๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 08:42:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครูหมู "คมขวาน รักในหลวง" และ น้าเสก คนเดิม ครับ  (อ่าน 6323 ครั้ง)
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 12:49:43 PM »

อยู่ดีมีซัย อยู่หม่องได๋กะมีsee เด้อท่านทังสอง ไหว้ หลงรัก
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 12:54:50 PM »

ขอให้มีสุขภาพที่ดี ทั้ง "ครูหมู" และ "น้าเสก" นะคร๊าบบบบป๋ม... หลงรัก

อายุอานาม นี่ไปไวเหมือนกามนิตน๊อออออ....แป๊บบบบบเดียว ย่างเข้า เบญจเพส แล้ววววว... คิก คิก คิก คิก
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 02:00:36 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ครูหมู ; น้าเสก 
ขอบคุณ-ขอบคุณแทนเพื่อนเสกด้วยครับ ไหว้
เรื่องความหล่อ อ้ายเสกเคยพ่อแล้ว เยี่ยม ส่วนอ้ายหมูยังไม่เคย เลยไม่กล้าวิจารณ์ Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับอ้ายหมู อ้ายเสก อยู่ดีมีแฮงครับอ้าย ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอบคุณ-ขอบคุณแทนเพื่อนเสกด้วยครับ ไหว้
ขอให้แข็งแรงตลอดไป
]
สุขสันต์วันเกิดท่านคมขวาน รักในหลวง และ ท่านน้าเสก คนเดิม ครับ
ขอให้มีความสุข และ สมปรารถนาในสิ่งที่ดีงามในชีวิตตลอดไปครับผม
สุขสันต์วันเกิดครับ น้าหมู น้าเสก .... มีความสุขมากๆเด้อ
อยู่ดีมีซัย อยู่หม่องได๋กะมีsee เด้อท่านทังสอง ไหว้ หลงรัก
ขอให้มีสุขภาพที่ดี ทั้ง "ครูหมู" และ "น้าเสก" นะคร๊าบบบบป๋ม... หลงรัก

อายุอานาม นี่ไปไวเหมือนกามนิตน๊อออออ....แป๊บบบบบเดียว ย่างเข้า เบญจเพส แล้ววววว... คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 02:09:15 PM »

มีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ..

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 02:54:01 PM »

ขอให้ท่านพี่ทั้งสองมีความสุขหลายๆ ขอให้ ใหญ่-แข็ง-ยาว... เด้อครับเด้อ... ไหว้

black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 04:39:23 PM »

ขอให้ทั้ง 2 ท่าน มีสุขภาพแข็ง มีความสุขมากๆครับ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 04:44:55 PM »

ขอให้มีความสุขสมหวังนะครับ
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 10:25:14 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  Grin Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 10:36:54 PM »

ขอให้ท่านพี่ทั้งสองครองเรือนให้ยาวๆ::014::

ขำก๊าก

dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 10:59:49 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับครูหมูกับน้าเสก มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดขอให้สมหวังดั่งปรารถนาครับ... หลงรัก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 12:12:42 AM »

มีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ..
ขอบคุณและขอบคุณแทนเพื่อนเสกด้วยครับ ไหว้
ขอให้ท่านพี่ทั้งสองมีความสุขหลายๆ ขอให้ ใหญ่-แข็ง-ยาว... เด้อครับเด้อ... ไหว้

ขอบคุณและขอบคุณแทนเพื่อนเสกด้วยครับ น้องต้น::014::

ขอให้ทั้ง 2 ท่าน มีสุขภาพแข็ง มีความสุขมากๆครับ
ขอบคุณและขอบคุณแทนเพื่อนเสกด้วยครับน้องหนึ่ง ไหว้
ขอให้มีความสุขสมหวังนะครับ
ขอบคุณและขอบคุณแทนเพื่อนเสกด้วยครับ ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  Grin Grin
ขอบคุณและขอบคุณแทนเพื่อนเสกด้วยครับ พี่จรัส::014::
ขอให้ท่านพี่ทั้งสองครองเรือนให้ยาวๆ::014::

ขำก๊าก
แบร่
สุขสันต์วันเกิดครับครูหมูกับน้าเสก มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดขอให้สมหวังดั่งปรารถนาครับ... หลงรัก
ขอบคุณและขอบคุณแทนเพื่อนเสกด้วยครับคุณตั้ว ไหว้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 09:05:52 AM »

มากราบขอบพระคุณทุกท่านครับผม...มาช้าหน่อยมัวแต่ไปทำบุญที่วัดมา...เมื่อคืนโทรไปอวยพรเพื่อนหมู...ปรากฎว่าบรรยากาศเีดียวกันครับ....เงียบเหงาวังเวงตามประสาคนแก่ไร้คู่...ปิดเทอมเดือนตุลาคมค่อยเจอกัน..ว่างั้น ขำก๊าก

พรอันที่ว่าประเสริฐขอพรนั้นจงเป็นของทุกท่านเช่นกันครับ...กราบขอบพระคุณครับ ไหว้

dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 09:14:15 AM »

ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดพี่ๆทั้งสองท่านครับ  Cheesy
worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 09:30:10 AM »

หยู่ดีมีแฮงเด้อเพื่อนS

รักเธอ....ประเทศไทย
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 09:37:27 AM »

หยู่ดีมีแฮงเด้อเพื่อนS

ไหว้ ขอบพระคุณครับเพื่อนเสี่ย...เติม S แสดงว่าเป็นพหูพจน์ คิก คิก   

ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดพี่ๆทั้งสองท่านครับ  Cheesy

ขอบพระคุณมากครับ... ไหว้

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์