๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 03:05:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองคำนวนซิ...คุณจะพอใช้ก่อนตายมั้ย  (อ่าน 837 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 08:12:54 PM »

https://www.financialplanning.scbam.com/th/Calculation/Retirement

ลองเล่นดูครับ  Grin

555 แต่อย่าไปเชื่อมากครับ ชีวิตคนเรามันไม่stableขนาดนั้นหรอก สมหวังบ้าง ผิดหวังบ้าง สำเร็จบ้าง ไม่สำเร็จบ้าง ระบบมันคำนวณให้สำเร็จทุกปีเลย  ขำก๊าก

ผมบอกจะเกษียณ50 ตาย65  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 09:11:24 PM »

ไม่กล้าลอง..กลัว5555
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 09:12:56 PM »

ทุกวันก็เครียดอยู่แล้ว ขำก๊าก

oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 10:52:54 PM »

น้าจอยน่าจะอยู่นาน เป็นที่พึ่งของเด็กๆ ต้องหาเงินไว้เยอะนะ

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 09:34:12 AM »

ตามที่เสี่ยต้อมว่าครับ เยี่ยม
เอ พูถึงเรื่องดงเรื่องเด็กอะไรนี่
ช่วงนี้เรียบร้อยดีไม่ใช่เหรอครับพี่หลวง คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 10:39:01 PM »

เอ พูถึงเรื่องดงเรื่องเด็กอะไรนี่
ช่วงนี้เรียบร้อยดีไม่ใช่เหรอครับพี่หลวง คิก คิก คิก คิก

บริโอ้ที่ซื้อให้เด็ก  ส่งงวดหมดแล้วเหรอครับครูหมู  ไวจัง    คิก คิก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 22, 2014, 10:12:20 PM »

บริโอ้ที่ซื้อให้เด็ก  ส่งงวดหมดแล้วเหรอครับครูหมู  ไวจัง    คิก คิก
ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ยี๊ ยี๊

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: [1]
  พิมพ์