๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 17, 2024, 12:16:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบจริงเท็จอย่างไรครับ เรื่องยกเลิกห้ามโอน เว้นแต่มรดก  (อ่าน 2090 ครั้ง)
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 05:54:07 PM »

อปพร.ถ้าออกป3ได้ก็ขอของ สนอส.ได้ผมขอมาแล้ว

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 12:28:25 PM »

ถ้าจริงผมเฮ แน่ จะเปลี่ยน Steyr เป็น  Baer กับเขามั่ง
ขอเมียแล้วยังอ.แหง
ลักซื้อครับ  อิอิ
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 12:51:44 PM »

ดีครับ.....
คงต้องตามดูต่อไปว่ามท.จะมีหนังสือสั่งการไปยังนายทะเบียนฯทั่วประเทศว่าอย่างไร

วังไชยา
น่าจะประเดิมก่อนเพื่อน นะครับ

เดี๋ยวผมหักคอครูหมูเอาเทารัส1911ก่อน  ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2014, 12:53:16 PM โดย vichai01++รักในหลวง++ » บันทึกการเข้า

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 10, 2014, 01:28:48 PM »

ดีครับ.....
คงต้องตามดูต่อไปว่ามท.จะมีหนังสือสั่งการไปยังนายทะเบียนฯทั่วประเทศว่าอย่างไร

วังไชยา

เดี๋ยวผมหักคอครูหมูเอาเทารัส1911ก่อน  ขำก๊าก ขำก๊าก
        ได้เลยครับพี่
แต่ผมยำจนเละแล้ว ครับ ขำก๊าก
        ป้องกันตัว
เน้นไปที่ ๙ ลูกดก ครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 11, 2014, 12:45:21 PM »

ดีครับ.....

วังไชยา

เดี๋ยวผมหักคอครูหมูเอาเทารัส1911ก่อน  ขำก๊าก ขำก๊าก
       ได้เลยครับพี่
แต่ผมยำจนเละแล้ว ครับ ขำก๊าก
        ป้องกันตัว
เน้นไปที่ ๙ ลูกดก ครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อ้าว แล้วกัน  ตกใจ ตกใจ Grin

ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 11, 2014, 01:30:34 PM »

๗.๖๕ ที่พี่เคยดู
ก็ขายรับประทานไปแล้ว ครับ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 11, 2014, 04:21:26 PM »

๗.๖๕ ที่พี่เคยดู
ก็ขายรับประทานไปแล้ว ครับ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อ้าว แล่วกัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์