๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:56:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม การถอดศูนย์หลัง beretta px4  (อ่าน 3932 ครั้ง)
e20cfq
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2014, 05:05:25 PM »

หมดปัญญาแล้วครับ มันแน่นมากๆเลยครับ ผมตอกจนทองเหลืองคดมันไม่ขยับแม้นแต่นิดเดียว ปากกาดีไม้ลองบางตามที่ท่านแนะนำเวลาตอกเสียงมันดังแบบแน่นครับ(คนตอกจะรับรู้ได้ว่ามันแน่นหรือไม่แน่น)ลองทั้ง2ทางเสียงดังเหมือนกันเลยครับ ตอกจนทองเหลืองคดไปแท่งนึงแล้วครับ ไม่ทราบว่ามีที่ใหนเขาเอาออกได้บ้างครับ ร้านใหน จังหวัดใหน ขอเพื้อน สมช แนะนำด้วยครับ หรือมี สมช ท่านไดเอาออกได้และจะให้ความช่วยเหลือบอกมาครับ จะขับรถไปหา ไหว้ ไหว้ ไหว้
Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2014, 05:18:41 PM »

โอ... มันแน่นขนาดนั้นเลยหรือครับ ถ้าไม่เสียดายของเก่า คงต้องเข้าเครื่องมิลลิ่งกัดศูนย์ออกแล้วล่ะครับ  ไหว้

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2014, 09:59:45 PM »

หมดปัญญาแล้วครับ มันแน่นมากๆเลยครับ ผมตอกจนทองเหลืองคดมันไม่ขยับแม้นแต่นิดเดียว ปากกาดีไม้ลองบางตามที่ท่านแนะนำเวลาตอกเสียงมันดังแบบแน่นครับ(คนตอกจะรับรู้ได้ว่ามันแน่นหรือไม่แน่น)ลองทั้ง2ทางเสียงดังเหมือนกันเลยครับ ตอกจนทองเหลืองคดไปแท่งนึงแล้วครับ ไม่ทราบว่ามีที่ใหนเขาเอาออกได้บ้างครับ ร้านใหน จังหวัดใหน ขอเพื้อน สมช แนะนำด้วยครับ หรือมี สมช ท่านไดเอาออกได้และจะให้ความช่วยเหลือบอกมาครับ จะขับรถไปหา ไหว้ ไหว้ ไหว้

อยากจะเห็นเหมือนกันครับ
CUPID-รักในหลวงทั้งบ้าน
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2014, 08:22:30 PM »

อยากช่วยครับ นัดมาครับ ๗๓ครับผม

ศรรักของCUPIDแรงฤทธิ์เสมอ แม้เผลอยิงผิด ขอโทษยาถอนพิษ(รัก)ไม่มี
e20cfq
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2014, 07:09:15 AM »

อยากช่วยครับ นัดมาครับ ๗๓ครับผม

พี่ cupid อยู่ที่ใหนครับ ไม่ไกลเกินไปผมจะ eyeball ครับ ตอบทาง PM ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 08:30:04 PM »

pm ไปแล้วครับผม

ศรรักของCUPIDแรงฤทธิ์เสมอ แม้เผลอยิงผิด ขอโทษยาถอนพิษ(รัก)ไม่มี
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 08:36:49 PM »

เหมือนส่งไม่ไปเลยครับ พอดี com.ผมเสีย เจ้าเครืรองนี้ก็เปิดไม่ค่อยได้ครับ ขอโทษที่ตอบช้าครับ ๗๓ ครับ

e20cfq
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2014, 12:58:42 PM »

หลังจากที่พยายามมาหลายวันก็สำเร็จแล้วครับ มันแน่นมากๆ

หล่อไปอีกแบบนึงครับ ขอขอบคุณ สมช ทุกๆท่านที่ให้ความช่วยเหลือ แนะนำ วิธีต่างๆจนประสบผลสำเร็จขอบคุณทุกๆท่านครับ คงปิดกระทู้ได้เลยครับขอบคุนครับ
Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2014, 08:14:20 PM »

ศูนย์หลังเป็นรางแบบนี้น่าจะทำให้เล็งได้แม่นขึ้นนะครับ เพราะเหมือนมีศูนย์หลายตัวบนสันสไลด์ ทำให้เล็งเป็นแนวเส้นตรงยิ่งขึ้น  Grin

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 10:22:25 AM »

รางวีเวอร์ไปหาไหนมาครับ แต่เห็นปืนออโต้ใหม่ๆติดจุดแดงแบบสมิทในฉบับ พค นี้แล้ว

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์