๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 05:29:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวยเกิน ตม. ไม่ให้ออกนอกประเทศ  (อ่าน 2092 ครั้ง)
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 08:13:57 AM »

สวยแค่ไหนผมมองว่ายังสวยสู้กระเทยไทยไม่ได้  Grin Grin Grin

เมื่อ7ปีก่อนเพื่อนชวนไปฟูลมูนปาร์ตี้ที่เกาะพะงัน พี่แกหนีบสาวที่ผมเคยเจอในผับมาฝากคู่นึง ไอ้เพื่อนนิสัยดีฉกคนขาวอกบึ้มไป ยัดเยียดอีกคนที่ผิวคล้ำๆให้ผม(แอบเซ็ง  Tongue )

ตอนอยู่บนเรือพอมองดีๆแล้วแม่ผิวคล้ำนี่ก็ดูดีนะ จมูกปากสวย ตาคมกริบ หุ่น+หน้าตาเหมือนเอาเจโลมาทุบให้เหลือ160 ผิวสีน้ำผึ้งเนียนกริบเชี๊ยะ....

ระหว่างทางดอนสัก-สมุยจับได้ว่ามีวัยรุ่นฝรั่งเศสก๊วน5คนมันเดินตามสาวผิวคล้ำแบบผมย้ายไปมุมไหน มันก็จะแห่กันมาเลียบๆเคียงๆอยู่ใกล้ๆ

พอเรือออกจากสมุยมุ่งไปพะงัน ผมทนรำคาญไม่ไหวเดินเข้าไปถามว่ามีปัญหาอะไรหรือเปล่า....พวกยิ้มเจื่อนๆบอกว่าแม่สาวนี่สวยสะท้านใจชายมาก สวยเหลือเชื่อ สวยอย่างกับฝัน บลาๆๆ

พอเห็นผมหัวเราะไม่ว่าอะไร พวกเลยยิงคำถามมาใหญ่ ถาม"ใช่กระเทยหรือเปล่า"ซ้ำมาหลายครั้ง....แสดงว่ากลุ่มนี้จับโดนกระเทยไทยมาจนหลาบ  ขำก๊าก

ถามว่าแฟนผมหรือเปล่า.....พอตอบเปล่า(ไม่ใช่แฟนแน่ๆ จะเอารึเปล่ายังต้องดูอารมณ์อีกที)ชอบก็จีบเอาเอง.....พวกทำหน้าเหมือนเห็นผีขี่คอกันมา3ตัว ถามย้ำอยู่นั่นแหละว่าแน่ใจเหรอ ไม่มีปัญหาแน่นะ ทะเลาะกันอยู่รึเปล่า ฯลฯ

มีตัวนึงเสือกโพล่งถาม....ผมเป็นเกย์หรือเปล่า แล้วทั้งกลุ่มมันก็เลียบๆเคียงๆเรื่องนี้อยู่นั่นแหละ HuhHuhHuhHuh

แหม...................ไอ้พวกแห่แรก  บู่

แล้วเป็นยังไงต่อครับพี่จ้าว.. หลงรัก

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 08:19:46 AM »

เป็นเกือบโดนเมียตื้บสิครับ ขอไปเที่ยวคืนเดียวดันหายหัวไปสองคืน

น้ำผึ้งอร่อยเหาะเลยนะ  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 08:52:24 AM »

เป็นเกือบโดนเมียตื้บสิครับ ขอไปเที่ยวคืนเดียวดันหายหัวไปสองคืน

น้ำผึ้งอร่อยเหาะเลยนะ  คิก คิก

5555 Grin Grin Grin

telekbook - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1124

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 03:51:05 PM »

เกาหลีไมศัลยฯหาที่กระเดือกลงยากมาก ทู่ แป้น แบน ฉีก ขนดกอีกต่างหาก  Tongue
อันสุดท้ายนี่แย่ครับ  เมาๆหาไม่เจอ  Grin
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 07:09:35 PM »

เกาหลีไมศัลยฯหาที่กระเดือกลงยากมาก ทู่ แป้น แบน ฉีก ขนดกอีกต่างหาก  Tongue
ผู้ชำนาญการมาบอกด้วยตัวเองคงต้องเชื่อแล้วล่ะครับ คิก คิก ว่าแต่เกาหลีเหนือหรือเกาหลีใต้ครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 10:34:06 AM »

ง่า.....ผมเห็นตามสระว่ายน้ำหน่ะครับน้าแปฯ

ดกจนชุดว่ายน้ำฟูอย่างกับใส่ผ้าอนามัย เลื้อยออกนอกขอบบิกินี่ยาวมาเกือบสองนิ้ว แถวมีแนวขนตามพับในขาอ่อนกันอีก

10คนเป็นอย่างนี้ซะ8คน  อ๋อย

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 10:42:03 AM »

เวลาเจอพวกที่คลั่งกระแสเกาหลีมากๆแล้ว ผมละอยากให้เธอได้แต่งงานกับหนุ่มเกาหลีสมใจเสียจริงๆ

แม่*ใช้เมียอย่างกับขี้ข้า มีเพื่อนลูกคนนึงพ่อขับเบนซ์แต่ปล่อยเมียนั่งสองแถวมารับ-ส่งลูกทุกวัน เจอคาตาวันนึงว่าฝนตก พวกยังปล่อยเมียกับลูกให้ลงจากรถเดินต่ออีกร่วมร้อยเมตรทั้งๆที่หน้าโรงเรียนก็เป็นทางที่จะต้องผ่าน

เจอตามร้านอาหารบุฟเฟต์ นั่งปุ๊บผัวควักบุหรี่ขึ้นสูบ เมียอุ้มลูกไปตักอาหาร ตักเสร็จมานั่งปิ้งนั่งต้มปรนนิบัติผัวระดับปิ้งเสร็จต้องเอาทาเต้าเจี้ยวมาห่อผักส่งให้ด้วย...ลูกอยู่บนตัก

อยากให้ความรักของสาวไทยพวกนี้ได้สมหวังกันให้หมดจริงๆ

Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 06:28:48 PM »

ง่า.....ผมเห็นตามสระว่ายน้ำหน่ะครับน้าแปฯ

ดกจนชุดว่ายน้ำฟูอย่างกับใส่ผ้าอนามัย เลื้อยออกนอกขอบบิกินี่ยาวมาเกือบสองนิ้ว แถวมีแนวขนตามพับในขาอ่อนกันอีก

10คนเป็นอย่างนี้ซะ8คน  อ๋อย
เกาหลีกับพม่าอันไหนขนดก อันไหนกลิ่นแรงครับ คิก คิก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 06:59:43 PM »

เกาหลีดก พม่ามักจะเกาเหลาแต่กลิ่นตัวอวลๆเหมือนจีวรพระเลยครับ

แอร๊งงงงงงงงงงงงงงง น้าแปฯล่อลวงเก๊า  ตกใจหน้าซีด

Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 07:11:09 PM »

เกาหลีดก พม่ามักจะเกาเหลาแต่กลิ่นตัวอวลๆเหมือนจีวรพระเลยครับ

แอร๊งงงงงงงงงงงงงงง น้าแปฯล่อลวงเก๊า  ตกใจหน้าซีด
๕๕๕๕ พูดถึงพม่าแล้วนึกขึ้นได้เมื่อก่อนเพื่อนชาวพัทลุงคนนึงถามผมว่าของพม่าเป็นยังไง ผมก็เลยบอกไปว่าของพม่ากับของกะเหรี่ยงน่ะแปลกนะไม่เหมือนของคนไทย พวกทำตาโตแล้วถาม มันเป็นยังไงเหรอไอ้สหาย(ผมกับเพื่อนจะเรียกกันว่าสหายเรื่องนี้ก็มีที่มาแต่เดี๋ยวจะเล่าวันหน้าครับ) ผมเลยบอกไปว่า ของพม่ามันขวาง ของกะเหรี่ยงมันปลิ้น(ภาษาเหนือหมายถึงเอาข้างล่างหมุนมาไว้ข้างบนเอาข้างบนมาไว้ข้างล่างครับ)มันก็เชื่อเป็นตุเป็นตะแล้วเอาไปเล่าให้เพื่อนมันฟัง เลยเดือดร้อนถึงผมต้องพามันและเพื่อนๆไปพิสูจณ์ความจริงครับ ขำก๊าก

nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 10:14:58 PM »

สวยแค่ไหนผมมองว่ายังสวยสู้กระเทยไทยไม่ได้  Grin Grin Grin

เมื่อ7ปีก่อนเพื่อนชวนไปฟูลมูนปาร์ตี้ที่เกาะพะงัน พี่แกหนีบสาวที่ผมเคยเจอในผับมาฝากคู่นึง ไอ้เพื่อนนิสัยดีฉกคนขาวอกบึ้มไป ยัดเยียดอีกคนที่ผิวคล้ำๆให้ผม(แอบเซ็ง  Tongue )

ตอนอยู่บนเรือพอมองดีๆแล้วแม่ผิวคล้ำนี่ก็ดูดีนะ จมูกปากสวย ตาคมกริบ หุ่น+หน้าตาเหมือนเอาเจโลมาทุบให้เหลือ160 ผิวสีน้ำผึ้งเนียนกริบเชี๊ยะ....

ระหว่างทางดอนสัก-สมุยจับได้ว่ามีวัยรุ่นฝรั่งเศสก๊วน5คนมันเดินตามสาวผิวคล้ำแบบผมย้ายไปมุมไหน มันก็จะแห่กันมาเลียบๆเคียงๆอยู่ใกล้ๆ

พอเรือออกจากสมุยมุ่งไปพะงัน ผมทนรำคาญไม่ไหวเดินเข้าไปถามว่ามีปัญหาอะไรหรือเปล่า....พวกยิ้มเจื่อนๆบอกว่าแม่สาวนี่สวยสะท้านใจชายมาก สวยเหลือเชื่อ สวยอย่างกับฝัน บลาๆๆ

พอเห็นผมหัวเราะไม่ว่าอะไร พวกเลยยิงคำถามมาใหญ่ ถาม"ใช่กระเทยหรือเปล่า"ซ้ำมาหลายครั้ง....แสดงว่ากลุ่มนี้จับโดนกระเทยไทยมาจนหลาบ  ขำก๊าก

ถามว่าแฟนผมหรือเปล่า.....พอตอบเปล่า(ไม่ใช่แฟนแน่ๆ จะเอารึเปล่ายังต้องดูอารมณ์อีกที)ชอบก็จีบเอาเอง.....พวกทำหน้าเหมือนเห็นผีขี่คอกันมา3ตัว ถามย้ำอยู่นั่นแหละว่าแน่ใจเหรอ ไม่มีปัญหาแน่นะ ทะเลาะกันอยู่รึเปล่า ฯลฯ

มีตัวนึงเสือกโพล่งถาม....ผมเป็นเกย์หรือเปล่า แล้วทั้งกลุ่มมันก็เลียบๆเคียงๆเรื่องนี้อยู่นั่นแหละ HuhHuhHuhHuh

แหม...................ไอ้พวกแห่แรก  บู่

ดีนะที่มันเป็นเด็ก เลยไม่โดนคุณจ้าวตื้บเอา ถามได้ว่าเกย์หรือเปล่า 555

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 06:09:19 AM »

๕๕๕๕ พูดถึงพม่าแล้วนึกขึ้นได้เมื่อก่อนเพื่อนชาวพัทลุงคนนึงถามผมว่าของพม่าเป็นยังไง ผมก็เลยบอกไปว่าของพม่ากับของกะเหรี่ยงน่ะแปลกนะไม่เหมือนของคนไทย พวกทำตาโตแล้วถาม มันเป็นยังไงเหรอไอ้สหาย(ผมกับเพื่อนจะเรียกกันว่าสหายเรื่องนี้ก็มีที่มาแต่เดี๋ยวจะเล่าวันหน้าครับ) ผมเลยบอกไปว่า ของพม่ามันขวาง ของกะเหรี่ยงมันปลิ้น(ภาษาเหนือหมายถึงเอาข้างล่างหมุนมาไว้ข้างบนเอาข้างบนมาไว้ข้างล่างครับ)มันก็เชื่อเป็นตุเป็นตะแล้วเอาไปเล่าให้เพื่อนมันฟัง เลยเดือดร้อนถึงผมต้องพามันและเพื่อนๆไปพิสูจณ์ความจริงครับ ขำก๊าก

เสียชื่อคน พัทลุง หมด  สหาย อยู่ส่วนไหนของพัทลุงครับน้าแป   ถึงได้ไร้เดียงสา   ครับ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 08:48:07 AM »

แอร๊งงงงงงงงงงงงงงง น้าแปฯล่อลวงเก๊า  ตกใจหน้าซีด

เสียชื่อคน พัทลุง หมด  สหาย อยู่ส่วนไหนของพัทลุงครับน้าแป   ถึงได้ไร้เดียงสา   ครับ
มันอยู่ส่วนไหนของพัทลุงก็ไม่รู้ครับเมื่อก่อนเคยทำงานด้วยกัน แล้วเคยเป็นสมาชิกเวปนี้อยู่แป๊บนึงใช้ชื่อว่า จป.เก่า ครับ
ชื่อ:   จป.เก่า
ไตเติ้ลส่วนตัว:   winwin
ตำแหน่ง:   Jr. Member
คะแนน    7
ใช้งานล่าสุด:   สิงหาคม 13, 2010, 06:41:25 PM
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2014, 08:50:36 AM โดย แปจีหล่อ » บันทึกการเข้า

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 09:46:22 AM »

อยากรู้ทำแล้วตอนแก่จะเปลี่ยนแปลงอย่างไรบ้าง

อาจจะโดนสามีฟ้องเอาก็ได้ครับ...ลูกออกมาหน้าตาเหมือนกบเหมือนอึ่ง ตกใจ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์