๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 05:50:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หากจะเปิดร้านค้าอาวุธปืนต้องทำอย่างไรครับ  (อ่าน 3360 ครั้ง)
urtkop
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 67

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 12:38:14 PM »

ที่จังหวัดบ้านผม ปลัดอำเภอเปิดร้านตั้งอยู่หน้าจวนผู้ว่าครับ ตอนแรกร้านเดียว ๑ คูหา ตอนนี้สองร้าน สามคูหาครับ หมายถึงชื่อร้านนะครับ

ตอนที่ไปขอป.3กระบอกแรก ปลัดถามว่าเอาปืนพี่ไหม รับตัดโอนจากร้านมาถือไว้และจะช่วยเรื่องธุรกรรมให้ แต่ไม่ได้ตอบตกลงไปโดยอ้างว่าจองไว้แล้วที่ กทม, เพิ่งมารู้ว่าปลัดแกเปิดร้านแต่ไม่มีหน้าร้าน, เกือบไปเหมือนกัน ไม่งั้นคงโดนสองเด้งไปแล้ว

การกระทำ สำคัญกว่าคำพูด
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 01:48:02 PM »

xitgfHocid9hv'i^h 0ydoyddkig,nv'8iy[  ที่แน่ๆต้องรู้จักนักการเมืองครับ 

ผิดถูกยังไงขออภัยด้วยคัรบ ไหว้

ผิดครับ
ช่วงนั้น ขนาดนักการเมืองพรรคเดียวกัน  จะขอตีตั๋วเด็กยังไม่ได้เลย ต้อง 4.5 กก.ขาดตัว
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 02:07:07 PM »

เรื่องนี้เห็นชัดเจนว่าประเทศด้อยพัฒนาเป็นแบบไหน ประเทศเจริญแล้วเขาเป็นยังไง
และอะไรคือสาเหตุของการด้อยพัฒนา..(โฮ).. Cry

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์