๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 11:08:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยาย babara แอบชอบพี่สมชาย(ฮา) หรือเปล่าครับ  (อ่าน 4275 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 07:27:57 PM »

55555   จ๊าน  โฉมชาย (ฮา)  อ่ะ  ฮา 555555  แบร่
ท่าทาง  " เฮี้ยน "  เจง เจง  ไม่ครบ เจ็ดวัน  กลับบ้าน ม่ะล่าย อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก
ยายเห็น  ภาพ ตอน กู้เรือ แล้วน๊าาา ฮา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
5555  ดูพิกล  " บวมๆ  อ้วนๆ "  พิลึก อ่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กระเทยแก่อย่ามายั่วให้โดนด่าเลย, ที่โต้ตอบกลับไปเรื่องการเมือง ก็เพราะกระเทยแก่มั่วให้ข้อมูลผิดๆ เลยต้องแก้ไขข้อมูลให้มันถูกต้อง... ไม่ได้มีรสนิยมทางเพศแบบที่กระเทยแก่คิดหรอก,  เรื่องแบบนี้คนที่รสนิยมทางเพศไม่ได้เป็นแบบนั้นเขาไม่ชอบหรอก ตามที่ปฎิเสธไปตั้งแต่หน้าแรกของกระทู้นี้แล้ว...

แล้วปล่อยให้"เล่นกันไป"โดยไม่ตอบโต้ นั่นก็เป็นเพราะเห็นไมตรีของหลายท่านล้อกันเล่นในฐานะที่เป็นมิตรกันมานานแรมปี แล้วในที่สุดเมื่อไม่ได้ต่อปากต่อคำด้วย เขาก็ปล่อยให้กระทู้ตกไปหน้า 2 ... แต่เมื่อ จขกท.ขุดขึ้นมาใหม่แบบนี้ มันก็เหลือแต่คนจิตวิปริตที่อยากโดนด่านั่นแหละ ที่ยังต่อ Post เรื่องนี้อยู่... ฮา...

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 07:34:31 PM »

ที่ไม่ได้ด่ากลับตอนแรกเพราะเห็นว่าเป็นเพื่อนฝูงกันย่อมล้อเล่นกันได้อยู่แล้ว แต่กระทู้ตกไปหน้า 2 แล้ว จขกท. ขุดขึ้นมาใหม่ แสดงว่าไม่ประสงค์ดีแล้วครับ...
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 07:54:44 PM »

ป๋าครับ...  ป๋าต้องเชื่อใจผม  นะป๋า..... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 08:15:08 PM »

เล่นกันแต่พอดีเถอะครับ

กลุ่มเพื่อนๆผมรักกัน สนิทกันมาก จนขนาดว่ายอมนอนคุกแทนเพื่อนได้

แต่ถ้าในกลุ่มอำกันจนฝั่งนึงเงียบ หรือไม่พอใจ ควรจะ "เว้น" ช่องว่าง

แล้วปล่อยให้หายไปกับสายลมแรงครับ...... ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 08:52:07 PM »

เล่นกันแต่พอดีเถอะครับ

กลุ่มเพื่อนๆผมรักกัน สนิทกันมาก จนขนาดว่ายอมนอนคุกแทนเพื่อนได้

แต่ถ้าในกลุ่มอำกันจนฝั่งนึงเงียบ หรือไม่พอใจ ควรจะ "เว้น" ช่องว่าง

แล้วปล่อยให้หายไปกับสายลมแรงครับ...... ไหว้

ขอบคุณครับ และตามนั้นครับ... ถ้าคนที่รสนิยมเดียวกัน เขาก็จะต่อปากต่อคำ, แต่ถ้าไม่ใช่ ก็ยอมให้ล้อเล่นกันได้จนกระทู้ตกไปหน้าหลังๆ แล้วก็ปล่อยให้มันตกไปเลย ไม่ต้องไปขุดขึ้นมาครับ...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 08:54:58 PM »

ป๋าครับ...  ป๋าต้องเชื่อใจผม  นะป๋า..... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไปไกลๆเลย กระเทยแก่...
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์