๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 11:51:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สลด+สยอง @สนามยิงปืนแห่งหนึ่ง  (อ่าน 4061 ครั้ง)
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 02:19:01 PM »

เวลาไปสนาม ถ้าเห็นคนมายิงเยอะ ๆ ผมมักจะระแวงเสมอ บางครั้งเห็นท่าไม่ดี ก็จะรีบยิงรีบกลับ ถ้าไปเจอพวกประมาท

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Pong CB1300sf
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 02:47:52 PM »

ผมเลือกไปวันคนน้อย หรือ ไม่มีคน ยิงสบายสบาย 

ถ้าวันไหนไปเจอ พวก สอนหญิง อวดภูมิ กลับบ้านครับ  Grin
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 06:02:43 PM »

ครูสอนยิงปืนของผมท่านแรกท่านสอน ผมจำไว้เสมอและจะไม่ลืม ท่านสอนว่า"ปืนไม่ใช่หนังสติ๊ก ถ้าพลาดโดนขึ้นมาแล้ว อย่าคิดว่าเอายาหม่อง ยาแดงมาทาแล้วอาการเจ็บปวดจะหาย" จงรักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต อ๋อย

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 07:34:19 PM »

ผมไม่ค่อยไปสนามเพราะเหตุผลนี้หละ ถ้าเห็นพวกวัยรุ่น หรือพวกพระเอกพาสาวมาสอนยิงปืน ผมรีบกลับเลย  อ๋อย อ๋อย อ๋อย
Mr. Snubbie แซ่โคลท์ (เก่งแต่ในรั้วบ้าน)
Sr. Member

คะแนน 52

"THE FIRST RULE OF A GUNFIGHT IS BRING A GUN"

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 09:33:23 AM »

พวกชอบถ่ายรูปอั๊ปเฟซในสนามยิงปืนน่ากลัวที่สุดครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์