๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 08:26:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครูหมู "คมขวาน รักในหลวง" และ น้าเสก คนเดิม ครับ  (อ่าน 6322 ครั้ง)
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 09:39:12 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครูหมู กับ น้าเสก ขอให้ครองคู่กันไปนานๆถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร เจ็ดเรือยอร์ท ขำก๊าก

ฮ่วย.. ตกใจ  ทำไมถึงเป็นแบบนี้... ตกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2014, 10:51:29 AM โดย น้าเสก คนเดิม » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 09:41:29 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครูหมู กับ น้าเสก ขอให้ครองคู่กันไปนานๆถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร เจ็ดเรือยอร์ท ขำก๊าก
       ขอบคุณครับ
แทนเพื่อนเสกด้วยครับลุงจอย
เอ หารูปตอนไปเที่ยวที่บ้านนางรองไม่เจอ
เสกเคยไปนอนค้างคืนด้วยกัน ที่บ้านด้วยครับ หลงรัก คิก คิก

หลังจากไปให้เมียฝรั่งติด.....แล้วแม่ต้องให้พี่สาวและพี่เขยมาตาม ตกใจ ตกใจ   ดื้อสุด ๆ  ขำก๊าก  แถมมีมุข ATM เป็นมุขเด็ด... ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2014, 09:43:34 AM โดย น้าเสก คนเดิม » บันทึกการเข้า

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 10:22:16 AM »

พอ ๆ เพื่อน
อุ๊บ......!ปิดปาก เงียบ สงัดจริ๊ด....  ยี๊ ยี๊ แบร่

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 10:23:25 AM »

บัตร เอทีเอ็ม
สอดเข้าตู้ เอทีเอ็ม มันผิดตรงไหนฟร๊ะ อ๋อย อ๋อย อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 10:33:16 AM »

ขอบคุณครับ
เอ หารูปตอนไปเที่ยวที่บ้านนางรองไม่เจอ

เสกเคยไปนอนค้างคืนด้วยกัน ที่บ้านด้วยครับ หลงรัก คิก คิก

หลังจากไปให้เมียฝรั่งติด.....

แล้วแม่ต้องให้พี่สาวและพี่เขยมาตาม ตกใจ ตกใจ   
ดื้อสุด ๆ  ขำก๊าก  แถมมีมุข ATM เป็นมุขเด็ด... ขำก๊าก

555555  อุ ต๊ะ    " เอา " เข้าไปได้งัย เนี่ยะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หุ่น  อย่างกับ   "  ไส้เสียบ  ลูกชิ้น  "   อ่ะ ฮา   555555  Lips Sealed
ถ้าเป็นยาย  ยอมให้  " เอาไปยิง เป้า " อ่ะ ฮา 555  Shocked

ถ้าอยากจริงๆ  ไปยืนริมถนน  " นางรอง - ประโคนชัย  " ฮา  ตกใจ

55555  ยืนให้  " สิบล้อเฉี่ยว "  ยายว่า  เสียวกว่า อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 10:48:43 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ น้าหมู น้าเสก .... มีความสุขหลายๆเด้อครับ  ไหว้  Grin

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 10:56:32 AM »

ขอบคุณครับ

หลังจากไปให้เมียฝรั่งติด.....

แล้วแม่ต้องให้พี่สาวและพี่เขยมาตาม ตกใจ ตกใจ   
ดื้อสุด ๆ  ขำก๊าก  แถมมีมุข ATM เป็นมุขเด็ด... ขำก๊าก

555555  อุ ต๊ะ    " เอา " เข้าไปได้งัย เนี่ยะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หุ่น  อย่างกับ   "  ไส้เสียบ  ลูกชิ้น  "   อ่ะ ฮา   555555  Lips Sealed
ถ้าเป็นยาย  ยอมให้  " เอาไปยิง เป้า " อ่ะ ฮา 555  Shocked

ถ้าอยากจริงๆ  ไปยืนริมถนน  " นางรอง - ประโคนชัย  " ฮา  ตกใจ

55555  ยืนให้  " สิบล้อเฉี่ยว "  ยายว่า  เสียวกว่า อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
        ยาย ไม่รู้อะไร
เคยได้ยินเรื่อง กระเทียมลงหัวไหม
        ไอ้ต้นอวบ ๆ งาม ๆ
เอาเข้าจริง หัวนี๊ดด..เดียวอาหารไปเลี้ยงใบหมด
ไอ้ต้น ไม่ค่อยงาม ต้นธรรมดา ๆ พอถอนขึ้นมา หัวเบ้อ เริ่ม... ตกใจ ตกใจ ตกใจ
        ไหน ๆ ก็เข้ามาแล้ว
สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดล่วงหน้า นะครับยาย คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 10:57:13 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ น้าหมู น้าเสก .... มีความสุขหลายๆเด้อครับ  ไหว้  Grin
        ขอบคุณ คัก ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 11:01:25 AM »

ขอบคุณหลาย ๆ ครับคุณอาว์ภูพาน...ขอให้แฮปปี้คือกันเด้อ ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 11:07:37 AM »

สอดเข้าตู้ เอทีเอ็ม มันผิดตรงไหนฟร๊ะ อ๋อย อ๋อย อ๋อย

อ่ะแน่ะ.... ยิ้มีเลศนัย   มันมีมุขกดไม่เป็นนี่แหละ...ต้องให้หล่อนพาไปกด.... คิก คิก คิก คิก    มันพากันไปกดยังไงไม่รู้....ปล่อยให้ตรูนั่งรอคนเดียวตั้งสองชั่วโมง แบร่

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 11:30:00 AM »

ไปคนเดียวใครจะไปรู้
ว่าที่  ที่จะไปกด มันอยู่ตรงไหน? เศร้า
พอเหอะ................. ยี๊ ยี๊ ยี๊

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 11:35:36 AM »

อ่ะแน่ะ.... ยิ้มีเลศนัย   มันมีมุขกดไม่เป็นนี่แหละ...ต้องให้หล่อนพาไปกด.... คิก คิก คิก คิก   
มันพากันไปกดยังไงไม่รู้....ปล่อยให้ตรูนั่งรอคนเดียวตั้งสองชั่วโมง แบร่

555555  เรื่องนี้  ถึง  "ครู อังคนา "  แน่นอน อ่ะ ฮา 555555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 11:39:48 AM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ Shocked Shocked Shocked หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า

รัชต์
Full Member

คะแนน 77

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 01:31:32 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ครูหมู และ น้าเสก
หายากนะครับ คนเกิดพร้อมกัน แถมยังเป็นเพื่อนกันอีกด้วย
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 01:51:01 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครูหมู กับ น้าเสก ครับ
ขอให้ทั้งสองท่านมีสุขภาพกาย สุขภาพใจ และสุขภาพเศรษฐกิจที่แข็งแรงตลอดไปครับ  ไหว้

Pragmatism
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์