๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 11:01:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 123
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่างๆคุยเรื่องรถกันดีกว่าครับ  (อ่าน 376129 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #330 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 09:19:03 PM »

ฟอร์นเทียร์๒๗๐๐ของผม  ตอนนี้พอเบิ้ลเครื่อง
เริ่มมีควันขาวออกมาบ้างแล้วครับ
รถวิ่งได้แสนกว่ากิโลนิดๆครับ ต้องแก้ไขตรงไหนครับ

5555  ม่ะต้องแก้ไขรัย หรอกครัช  ฮา 55555

อย่ารินเยอะ  ใส่โซดา  มากๆ อ่ะ ฮา  5555

ไอ้เรื่อง  "  ฟัน ขวา "  เอ้ย  ฟันขาว  ฮา 5555
เอารถ  " เข้าอู่ "  แค่นั้นอ่ะ ฮา

บดแหวน  เปลี่ยนวาวล์  " หายแล้ว " อ่ะ ฮา

วาวล์  มัน  " รั่ว " อ่ ะ ฮา 5555

5555 เรื่อง  วาวล์รั่ว   ไม่ต้องใช้   " ร่มชูชีพ " อ่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #331 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 11:37:50 PM »

ฟอร์นเทียร์๒๗๐๐ของผม  ตอนนี้พอเบิ้ลเครื่อง
เริ่มมีควันขาวออกมาบ้างแล้วครับ
รถวิ่งได้แสนกว่ากิโลนิดๆครับ ต้องแก้ไขตรงไหนครับ

5555  ม่ะต้องแก้ไขรัย หรอกครัช  ฮา 55555

อย่ารินเยอะ  ใส่โซดา  มากๆ อ่ะ ฮา  5555

ไอ้เรื่อง  "  ฟัน ขวา "  เอ้ย  ฟันขาว  ฮา 5555
เอารถ  " เข้าอู่ "  แค่นั้นอ่ะ ฮา

บดแหวน  เปลี่ยนวาวล์  " หายแล้ว " อ่ะ ฮา

วาวล์  มัน  " รั่ว " อ่ ะ ฮา 5555

5555 เรื่อง  วาวล์รั่ว   ไม่ต้องใช้   " ร่มชูชีพ " อ่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ขอบคุณครับ ว่าแต่เอากาวช้างหยอดตรงที่มันรั่วดีไหมครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
pvjt
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #332 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 08:32:56 AM »

ขอบคุณครับ ว่าแต่เอากาวช้างหยอดตรงที่มันรั่วดีไหมครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รถเพิ่งแสนต้น สูบยังไม่น่าหลวมมาก
สงสัยไปเชื่อยาย  เอาโซล่าฟลัชชิ่งล้างเครื่อง  ยางตีนวาวคงแข็งเสื่อม
หมดสภาพ คิก คิก
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #333 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 08:57:48 AM »

รถเพิ่งแสนต้น สูบยังไม่น่าหลวมมาก
สงสัยไปเชื่อยาย  เอาโซล่าฟลัชชิ่งล้างเครื่อง  ยางตีนวาวคงแข็งเสื่อม
ไปดูใหม่ไม่ใช่แสนนิดๆครับเป็นสองแสนนิดๆครับ กิ๊วก๊าว

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #334 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 09:37:15 AM »

ถอยคันใหม่เลย เกีย..เอ๊ยยย..คลัท...ฮา

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

« ตอบ #335 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 09:49:23 AM »

ฟอร์นเทียร์๒๗๐๐ของผม  ตอนนี้พอเบิ้ลเครื่อง

5555  ม่ะต้องแก้ไขรัย หรอกครัช  ฮา 55555

อย่ารินเยอะ  ใส่โซดา  มากๆ อ่ะ ฮา  5555

ไอ้เรื่อง  "  ฟัน ขวา "  เอ้ย  ฟันขาว  ฮา 5555
เอารถ  " เข้าอู่ "  แค่นั้นอ่ะ ฮา

บดแหวน  เปลี่ยนวาวล์  " หายแล้ว " อ่ะ ฮา

วาวล์  มัน  " รั่ว " อ่ ะ ฮา 5555

5555 เรื่อง  วาวล์รั่ว   ไม่ต้องใช้   " ร่มชูชีพ " อ่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สงสัยไปเชื่อยาย  เอาโซล่าฟลัชชิ่งล้างเครื่อง  
ยางตีนวาวคงแข็งเสื่อม

ไปดูใหม่ไม่ใช่แสนนิดๆครับเป็นสองแสนนิดๆครับ กิ๊วก๊าว

55555    ยายฮา พี่ pvjt  อ่ะ  ฮา 5555

ตอนเด็ก  สงสัยเคยเล่น  " เป่า กบ "  อ่ะ ฮา
ยางวง   มัน   " เส้นเล็ก "  อยากได้ เส้นใหญ่ อ่ะ ฮา

ยายสงสัย  เอาไปแช่  " น้ำมันก๊าด "  ค้างคืน อ่ะ ฮา
ตอนเช้ามา  วง   " โต้ โต "  เบ้อเร่อ  เลยอ่ะ ฮา

เอาไอ้  โซล่า   " ฟัชชิิ่ง "  ในเครื่อง  พวกยาง มันทนได้ อ่ะ ฮา
เราแช่  ปั่นล้าง  แป๊ปเดียว  ไม่มีผล อะไร หรอก อ่ะ ฮา

ลอกนึกดู อ่ะ   " อุณหภูมิ "  ของเครื่องยนต์  เท่าไหร่ อ่ะ ฮา
อุณหภูมิ  ของ  " น้ำมันเครื่อง " เท่าไหร่ อ่ะ ฮา

" น้ำ หล่อเย็น "  ระบายความร้อน  อุณหภูมิ  เกือบ ร้อย ซี เลยอ่ะ ฮา

ยายกลัว   ยายห่วง  เดี๋ยวเกิด  ไอ้พวก  " หัวเทียนสั้น "  ฮา

55555  มันจะเอา  " น้ำมัน ก๊าด "  ไปแช่  ไปทา หัวเทียน  อ่ะ ฮา 5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2014, 09:51:29 AM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #336 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 10:37:39 AM »

ว่าแล้วเชียว
ต้องมีต่อยอด มุขแช่น้ำมันก๊าด.. คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
1911 only
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #337 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 12:09:07 PM »

มีความรู้เรื่องช่างยนต์ดีจริงๆๆเลยนะครับ  บดแหวน เปลี่ยนวาล์วนี่ทำอย่างไรครับ จะได้เอามาทำบ้าง
แต่ถ้าหากเป็นการ บดวาล์ว เปลี่ยนลูกยางหมวกวาล์ว เปลี่ยนแหวนลูกสูบ นี่ทำได้ และแก้ปัญหา ควันขาวที่เกิดจากนำ้หมันหล่อลื่นรั่วเข้าห้องเผาไหม้ได้แน่นอน...

ผิดทุกครั้ง เป็นครูสอน สังวรณ์ไว้ แก้ไขใหม่ ให้เวลา พาคุณค่า ให้โอกาส ให้ไมตรี มีศรัทธา ให้ชีวา เปลี่ยนแสง ด้วยแรงธรรม
Hero Member

« ตอบ #338 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 12:22:31 PM »

มีความรู้เรื่องช่างยนต์ดีจริงๆๆเลยนะครับ 
บดแหวน เปลี่ยนวาล์วนี่ทำอย่างไรครับ จะได้เอามาทำบ้าง

แต่ถ้าหากเป็นการ บดวาล์ว เปลี่ยนลูกยางหมวกวาล์ว เปลี่ยนแหวนลูกสูบ นี่ทำได้
และแก้ปัญหา ควันขาวที่เกิดจากนำ้หมันหล่อลื่นรั่วเข้าห้องเผาไหม้ได้แน่นอน...

55555  พี่  1911  โอนลี่   " ลู้ " คนเดียว เรย  อ่ะ ฮา 55555

ยายเขียน  กะให้   คน  " ไม่รู้เรื่อง  "  อ่าน  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
อ่านกัน  เยอะแยะ  ไม่มีใครเห็น   " ผิดปรกติ " อ่ะ ฮา

55555  มีพี่  1911  โอนลี่   รู้ คนเดียว  ฮา 555555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #339 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 12:43:08 PM »

ไม่ลองเปลี่ยนมาคบกับ มัดกล้าม ดูละครับพี่

ไม่ใช่ว่าใส่อะไรก็ไม่รู้เอามาหลอกขายกันแพงๆนะครับ จริงๆตอนขับออกไฟแดงก็ไม่เห็นว่าเจ้าหมู7 จะปรู๊ดปร๊าดเทอร์โบอีตรงไหนนะครับ อืดเสียด้วยซ้ำไป ผมรู้สึกว่าไม่ต่างกับขับเก๋งไม่มีเทอร์โบ 1500-1600 เลยครับ บนไฮเวย์ก็ถูก JASS แซงเป็นประจำ

ไม่ลองเปลี่ยนมาคบกับ มัดกล้าม ดูละครับพี่

เพิ่งมาเห็นข้อความนี้นะครับ  Cheesyจริงๆแล้วคนวัยห้าสิบกว่าอันมีผมและคนรอบข้างอีกหลายคนเวลาเลือกซื้อรถยนต์มาใช้ อันดับแรกจะเปิดประตูหลังด้านซ้ายขึ้นไปนั่งดูก่อนเลยว่าที่วางขากว้างไหม เฮดรูมสูงไหม   หลงรักมีแอร์เป่าหัวให้หรือเปล่า สุดท้ายเอนนอนได้ไหม  หลงรักจากนั้นก็มาพิจารณาว่าแอร์เย็นเร็วไหม เสียงในรถเงียบดีหรือไม่ อะหรั่ยศูนย์บริการดีและไม่แพง 55555 สุดท้ายครับแม่ละอ่อนมันยอมขับหรือเปล่า(ทุกวันนี้เวลาไปไหนไกลๆแม่ละอ่อนมันขับให้ครับ) Grinเรื่องแรงม้าความเร็ว-ขายต่อแทบไม่พิจารณาเลย---ดังนั้นตัวฟอร์จูนเนอร์ เทรลเบรสเซอร์ หรือตัว มิวX สำหรับผมสอบไม่ผ่านครับที่นั่งหลังมันแคบมากเอนก็ไม่ได้เยอะ กระทั่งเก๋งไซส์คัมรี่ที่นั่งหลังก็ยังติว่าคับแคบครับ Grin แต่ถ้าS class คงกำลังพอดีแต่ไม่มีตังพอครับและถึงมีพอก็ไม่ซื้อเพราะขี้เกียจเช็ดรถ(คนซื้อเบนซ์มาใช้สังเกตุดีๆนะครับส่วนใหญ่หลังจะค่อมเพราะเช็ดรถเยอะ) คิก คิก

ปล.ถ้ามีคนงงว่าแล้วผมมาถามหาเทอร์โบทำไม คือผมกลัวว่าจะโดนอีผุผุแหกตาครับ ตอนซื้อเซลก็สารยายอะไรไม่รู้เยอะแยะจำไม่ได้  วันนั้นไปล้างรถเด็กคาร์แคร์ว่าตัวนี้ตัวท๊อปมีเทอร์โบแปรผัน---ไปเปิดดูแล้วครับมีเทอร์โบจริงๆต้วเท่ากระป๋องนมข้นตรามะลิ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Hero Member

« ตอบ #340 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 12:55:05 PM »

เพิ่งมาเห็นข้อความนี้นะครับ  Cheesy

จริงๆแล้วคนวัยห้าสิบกว่าอันมีผมและคนรอบข้างอีกหลายคน

เวลาเลือกซื้อรถยนต์มาใช้ อันดับแรกจะเปิดประตูหลังด้านซ้ายขึ้นไปนั่งดูก่อนเลย
ว่าที่วางขากว้างไหม เฮดรูมสูงไหม   หลงรักมีแอร์เป่าหัวให้หรือเปล่า
สุดท้ายเอนนอนได้ไหม  หลงรัก

จากนั้นก็มาพิจารณาว่าแอร์เย็นเร็วไหม เสียงในรถเงียบดีหรือไม่
อะหรั่ยศูนย์บริการดีและไม่แพง 55555

สุดท้ายครับแม่ละอ่อนมันยอมขับหรือเปล่า
(ทุกวันนี้เวลาไปไหนไกลๆแม่ละอ่อนมันขับให้ครับ)
Grin

เรื่องแรงม้าความเร็ว-ขายต่อแทบไม่พิจารณาเลย---
ดังนั้นตัวฟอร์จูนเนอร์ เทรลเบรสเซอร์ หรือตัว มิวX

สำหรับผมสอบไม่ผ่านครับที่นั่งหลังมันแคบมาก  เอนก็ไม่ได้เยอะ
กระทั่งเก๋งไซส์คัมรี่ที่นั่งหลังก็ยังติว่าคับแคบครับ Grin

แต่ถ้าS class คงกำลังพอดี  แต่ไม่มีตังพอครับ
และถึงมีพอก็ไม่ซื้อเพราะขี้เกียจเช็ดรถ

(คนซื้อเบนซ์มาใช้สังเกตุดีๆนะครับส่วนใหญ่หลังจะค่อมเพราะเช็ดรถเยอะ) คิก คิก

ปล.ถ้ามีคนงงว่าแล้วผมมาถามหาเทอร์โบทำไม

คือผมกลัวว่าจะโดนอีผุผุแหกตาครับ
ตอนซื้อเซลก็สารยายอะไรไม่รู้เยอะแยะจำไม่ได้ 
วันนั้นไปล้างรถเด็กคาร์แคร์ว่าตัวนี้ตัวท๊อปมีเทอร์โบแปรผัน---
ไปเปิดดูแล้วครับมีเทอร์โบจริงๆ

ต้วเท่ากระป๋องนมข้นตรามะลิ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

55555  คนขับ   "  รถ หมู "  จาไปรู้ อารัย  เรื่องเอส  เรื่อง แอล คลาส  อ่ะ ฮา 55555  ตกใจ

บอกมาด้าย  ขับ  " เบ๊นซ์  "  แล้ว  หลังงอ  หลังค่อม   อ่ะ  ฮา  น้ำลายหก
ไอ้ที่งอ   ไอ้ที่ค่อม  มันเกิดจาก  " ผ่อนเยอะ  "  ผ่อนนาน  จนลูกบวช อ่ะ ฮา  น้ำลายหก

ไอ้รถหมู  ราคา " ล้าน "  ได้แค่  กระป๋อง นมมะลิ  ฮา  คิก คิก

55555  ความจริง  มันต้องได้    " S 26 "  กระป๋องใหญ่  อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #341 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 01:17:25 PM »

จริงนะครับยายบ๊าบพี่ชายผมซื้อเบนซ์ดีเซลไฮบริดมาคัน จะฝนตกแดดออกรถแกเอี่ยมตลอด  มีครั้งหนึ่งจะไปงานเลี้ยงกันผมติดรถแกไปด้วยพอวนรถออกมาได้หน่อยฝนก็ลงเม็ดมาปรอยๆ แกวนรถกลับไปเปลี่ยนคัมรี่เลย พอเข้าที่จอดแกควักผ้าเช็ดหน้าออกจากกระเป๋าแล้วเช็ดฝากระโปรงรถทันที  และไอ้เบนซ์คันนี้แหละครับพี่ผม(ลูกป้า)ปรกติแกใจเย็นพูดค่อยพูดช้า วันนั้นพอผมลงรถได้ก็ผลักประตูปิดโครม เท่านั้นแหละครับอาเฮียแกแปลงร่างเลยทันทีทำตาโตเบ้อเริ่มพร้อมกับเอ็ด"ประตูดูดโว้ย"

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #342 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 01:38:08 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำพี่อภิสิทธิ์ครับ  +

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
TakeFive
Sr. Member

คะแนน 171

« ตอบ #343 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 01:42:25 PM »

เบนซ์ E-Class มีประตูดูดด้วยเหรอครับ สงสัยสั่งทำพิเศษ
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #344 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 02:19:09 PM »

เพิ่งมาเห็นข้อความนี้นะครับ  Cheesy

จริงๆแล้วคนวัยห้าสิบกว่าอันมีผมและคนรอบข้างอีกหลายคน

เวลาเลือกซื้อรถยนต์มาใช้ อันดับแรกจะเปิดประตูหลังด้านซ้ายขึ้นไปนั่งดูก่อนเลย
ว่าที่วางขากว้างไหม เฮดรูมสูงไหม   หลงรักมีแอร์เป่าหัวให้หรือเปล่า
สุดท้ายเอนนอนได้ไหม  หลงรัก

จากนั้นก็มาพิจารณาว่าแอร์เย็นเร็วไหม เสียงในรถเงียบดีหรือไม่
อะหรั่ยศูนย์บริการดีและไม่แพง 55555

สุดท้ายครับแม่ละอ่อนมันยอมขับหรือเปล่า
(ทุกวันนี้เวลาไปไหนไกลๆแม่ละอ่อนมันขับให้ครับ)
Grin

เรื่องแรงม้าความเร็ว-ขายต่อแทบไม่พิจารณาเลย---
ดังนั้นตัวฟอร์จูนเนอร์ เทรลเบรสเซอร์ หรือตัว มิวX

สำหรับผมสอบไม่ผ่านครับที่นั่งหลังมันแคบมาก  เอนก็ไม่ได้เยอะ
กระทั่งเก๋งไซส์คัมรี่ที่นั่งหลังก็ยังติว่าคับแคบครับ Grin

แต่ถ้าS class คงกำลังพอดี  แต่ไม่มีตังพอครับ
และถึงมีพอก็ไม่ซื้อเพราะขี้เกียจเช็ดรถ

(คนซื้อเบนซ์มาใช้สังเกตุดีๆนะครับส่วนใหญ่หลังจะค่อมเพราะเช็ดรถเยอะ) คิก คิก

ปล.ถ้ามีคนงงว่าแล้วผมมาถามหาเทอร์โบทำไม

คือผมกลัวว่าจะโดนอีผุผุแหกตาครับ
ตอนซื้อเซลก็สารยายอะไรไม่รู้เยอะแยะจำไม่ได้ 
วันนั้นไปล้างรถเด็กคาร์แคร์ว่าตัวนี้ตัวท๊อปมีเทอร์โบแปรผัน---
ไปเปิดดูแล้วครับมีเทอร์โบจริงๆ

ต้วเท่ากระป๋องนมข้นตรามะลิ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

55555  คนขับ   "  รถ หมู "  จาไปรู้ อารัย  เรื่องเอส  เรื่อง แอล คลาส  อ่ะ ฮา 55555  ตกใจ

บอกมาด้าย  ขับ  " เบ๊นซ์  "  แล้ว  หลังงอ  หลังค่อม   อ่ะ  ฮา  น้ำลายหก
ไอ้ที่งอ   ไอ้ที่ค่อม  มันเกิดจาก  " ผ่อนเยอะ  "  ผ่อนนาน  จนลูกบวช อ่ะ ฮา  น้ำลายหก

ไอ้รถหมู  ราคา " ล้าน "  ได้แค่  กระป๋อง นมมะลิ  ฮา  คิก คิก

55555  ความจริง  มันต้องได้    " S 26 "  กระป๋องใหญ่  อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
คนที่ซื้อหมู7นี่ส่วนมากผมเห็นแต่คนที่มีประสบการณ์ชีวิตสูงๆกันทั้งนั้นเข้าใจว่าทางอีผุุผุทราบเรื่องนี้ดีเลยติดหอยเล็กๆมาให้เพราะผู้สูงประสบการณ์ส่วนมากชอบหอยเล็กครับ คิก คิก

หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 123
  พิมพ์