๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:01:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ของฝากจากงานJASG in tokyo  (อ่าน 21236 ครั้ง)
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 07:39:47 PM »

ผมเคยไปเล่นที่ สนาม ทางด่วน 62 ร้อนมากเหงื่อท่วมเลย หนุกดี แต่เบื่อปืนพังบ่อย 

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 11:02:40 PM »

ท่าทางต้องไปกันเยอะๆ ถึงจะสนุกนะเจ้าคะ...ไปแบบไม่มีเพื่อนคงจะเก้อน่าดู

I am dying... -*-

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 11:40:15 AM »

ผมเคยไปเล่นที่ สนาม ทางด่วน 62 ร้อนมากเหงื่อท่วมเลย หนุกดี แต่เบื่อปืนพังบ่อย 

มันเหมือนออกกำลังกายนะครับ ได้เหงื่อ ผมคาดว่าปืนที่คุณเสนัดใช้อาจเป็นปืนสนามที่มีอายุแล้วการทำงาน
อาจไม่ดีเท่าที่ควรแต่ถ้าใช้ปืนที่มีการดูแลรักษานี่ รับรองไม่ผิดหวังครับ

คุณจาเร็งกาโบ ถ้าจะไปบอกสิครับนัดกันไม่เก้อหรอกครับเพื่อนผมทั้งนั้นที่สนาม ทุกสนามยินดีรับเพื่อนใหม่
เสมอครับ เพื่อนกันทั้งนั้น ช่วงนี้ตื่นตาตื่นใจครับมีปืนทอป เทน ทอป ไฟ้ว์ มาให้ดูมาให้ลองที่สนามตลอด ถ้าเทียบกับปืน
ก็เหมือนพวก Infinity Modified  หรือ S&W 500 mag ครับ น่าสนใจมากครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 12:05:06 PM »

มันเหมือนออกกำลังกายนะครับ ได้เหงื่อ ผมคาดว่าปืนที่คุณเสนัดใช้อาจเป็นปืนสนามที่มีอายุแล้วการทำงาน
อาจไม่ดีเท่าที่ควรแต่ถ้าใช้ปืนที่มีการดูแลรักษานี่ รับรองไม่ผิดหวังครับ

คุณจาเร็งกาโบ ถ้าจะไปบอกสิครับนัดกันไม่เก้อหรอกครับเพื่อนผมทั้งนั้นที่สนาม ทุกสนามยินดีรับเพื่อนใหม่
เสมอครับ เพื่อนกันทั้งนั้น ช่วงนี้ตื่นตาตื่นใจครับมีปืนทอป เทน ทอป ไฟ้ว์ มาให้ดูมาให้ลองที่สนามตลอด ถ้าเทียบกับปืน
ก็เหมือนพวก Infinity Modified  หรือ S&W 500 mag ครับ น่าสนใจมากครับ

ได้เลยเจ้าคะ... Smiley

aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #64 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 08:07:42 PM »

ขอบคุณคุณผองพัฒมากครับที่ช่วยเหลือ  เรื่องซีดีกรุณารอหน่อยนึงครับ Shocked Shocked Grin
 Smileyสวัสดีคุณโบ  วันหน้าถ้ามาญี่ปุ่นอีกอย่าลืมแวะมาเล่นที่บ้านผมบ้างนะครับ  ไม่ใช่สิ..บ้านแม่ยายนะครับ
โยโรชิกึ...รูปนี้ฝากคุณผองพัฒครับ  ไม่ทราบว่าใช้รุ่นนี้หรือเปล่า

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #65 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 10:32:00 AM »

ขอบคุณคุณผองพัฒมากครับที่ช่วยเหลือ  เรื่องซีดีกรุณารอหน่อยนึงครับ Shocked Shocked Grin
 Smileyสวัสดีคุณโบ  วันหน้าถ้ามาญี่ปุ่นอีกอย่าลืมแวะมาเล่นที่บ้านผมบ้างนะครับ  ไม่ใช่สิ..บ้านแม่ยายนะครับ
โยโรชิกึ...รูปนี้ฝากคุณผองพัฒครับ  ไม่ทราบว่าใช้รุ่นนี้หรือเปล่า

ข้าน้อยยังไม่เคยไปญี่ปุ่นเลยเจ้าคะ ...ญี่ปุ่นเป็นประเทศที่เคยคิดอยากจะไปเรียนต่อ (เมื่อ 4-5 ปีก่อน) ตอนนี้ล้มเลิกความคิดไปแล้ว แต่ก็ยังเป็นประเทศที่อยากไปเที่ยวอยู่เจ้าคะ

ไม่ทราบว่าคุณ aniki อยู่ที่เมืองอะไรเจ้าคะ

ถูกใจเลยสิคุณปิ๊ก

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 02:40:07 PM »

เหมือนกันครับ ไปประเศอื่นมาก็มาก แต่ยังไม่เคยไปญี่ปุ่นเลย Tongue

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #67 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 04:51:59 PM »

หาเจอแล้วครับรูปแข่งที่ชายหาดจอมเทียน ขึ้นตาข่ายแข่งบนชายหาดเลยครับปีที่แล้ว
รูปออกสีฟ้าๆนี่ถ่ายลอดตาข่ายนะครับ

Team work 50%, 25% skill, 25% equipment ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2004, 07:04:35 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #68 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 05:02:42 PM »

ไปยุโรปมาหลายประเทศแล้ว แต่ไม่เคยไปญี่ปุ่นเหมือนกัน อ้อ.......คุณอานิกิครับ ที่ญี่ปุ่น(หรือโตเกียว) เคยได้ยินว่ามีแหล่งร่วมร้านขายปืนบีบีกันเป็นย่านๆเลยใช่ไหมครับ ที่บ้านเคยเล่าให้ฟังว่าแถวๆร้านค้าบริเวณรถไฟใต้ดินจะมีร้านใหญ่ๆอยู่หลายร้าน หากมีบุญได้ไปญี่ปุ่น ปรารถนาไปเยือนบริษัท์ โตเกียว มารูอิ จริงๆ จะได้ไปดูต้นกำเนิดปืนบีบีกันที่ชาวโลกเล่นกัน คุยไปคุยมา ชักเปรี้ยวปาก(เอ๊ย...ไม่ใช่ซิ เปรี้ยวมือ)อย่างยิงปืนบีบีกัน ขอตัวไปยิงก่อนละกันนะครับ

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #69 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 05:11:44 PM »

นี่ทีมผมครับวันแข่งมีประมาณ 16 ทีม

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #70 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 05:19:00 PM »

อืมม...เห็นหน้าทุกคนเลยเจ้าคะ Grin

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #71 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 05:44:35 PM »

ผมใช้รุ่นนี้แหละครับคุณaniki  ไม่ทราบว่าที่ญี่ปุ่นมีวิ่งกันเยอะไหมครับ ผมเคยได้ยินมาว่าคนเขาไม่ค่อยนิยมกันเท่าไหร่ Tongue Tongue
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #72 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 05:45:36 PM »

รูปผมไม่เล็กแต่ทำไมลงแล้วเหลือเท่านี้เอง Huh Huh

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #73 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 05:57:51 PM »

รูปที่ คุณ carrera link มาคุณ link มาจาก thumbnail ของรูปจริงครับ ขนาดที่มาเลยเป็นขนาดเท่ากับ thumbnail ครับ Smiley
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #74 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2004, 06:29:46 PM »

เข้าใจแล้วกครับ เส้นผมบังภูเขา เดี๋ยวผมจะไปแก้ให้ใหญ่เลย

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์