๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 07:23:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยาย babara แอบชอบพี่สมชาย(ฮา) หรือเปล่าครับ  (อ่าน 4181 ครั้ง)
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 02:03:36 PM »

ไม่ทราบว่าทั้ง 2 ท่าน จะแต่งงานพร้อมผมเลยไม่ครับ

อ้าว............... พี่จะมีข่าวดีเหรอครับ ยินดีล่วงหน้าเลยครับพี่  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณครับ   ยังไม่รู้ทีว่าจะเป็นข่าวดีหรอข่าวร้าย     ขนาดยังไม่แต่งกันยังยึดบัตร ATM เงินเดือนไปแล้ว

หลังจากแต่งงานกัน  เบี้ยเลี้ยง + ค่าเสี้ยงภัย คงตามเงินเดือนไปแน่ ครับ

ต่อไปก็ต้องระวังหูตาของชมรมแม่บ้านด้วย
เคยมีเคสพาคนแปลกหน้าไปตีกอล์ฟ ด้วยประสิทธิภาพของระบบสื่อสารของชมรมแม่บ้าน ผบ. มาถึงสนามภายใน 15 นาที
telekbook - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1124

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 02:04:34 PM »

555555 ขอ+1 ให้ท่านเจ้าของกระทู้ครับ.. เยี่ยม

โดยส่วนตัวแล้ว ผมชอบอ่านแทบจะทุกตัวอักษรที่ทั้งสองท่านโพสต์ครับ

ยิ่งถ้าได้โพสต์ตอบโต้กันแล้ว อ่านสนุกมากจริงๆครับ มีทั้งสาระ ความรู้และความไม่รู้ 555..

มีอารมณ์ขัน คลุกเคล้าเป็นส่วนผสมอยู่เป็นระยะๆ... เยี่ยม หลงรัก

ผมก็ว่า 2 คนนี้มีความรู้รอบตัวทั้งคู่ครับ ถือเป็นมวยถูกคู่จริงๆ  เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2014, 12:27:12 PM โดย telekbook - รักในหลวง » บันทึกการเข้า
telekbook - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1124

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 02:08:24 PM »

ชอบแซว ชอบเหน็บแนม ชอบหยิกแกมหยอก ชอบล้อเล่นเอาจริง สนใจซึ่งกันและกัน ฯลฯ
ผมดูละครบ่อย คนไม่ชอบหน้ากันสุดท้ายอาจชอบกันก็ได้นะ  Grin เพราะคิดคล้ายกัน ทันกันทุกเรื่อง  Grin

55555  ยายจะ  "ร้องเรียน"  กับพี่  เต่ เล่ ปุ๊ค อ่ะ ฮา 555555  กิ๊วก๊าว

เมื่อคืน   เป็นคืนที่ยาย  "ลำบากใจ"  อึดอัด  มากที่สุด   คืนหนึ่งเลยอ่ะ ฮา  ตกใจ

นอน   " ฝันร้าย " ตลอดคืน  หงุดหงิด ตลอดคืน อ่ะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย
ยังดีที่ไม่คว้า  ไอ้  Dirty old horse มาเหนี่ยว ขมับ ตัวเอง อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555 นอนกับคน  " นม เหี่ยว "   เนี่ยะ  ทรม๊าน ทรมาน อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ความฝันไม่ใช่ความจริงใช่มั๊ยครับ ตกใจ
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 02:14:13 PM »

ชอบแซว ชอบเหน็บแนม ชอบหยิกแกมหยอก ชอบล้อเล่นเอาจริง สนใจซึ่งกันและกัน ฯลฯ
ผมดูละครบ่อย คนไม่ชอบหน้ากันสุดท้ายอาจชอบกันก็ได้นะ  Grin เพราะคิดคล้ายกัน ทันกันทุกเรื่อง  Grin

55555  ยายจะ  "ร้องเรียน"  กับพี่  เต่ เล่ ปุ๊ค อ่ะ ฮา 555555  กิ๊วก๊าว

เมื่อคืน   เป็นคืนที่ยาย  "ลำบากใจ"  อึดอัด  มากที่สุด   คืนหนึ่งเลยอ่ะ ฮา  ตกใจ

นอน   " ฝันร้าย " ตลอดคืน  หงุดหงิด ตลอดคืน อ่ะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย
ยังดีที่ไม่คว้า  ไอ้  Dirty old horse มาเหนี่ยว ขมับ ตัวเอง อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555 นอนกับคน  " นม เหี่ยว "   เนี่ยะ  ทรม๊าน ทรมาน อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ความฝันไม่ใช่ความจริงใช่มั๊ยครับ ตกใจ

5555  นี่แค่ฝัน   ยายยัง  " สยอง "   ขนไข่ตั้ง  เลยอ่ะ ฮา 55555

5555 ถ้าเป็น  ความจริง   ยายยอมตัด ไอ้   " กะปู๋ "   ทิ้ง อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 02:24:30 PM »

5555  นี่แค่ฝัน   ยายยัง  " สยอง "   ขนไข่ตั้ง  เลยอ่ะ ฮา 55555

5555 ถ้าเป็น  ความจริง   ยายยอมตัด ไอ้   " กะปู๋ "   ทิ้ง อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย

เขาว่าคู่รักชอบปากไม่ตรงกับใจอะครับ Grin Grin Grin ยายคิดถึงพี่สมชายอยู่แน่นอน 555555

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 04:11:16 PM »

]

5555 ตัดทิ้งไปเถอะครับยาย   อยู่ไปก็ไม่ได้ใช้งานมันอยู่ดี  ใช้แต่รูตรูดก็พอ อ่ะ 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

""
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 07:54:39 PM »

เขาว่าคู่รักชอบปากไม่ตรงกับใจอะครับ Grin Grin Grin
ยายคิดถึงพี่สมชายอยู่แน่นอน 555555

5555 จานโฉมชาย (ฮา )  หายจากจอ  " ใกล้ 24 ชั่วโมง " แล้ว อ่ะ ฮา 5555   เยี่ยม

ถ้าให้ยายเดา   แกคงไป   " ฉีด นม "  อ่ะ ฮา 555555   แลบลิ้น

55555  ด่าได้ หยามได้  แต่ถ้าพูดเรื่อง   " นม เหี่ยว "  ไม่ย๊อม  ไม่ยอม อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 07:56:22 PM »

เรื่องนี้ต้องถึงครูสนั่น แน่นอน     คิก คิก คิก คิก
       เจ้าตัวการ
เดี๋ยว จ้างรถสูบส้วม
ให้ไปแกล้งเสียที่ด่านฯซะเลย ยี๊ Huh Huh

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 07:59:44 PM »

เรื่องนี้ต้องถึงครูสนั่น แน่นอน     คิก คิก คิก คิก
        เจ้าตัวการ
เดี๋ยว จ้างรถสูบส้วม
ให้ไปแกล้งเสียที่ด่านฯซะเลย ยี๊ Huh Huh

ตกใจหน้าซีด....ครูคมขวานจะระเบิดส้วมเจ้อนัตตาเหรอครับ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 08:07:58 PM »

นังขางนี่ก็อีกคน แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 08:10:24 PM »

เศร้า   เค้าเปล่านา   

กาซิก กาซิก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 08:16:03 PM »

ยังจะมาต่อปากต่อคำ
ไสหัวไป........................... หลงรัก หลงรัก                                                                                            หันตูดมา จูบบบบ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 08:18:30 PM »

ยี๊...ไม่เอาน่า   คนออกแยะ

มามา   มาใต้ต้นมะเขือขื่นนี่ดีกว่า..... ยิ้มีเลศนัย

TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 09:02:16 PM »

ยังจะมาต่อปากต่อคำ
ไสหัวไป........................... หลงรัก หลงรัก                                                                                            หันตูดมา จูบบบบ
ยี๊...ไม่เอาน่า   คนออกแยะ

มามา   มาใต้ต้นมะเขือขื่นนี่ดีกว่า..... ยิ้มีเลศนัย

ต้นมะเขือน่ะ หนามเยอะน๊า.. ขำก๊าก ขำก๊าก
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 12:11:28 AM »

ขอมาร่วมในกระทู้พิเศษแบบนี้ด้วยครับ  ไหว้  เยี่ยม  Grin

ไม่ทราบว่าทั้ง 2 ท่าน จะแต่งงานพร้อมผมเลยไม่ครับ

ยินดีด้วยครับ  ไหว้  Grin

Pragmatism
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์