ขอความรู้ปืนยาวอัดลมเบอร์1ครับ

(1/2) > >>

mr.darat:
พี่ๆสมาชิกช่วยแนะนําปืนอัดลมยาวเบอร์1ครับ  ผมไปเดินดูมามี2ตัวครับคือ CROSSMAN อัดก๊าซ
CO2  และแบบหักลําของ CZ SLAVIA 631 LUX  หรือ 634  ไม่แน่ใจครับร้านฝั่งดิโอสยามราคา
19K แพงไปไหมครับส่วน CROSS MAN  14Kครับ  CROSS MAN เคยซื้อมาแล้วไม่ค่อยแรงแต่นิ่ม
ใส่ลูกเข้าอย่างเดียวไม่ต้องง้างลําก่อนยิง อยากทราบข้อเปรียบเทียบอย่างอื่นอีกครับ ขอคุณล่วงหน้าครับ ??? ??? ??? ??? :VOV: :VOV: :VOV:

klonglan:
รบกวนถามเป็นความรู้ครับ ไปซื้อปืนอัดลมยาวเบอร์1 นี่ ต้องขออนุญาตไหม หรือไปซื้อได้เลยครับ

return_n:
ซื้อปืนอัดลมเบอร์ 1 หรือ 2 จะต้องขอ ป.3 เหมือนอาวุธปืนอื่นครับ

หินเหล็กไฟ:
จะเอาไปใช้ทำอะไรครับ

mai-kmutt:
ลองเข้าไปดูใน thailand outdoor  ในหัวข้อปืนลมซิครับมีข้อมูลเกี่ยวกับปืนลมอยู่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป