๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 07:27:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยาย babara แอบชอบพี่สมชาย(ฮา) หรือเปล่าครับ  (อ่าน 4271 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 04:41:42 PM »

เรื่องนี้ต้องถึงครูสนั่น แน่นอน     คิก คิก คิก คิก

ใช่ครู   " สนั่น อัณฑะแกเท่ห์  "  ที่โด่งดัง ในเฟสหรือเปล่าครับ คิก คิก

55555  คนอะไร  นามสกุล  " อัณฑะ โอราฬ "  อ่ะ ฮา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตั้งแต่เกิด  ยายเพิ่งได้ยิน  นามสกุล  " ไข่ใหญ่   ไข่โต " อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555  โตแต่ไข่  แต่  " กะ ปู๋ "  จิ๊ดเดียว  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 04:43:35 PM »

แต่ชาติปางก่อนแน่ๆ  Grin Grin Grin ตกลงกันให้ดี ใครหลับก่อนให้คนนั้นเป็นเมีย 55555555

สลับวันคู่วันคี่ก็ได้ครับ คิก คิก ไหว้

เคยหละสิ ขำก๊าก

5555  น้าจอย  ครบ  "สามขา สามคู่ " แล้วอ่ะ ฮา  Grin

เปิดห้อง  เปิดแอร์  ให้เย็น  เตรียม " เตียง "  ได้เลยอ่ะ ฮา   ยี๊

55555  ลุงตี๋  จะ  "สวิง กิ้ง " อ่ะ  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 05:03:49 PM »

555555 ขอ+1 ให้ท่านเจ้าของกระทู้ครับ.. เยี่ยม

โดยส่วนตัวแล้ว ผมชอบอ่านแทบจะทุกตัวอักษรที่ทั้งสองท่านโพสต์ครับ

ยิ่งถ้าได้โพสต์ตอบโต้กันแล้ว อ่านสนุกมากจริงๆครับ มีทั้งสาระ ความรู้และความไม่รู้ 555..

มีอารมณ์ขัน คลุกเคล้าเป็นส่วนผสมอยู่เป็นระยะๆ... เยี่ยม หลงรัก

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 05:54:12 PM »

คดีมีมูลนะ  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 06:12:36 PM »

ยายบ๊าบครับ 48ล้าน คุ้มมั้ยครับ บ้าน140ตรว.  Grin

http://www.prachachat.net/news_detail.php?newsid=1397754123

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 06:50:35 PM »

ยายบ๊าบครับ 48ล้าน คุ้มมั้ยครับ บ้าน140ตรว.  Grin

http://www.prachachat.net/news_detail.php?newsid=1397754123

55555  ยายฮา น้าเบิ้ม  อ่ะ ฮา  5555

เรื่องวิชาเดา  วิชาเต้า  วิชาเสี่ยง เซียมซี  ถามยาย ยายรู้โม๊ด อ่ะ ฮา 555

บ้านราคา  48 ล้าน  สร้างบนเนื้อที่ 140 ตรว.  พื้นที่ใช้สอย  596 ตรม.  ฮา
โจทก์ ตามข่าวบอก   เป็นค่าบ้าน  38.5 ล้าน  ค่าตบแต่ง  9.5 ล้าน ฮา

ไอ้ ค่าบ้าน + ค่าที่ดิน  38 .5 ล้านบาท ฮา
คิดตามสูตร  " กะลาโต้ " ของจานโฉมชาย (ฮา) อ่ะ ฮา

ใช้หลักการ  แปดสิบ  ยี่สิบ อ่ะ ฮา
เป็นค่าบ้าน   30 .8 ล้านบาท  ค่าที่ดิน  7.7 ล้าน บาท อ่ะ ฮา

ค่าบ้านเราเรียกว่า  "ค่าก่อสร้าง"  พื้นที่ใช้สอย  596 ตรม. อ่ะ ฮา
เอา  30.8 ล้าน  หารด้วย 596  ตกเท่าไหร่ต่อเมตร อ่ะ ฮา
แค่  65,000  บาท  / ตรม .ลบ นิ๊ดหน่อย อ่ะ ฮา

ไอ้หกหมื่นห้า  ใช้วัสดุอะไรได้บ้าง ฮา
ยายประเมิน  ใช้  เกรด A +++  บวกสามตัวเลยอ่ะ ฮา

ส่วนไอ้งบ  " Interia inside outside and furniture "  9.5 ล้าน ฮา
ยายเดาว่า  "  Louis "  ทั้งหลัง เลยอ่ะ  ฮา

แล้วไอ้ค่าที่ดิน 7.7 ล้าน  แพงมั้ย  อ่ะ ฮา
ยายตอบว่า  ไร่ละ เกือบ สามสิบล้านเชียว อ่ะ ฮา

ทฎษฎีการตลาดอีกแล้ว เขาบอกว่า  การที่เราจ่ายเงินมากขึ้น แพงขึ้น
"ขงจื้อ" วิเคราะห์แล้ว  เราจะได้รับ การทดแทน กลับมาในรูปอื่น อ่ะ ฮา

เหมือนจานโฉมชาย (ฮา)  แกบอก  แกบอกว่า  ฮา

จะได้รับ  "สังคม " ที่ดี  มีเพื่อนบ้านที่ดี   มีสิ่งแวดล้อมที่ดี อ่ะ ฮา

ตื่นเช้ามา  จะไม่เห็น   คนแบบ จานโฉมชาย (ฮา) อ่ะ ฮา  ขำก๊าก
ตอนเช้าใส่เสื้อ คอกระเช้า   " เดินโชว์นม โตงเตง ๆ "  เหี่ยวอีกต่ะหาก อ่ะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย

5555  เรื่องของ  "แพงๆ"  ต้องถามคนเสื้อแดง อย่างยายอ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 06:51:40 PM »

ชอบแซว ชอบเหน็บแนม ชอบหยิกแกมหยอก ชอบล้อเล่นเอาจริง สนใจซึ่งกันและกัน ฯลฯ ผมดูละครบ่อย คนไม่ชอบหน้ากันสุดท้ายอาจชอบกันก็ได้นะ  Grin เพราะคิดคล้ายกัน ทันกันทุกเรื่อง  Grin

http://www.youtube.com/watch?v=lp5CP0Ff0gQ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
Deknoi
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 07:32:20 PM »

แต่ชาติปางก่อนแน่ๆ  Grin Grin Grin ตกลงกันให้ดี ใครหลับก่อนให้คนนั้นเป็นเมีย 55555555

สลับวันคู่วันคี่ก็ได้ครับ คิก คิก ไหว้

เค้าเรียก "เรือข้ามฟาก" ครับ   ไหว้ คิก คิก คิก คิก
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 10:19:17 AM »

ชอบแซว ชอบเหน็บแนม ชอบหยิกแกมหยอก ชอบล้อเล่นเอาจริง สนใจซึ่งกันและกัน ฯลฯ
ผมดูละครบ่อย คนไม่ชอบหน้ากันสุดท้ายอาจชอบกันก็ได้นะ  Grin เพราะคิดคล้ายกัน ทันกันทุกเรื่อง  Grin

55555  ยายจะ  "ร้องเรียน"  กับพี่  เต่ เล่ ปุ๊ค อ่ะ ฮา 555555  กิ๊วก๊าว

เมื่อคืน   เป็นคืนที่ยาย  "ลำบากใจ"  อึดอัด  มากที่สุด   คืนหนึ่งเลยอ่ะ ฮา  ตกใจ

นอน   " ฝันร้าย " ตลอดคืน  หงุดหงิด ตลอดคืน อ่ะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย
ยังดีที่ไม่คว้า  ไอ้  Dirty old horse มาเหนี่ยว ขมับ ตัวเอง อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555 นอนกับคน  " นม เหี่ยว "   เนี่ยะ  ทรม๊าน ทรมาน อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 10:41:53 AM »

ไม่ทราบว่าทั้ง 2 ท่าน จะแต่งงานพร้อมผมเลยไม่ครับ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 10:45:08 AM »

ไม่ทราบว่าทั้ง 2 ท่าน จะแต่งงานพร้อมผมเลยไม่ครับ

อ้าว............... พี่จะมีข่าวดีเหรอครับ ยินดีล่วงหน้าเลยครับพี่  ไหว้ ไหว้ ไหว้
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 10:48:20 AM »

555555 ไม่เอาหรอก  จานโฉมชาย (ฮา)   " นม เหี่ยว " อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 10:49:11 AM »

อ้าว............... พี่จะมีข่าวดีเหรอครับ ยินดีล่วงหน้าเลยครับพี่  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณครับ   ยังไม่รู้ทีว่าจะเป็นข่าวดีหรอข่าวร้าย     ขนาดยังไม่แต่งกันยังยึดบัตร ATM เงินเดือนไปแล้ว

หลังจากแต่งงานกัน  เบี้ยเลี้ยง + ค่าเสี้ยงภัย คงตามเงินเดือนไปแน่ ครับ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 11:00:28 AM »

อ้าว............... พี่จะมีข่าวดีเหรอครับ ยินดีล่วงหน้าเลยครับพี่  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณครับ   ยังไม่รู้ทีว่าจะเป็นข่าวดีหรอข่าวร้าย     ขนาดยังไม่แต่งกันยังยึดบัตร ATM เงินเดือนไปแล้ว

หลังจากแต่งงานกัน  เบี้ยเลี้ยง + ค่าเสี้ยงภัย คงตามเงินเดือนไปแน่ ครับ

กร๊ากส์..............  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 11:21:16 AM »

เอาน่าคิดเสียว่าเอาเงินฝากแบงค์ครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์