๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 12:29:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบระบบบันจี้จัมป์ที่ภูเก็ตก่อนเปิดจริงสายสลิงขาดดับ 2 ราย เจ็บ 1 ราย  (อ่าน 2205 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 07:46:09 PM »

555  ยายแก้ไข  เรื่องชุดคอนโทรล อ่ะ ฮา  5555

ในชุดคอนโทรล  กระบอกยาวๆ  นั่น ปกติมี  "หกปุ่ม" อ่ะ ฮา

คือ   ซ้าย ขวา  หน้า หลัง  ยกขึ้น  ยกลง  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

ภาพข้างบน ที่น้าเบิ้ม นำมาแสดง  ฮา
มันบอกถึง  มอเตอร์ หมุน ดึงจนสลิง ขาด อ่ะ ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 07:46:39 PM »

555   พี่เบิ้ม บอกยายหน่อยเห๊อะ ฮา  5555

ไอ้พื้นที่  ที่ทำ  " Bungy Jum "  มีเนื้อที่เท่าไหร่ อ่ะ ฮา
พอกับ ความยาว ของเสา หรือเปล่า อ่ะ ฮา

ถ้าน้อยกว่า  "ใบอนุญาต"  ก็น่าจะมีปัญหา อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

เรื่องนั้นไม่มีปัญหาครับยาย ที่แถวนั้นเหลือเฟือ ว่าแต่ใบอนุญาตินี่แหละ ฝรั่งมาตายบ้านเราเยอะ เขานึกว่าระบบความปลอดภัยผ่าน ลองเขียนหน้ากระเช้าดูสิว่าไม่รับรองความปลอดภัย ขำก๊าก

Hero Member

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 07:57:10 PM »

555   พี่เบิ้ม บอกยายหน่อยเห๊อะ ฮา  5555

ไอ้พื้นที่  ที่ทำ  " Bungy Jum "  มีเนื้อที่เท่าไหร่ อ่ะ ฮา
พอกับ ความยาว ของเสา หรือเปล่า อ่ะ ฮา

ถ้าน้อยกว่า  "ใบอนุญาต"  ก็น่าจะมีปัญหา อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

เรื่องนั้นไม่มีปัญหาครับยาย ที่แถวนั้นเหลือเฟือ

ว่าแต่ใบอนุญาตินี่แหละ ฝรั่งมาตายบ้านเราเยอะ
เขานึกว่าระบบความปลอดภัยผ่าน
ลองเขียนหน้ากระเช้าดูสิว่าไม่รับรองความปลอดภัย ขำก๊าก

55555  พี่จอย  อ่ะ ฮา 555

เล่นกีฬา  " บันจี้ จั๊ม "  แล้วเกิด ตาย  เนี่ยะ ฮา

ประกัน จ่ายค่าสินไหม  ทดแทน หรือ เปล่า อ่ะ ฮา

555 ยายว่า  " ตายฟรี " ไม่ได้สตางค์ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 08:02:36 PM »

เคยเจอฝรั่ง เดินข้ามทางม้าลาย แล้วรถไม่จอดให้ ฝรั่งกระโดดถีบรถเลย คงลืมตัวว่าเป็นบ้านเขา ขำก๊าก

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 08:17:08 PM »

RIP แต่เดี๋ยวนี้ไม่กล้าเล่นแล้ว พอแล้ว ไปหาอย่างอื่นเล่นดีกว่า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 08:24:42 PM »

RIP แต่เดี๋ยวนี้ไม่กล้าเล่นแล้ว พอแล้ว ไปหาอย่างอื่นเล่นดีกว่า
อยากโดดร่มอ๊ะเสี่ยคาร์ คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2014, 09:21:35 PM โดย จอยฮันเตอร์ » บันทึกการเข้า

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 09:19:51 PM »

ซอยนั้นเริ่มมีการสร้างอาคาร ร้านอาหาร ร้านของฝากขนาดใหญ่หลายแห่งครับ เอาทัวร์ต่างชาติมาลงครับ  ธุรกิจกิจทัวร์แบบครบวงจร ทำทัวร์, ทำร้านของฝาก,ขายของที่ระลึก,ร้านอาหาร เบ็ตเสร็จ

ตรงจุดเกิดเหตุ อยู่ใกล้ศาลเจ้า...ฯ  ห่างไม่ถึง500เมตรนะ มีบางคนว่า ทำสูงกว่าเสาโกเต้ง(เสาไม้ไผ่ ที่แขวนตะเกียงน้ำมันช่วงเทศกาลกินเจ)
แบบนี้ก็งานเข้าหละสิ ของแบบนี้ไม่เชื่อแต่อย่าลบหลู่ อ๋อย

แล้วทำไมเครื่องบินไม่ตกเวลาบินผ่านละลุง ตกให้ทุกเที่ยวเลยนิ ถ้าแน่จริง

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 09:22:40 PM »

ซอยนั้นเริ่มมีการสร้างอาคาร ร้านอาหาร ร้านของฝากขนาดใหญ่หลายแห่งครับ เอาทัวร์ต่างชาติมาลงครับ  ธุรกิจกิจทัวร์แบบครบวงจร ทำทัวร์, ทำร้านของฝาก,ขายของที่ระลึก,ร้านอาหาร เบ็ตเสร็จ

ตรงจุดเกิดเหตุ อยู่ใกล้ศาลเจ้า...ฯ  ห่างไม่ถึง500เมตรนะ มีบางคนว่า ทำสูงกว่าเสาโกเต้ง(เสาไม้ไผ่ ที่แขวนตะเกียงน้ำมันช่วงเทศกาลกินเจ)
แบบนี้ก็งานเข้าหละสิ ของแบบนี้ไม่เชื่อแต่อย่าลบหลู่ อ๋อย

แล้วทำไมเครื่องบินไม่ตกเวลาบินผ่านละลุง ตกให้ทุกเที่ยวเลยนิ ถ้าแน่จริง
เดินขึ้นแท่นอย่ายกมือใหว้นะ งอน

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 09:25:41 PM »

เดินขึ้นแท่นอย่ายกมือใหว้นะ งอน

ไม่เคยครับพี่ เพราะแท่นมันปักธงเมืองนอกครับ แต่ที่ติดตัวตลอดเวลาคือหลวงพ่อทวดวัดช้างให้ หลวงพ่อกลับสำนักปรุ พ่อท่านแช่มครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 09:31:38 PM »

สวนกับยาย ระบบตัดคงมีปัญหา กระเช้าขึ้นไปจนสุดแต่ระบบกว้านไม่หยุด ดึงจนสลิงขาด Grin

เอาให้แน่ เครื่องพังหรือขลังครับพี่จอย

Hero Member

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 10:36:47 AM »

ยายบ๊าบรู้เยอะจังครับ  เยี่ยม

ยายน่าจะชวนจารสามชายไปโดดคู่กันนะครับ  คิก คิก
เชื่อเถอะภูเก็ตต้องลุกเป็นไฟ ขำก๊าก

ดักยิงตั้งแต่สามแยกโคกกลอยเลยยยยย  แลบลิ้น

5555 พี่มอม  ระวัง  " ยิงพลาด "  ไปโดนจานโฉมชาย (ฮา) อ่ะ ฮา 555555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 11:24:04 AM »

อยากโดดร่มอ๊ะเสี่ยคาร์ คิก คิก

เป็นอีกอย่างที่อยากลองครับพี่ Grin Grin Grin แต่จะเล่นทีมันลำบากกว่าอย่างอื่น

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 12:35:30 PM »

เป็นอีกอย่างที่อยากลองครับพี่ Grin Grin Grin แต่จะเล่นทีมันลำบากกว่าอย่างอื่น

ลองไปทัวร์ค่ายทหารเช่นที่ลพบุรีดูก่อนชิมลางด้วยการโดดหอ อ้อดูสภาพขาหัวเข่าก่อนว่าใช้งานมามากไหม
Hero Member

« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 12:45:58 PM »

ลองไปทัวร์ค่ายทหารเช่นที่ลพบุรีดูก่อนชิมลางด้วยการโดดหอ
อ้อดูสภาพขาหัวเข่าก่อนว่าใช้งานมามากไหม

555555  แหมพี่ยู้ด  พูดอย่างนี้  น้าคาร์  " เสียหาย " โม๊ด  อ่ะ ฮา 55555   น้ำลายหก

น้าคาร์  เขาช่ำชอง   จับสาว  " ไถนา " ประจำ อ่ะ  ฮา 55555   Grin Grin

5555  " ไข่ และ เข่า " ยังแข็งแรง ดีอ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ยี๊

หัว...ฆรวย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 10:16:27 PM »

เคยเจอฝรั่ง เดินข้ามทางม้าลาย แล้วรถไม่จอดให้ ฝรั่งกระโดดถีบรถเลย คงลืมตัวว่าเป็นบ้านเขา ขำก๊าก

ถีบรถผมก็ได้ไปถีบต่อในโรงพยาบาลแหละครับ

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์