๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:32:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แข่งไอพี ที่ฟิลิปปินส์  (อ่าน 13476 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2005, 11:33:21 PM »

ซีเกมที่ฟิลิปปินส์ปีนี้ ได้ข่าวว่าจะให้มีแข่ง ipsc ด้วยจริงเท็จประการใดคับ Smiley

เป็นกีฬาสาธิตเปล่าครับ ถ้ามีก็แจ๋ว

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 06:58:13 AM »

ซีเกมที่ฟิลิปปินส์ปีนี้ ได้ข่าวว่าจะให้มีแข่ง ipsc ด้วยจริงเท็จประการใดคับ Smiley

เป็นกีฬาสาธิตเปล่าครับ ถ้ามีก็แจ๋ว

ใช่ครับ ซีเกมส์ต้นเดือน ธ.ค.๔๘ ที่ฟิลิปปินส์จะมีไอพีเอสซีประเภทปืนสั้น และปืนลูกซองอย่างละ ๑ ทีม
เท่าที่แข่งกันมาหลายปี  รู้มือกันหมดทั้งอาเซี่ยนครับ  คือชิงกันระหว่างไทย ฟิลิปปินส์ และอินโดนีเซีย
เรามีโอกาสที่ปืนสั้นเหรียญเงิน ส่วนลูกซองเหรียญทองครับ
แต่อย่างไรไม่ทราบ ทาง กกท. ยังเงียบ ๆ อยู่

เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 11:16:49 PM »

ใช่ครับ ซีเกมส์ต้นเดือน ธ.ค.๔๘ ที่ฟิลิปปินส์จะมีไอพีเอสซีประเภทปืนสั้น และปืนลูกซองอย่างละ ๑ ทีม
เท่าที่แข่งกันมาหลายปี รู้มือกันหมดทั้งอาเซี่ยนครับ คือชิงกันระหว่างไทย ฟิลิปปินส์ และอินโดนีเซีย
เรามีโอกาสที่ปืนสั้นเหรียญเงิน ส่วนลูกซองเหรียญทองครับ
แต่อย่างไรไม่ทราบ ทาง กกท. ยังเงียบ ๆ อยู่

เงียบมากๆครับ ช่วยนี้ผมไปยิงปืนที่หัวหมากบ่อย ไม่เห็นพูดถึงเรื่องนี้ ผมนึกว่าจะให้ทางสมาคมรณยุทธ เป็นคนจัดการ เพราะประเภทอื่นได้เริ่มทำการคัดตัวแล้วคับ มีแต่ประกาศว่ามีปืนประเภทไหนแข่งบ้าง ก็มีอัดลม ยิงช้า ฯลฯ รวมทั้งที่แปลกประหลาด ใช้ชื่อว่าปืนสั้นแพรกติเคล ตอนแรกผมก็งง ประเภทอะไรฟะ ตอนหลังเลยมีคนบอกว่า จะมีแข่ง ipsc ด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 11:18:28 PM โดย เสนัด... » บันทึกการเข้า

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 10:47:20 AM »

เสียดายที่โพสท์จากกล้อง ลงที่เวปบอร์ด www.thpsa.com โดยตรงไม่ได้

รู้สึกเหมือนโดนเหน็บแนม...หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลงรูปที่นี้แล้วก็อ้างรูปเป็น URL ใน thpsa ได้แล้วหนิเจ้าคะ

I am dying... -*-

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 04:09:11 PM »

ดีจังเลยครับ อยากให้มีแข่งถึงระดับเอเชี่ยนเกมส์กับโอลิมปิกเลย ยิ่งถ้ามีแข่งยิงปืนพวก.38,  9 กับ 11 ด้วย ยิ่งแจ๋วเลย

เท่าที่แข่งกันมาหลายปี  รู้มือกันหมดทั้งอาเซี่ยนครับ  คือชิงกันระหว่างไทย ฟิลิปปินส์ และอินโดนีเซีย

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 04:44:40 PM »

รู้สึกเหมือนโดนเหน็บแนม...หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลงรูปที่นี้แล้วก็อ้างรูปเป็น URL ใน thpsa ได้แล้วหนิเจ้าคะ

บางรูปลงที่นี่มันไม่ได้ฟิล  สู้ลงใน thpsa โดยตรงไม่ได้

ดีจังเลยครับ อยากให้มีแข่งถึงระดับเอเชี่ยนเกมส์กับโอลิมปิกเลย ยิ่งถ้ามีแข่งยิงปืนพวก.38, 9 กับ 11 ด้วย ยิ่งแจ๋วเลย

ผมงงแล้วล่ะครับ แล้ว....ทุกวันนี้แข่งขนาดอะไรอยู่หรือครับ ?  ถ้าไม่ใช่ขนาดดังกล่าวข้างบน

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 04:49:02 PM »

บางรูปลงที่นี่มันไม่ได้ฟิล  สู้ลงใน thpsa โดยตรงไม่ได้

รับทราบเจ้าคะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

I am dying... -*-

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2005, 09:23:27 AM »

ผมหมายถึงอยากให้มีแข่ง IPSC แล้วก็ปืนสั้นชาวบ้านทั่วๆไปทั้งออโตและรีวอลเวอร์ขนาดต่างๆในระดับเอเชี่ยนเกมส์แล้วก็โอลิมปิกน่ะครับ ขอโทษที่ทำให้งง

ดีจังเลยครับ อยากให้มีแข่งถึงระดับเอเชี่ยนเกมส์กับโอลิมปิกเลย ยิ่งถ้ามีแข่งยิงปืนพวก.38, 9 กับ 11 ด้วย ยิ่งแจ๋วเลย

ผมงงแล้วล่ะครับ แล้ว....ทุกวันนี้แข่งขนาดอะไรอยู่หรือครับ ?  ถ้าไม่ใช่ขนาดดังกล่าวข้างบน
อ้างถึง
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2005, 07:55:16 PM »

การแข่งขันปืนสั้นชาวบ้านนี่ คงมีได้แต่เมืองไทยเท่านั้นแหล่ะครับ เชื่อว่าเป็นประเทศเดียวในโลกที่จัดการแข่งขันแบบนี้.....การที่จะให้ประเทศอื่นๆ ร่วมแข่งขันด้วยนั้น ต้องมีทั้งกติกาที่เป็นสากล และเกมส์เป็นที่ยอมรับในนานาชาติด้วย....แม้แต่การแข่งขันลูกซองที่ต่อท้ายด้วยIPSC เมืองไทยก็จัดแข่งไม่เหมือนที่ IPSC ทั่วโลกเขาจัดกัน....จึงสรุปว่า สั้นชาวบ้าน ก็ต้องเป็นชาวบ้านตลอดไป... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2005, 11:00:14 AM »

Grin ฝากครับ Grin

ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2005, 11:03:00 AM »

Grin

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2005, 11:06:18 AM »

Grin

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2005, 11:09:59 AM »

Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2005, 07:20:35 PM »

ฝากทำไม....คิดทำอะไรจ๊ะ Huh หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2005, 02:04:34 AM »

ฝากทำไม....คิดทำอะไรจ๊ะ Huh หลงรัก

Grin ฝากไว้ทำลิ้งไปโพสที่ THPSA ครับ ไหน ๆ ทำแล้ว ก็เลยเอามาฝากสมาคมฯและสมาชิกที่อาจจะสนใจนำไปใช้ประโยชน์ครับพี่ Grin

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์