๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 07:10:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครูหมู "คมขวาน รักในหลวง" และ น้าเสก คนเดิม ครับ  (อ่าน 6321 ครั้ง)
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 10:26:26 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครูหมู "คมขวาน รักในหลวง" และ น้าเสก คนเดิม ครับ แข็งใหญ่ยาวนะครับ

Smiley Smiley Smiley Wink

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2014, 12:21:05 PM โดย -Joke- » บันทึกการเข้า

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 10:35:16 AM »

มีความสุขมากๆครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 10:41:20 AM »

ขอบคุณครับน้องโจ้กและคุณคเณศ ไหว้
เปลี่ยนชื่อกระทู้ บวก ไอ้เกลอเสก(น้าเสก คนเดิม)ของผมเข้าไปด้วยดีใหมครับ
เพื่อนเสก เขาเกิดวันเดียวกันปีเดียวกันเดือนเดียวกันและอยู่จังหวัดเดียวกันกับผม ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2014, 10:45:49 AM โดย คมขวาน รักในหลวง » บันทึกการเข้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 10:42:23 AM »

ขอบคุณครับน้องโจ้กและคุณคเณศ ไหว้
เปลี่ยนชื่อกระทู้ บวก ไอ้เกลอเสก(น้าเสก คนเดิม) ของผมเข้าไปด้วยดีใหมครับ
เพื่อนเสก เขาเกิดวันเดียวกันปีเดียวกันเดือนเดียวกันและอยู่จังหวัดเดียวกันกับผม ครับ

ขอให้ แข็ง แรง หลั่ง ไว ทั้งสองคนเลยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 10:44:43 AM »

เปลี่ยนชื่อกระทู้ บวก ไอ้เกลอเสก(น้าเสก คนเดิม) ของผมเข้าไปด้วยดีใหมครับ
ขอให้ แข็ง แรง หลั่ง ไว ทั้งสองคนเลยครับ
        ขอบคุณ
และขอบคุณแทนเพื่อนเสกด้วยครับ ไหว้ อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 10:46:16 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครูหมู กับ น้าเสก ขอให้ครองคู่กันไปนานๆถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร เจ็ดเรือยอร์ท ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 10:51:03 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครูหมู กับ น้าเสก ขอให้ครองคู่กันไปนานๆถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร เจ็ดเรือยอร์ท ขำก๊าก
        ขอบคุณครับ
แทนเพื่อนเสกด้วยครับลุงจอย
เอ หารูปตอนไปเที่ยวที่บ้านนางรองไม่เจอ
เสกเคยไปนอนค้างคืนด้วยกัน ที่บ้านด้วยครับ หลงรัก คิก คิก

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 10:52:25 AM »

ไม่น่าเชื่อเจอคน วัน เดือน ปี เดียวกันในจังหวัดเดียวกัน ผมยังไม่เคยเจอเลย Grin Grin Grin

ขอให้ท่านเสกมีความสุขมากๆด้วยครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 10:56:42 AM »

ส่วนสูง
รูปร่างหน้าตา ใกล้เคียงกัน
เสกขาวกว่า-ท้วมกว่าผมนิดนึง
อ้อหน้าตาดีกว่าผมด้วย ครับ
ป.ล.ดันใช้ปืนรุ่นเดียวกันอีก ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 10:57:26 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ครูหมู ; น้าเสก 

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 11:08:26 AM »

เรื่องความหล่อ อ้ายเสกเคยพ่อแล้ว เยี่ยม ส่วนอ้ายหมูยังไม่เคย เลยไม่กล้าวิจารณ์ Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับอ้ายหมู อ้ายเสก อยู่ดีมีแฮงครับอ้าย ไหว้ ไหว้ ไหว้
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 11:09:24 AM »

ขอให้แข็งแรงตลอดไป
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 11:50:12 AM »

สุขสันต์วันเกิดท่านคมขวาน รักในหลวง และ ท่านน้าเสก คนเดิม ครับ
ขอให้มีความสุข และ สมปรารถนาในสิ่งที่ดีงามในชีวิตตลอดไปครับผม

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 11:50:35 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ น้าหมู น้าเสก .... มีความสุขมากๆเด้อ

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 12:22:15 PM »

สุขสันต์วันเกิดน้าเสกด้วยนะครับ

แข็งใหญ่ยาวเหมือนกันนะครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์