๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 06:27:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสริมประสิทธิภาพให้ 75 compact  (อ่าน 1501 ครั้ง)
คนแปลกหน้า - รักในหลวง
" ลุกปืน สั่งให้ไปได้แต่สั่งให้หยุดและเรียกกลับไม่ได้ "
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 126

« เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 12:30:02 PM »

เห็นปืนแต่ง(ในภาพ) และอุปกรณ์แต่งปืน(ในภาพอีกแหละ)มาแยะ แต่ไม่เคยเห็น 75 compact แต่ง อยากทราบว่ามีอะไร?ที่แต่งกับเจ้านี่ได้บ้างครับ ไหว้
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 02:43:54 PM »

เห็นปืนแต่ง(ในภาพ) และอุปกรณ์แต่งปืน(ในภาพอีกแหละ)มาแยะ แต่ไม่เคยเห็น 75 compact แต่ง อยากทราบว่ามีอะไร?ที่แต่งกับเจ้านี่ได้บ้างครับ ไหว้
ด้ามเลเซ่อร์ของ Crimson Trace  ศูนย์ night sight  ยังไมเคยเห็นชุดแปลงเป็นปืนยาวแบบ RONI แต่ก็น่าจะมีนะครับ
คนแปลกหน้า - รักในหลวง
" ลุกปืน สั่งให้ไปได้แต่สั่งให้หยุดและเรียกกลับไม่ได้ "
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 126

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 01:06:28 PM »

ด้ามเลเซ่อร์ของ Crimson Trace  ศูนย์ night sight  ยังไมเคยเห็นชุดแปลงเป็นปืนยาวแบบ RONI แต่ก็น่าจะมีนะครับ
ขอบคุณพี่ชิ้ว ครับ
bkg322
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 01:59:35 PM »

ดูรูปไม่ได้
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 02:55:42 PM »

ด้ามเลเซ่อร์ของ Crimson Trace  ศูนย์ night sight  ยังไมเคยเห็นชุดแปลงเป็นปืนยาวแบบ RONI แต่ก็น่าจะมีนะครับ
ขอบคุณพี่ชิ้ว ครับ
ยินดีด้วยที่มีปืนดีไว้ใช้ครับ  ไหว้ ผมจับตัว alloy ของพี่ที่รู้จัก ดูแล้ว  ยอมรับว่าชอบครับ เยี่ยม แต่อยากได้ .40 มากกว่า  อิ อิ
หน้า: [1]
  พิมพ์