๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 12:17:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รำคาญร้านเหล้า ช่วยผมด้วย  (อ่าน 2725 ครั้ง)
kok ksn
Full Member

คะแนน 54

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 11:17:53 PM »

เดี๋ยวนี้หายเปรี้ยวแล้ว ผมเดินไปบอกตำรวจที่โรงพัก คืนนั้นตำรวจสั่งปิดร้าน หลังจากนั้นก็ไม่มีอีกเลย  Smiley

เครียดครับ ไม่ได้นอน งานก็หนัก  เสียงดัง มัน เลิก ตี2 มาสองคืนแล้ว นี่คืน3 แจ้งตำรวจไปเมื่อกี้ เงียบไปบ้างแล้วครับ เสียงดนตรีหาย
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 11:22:32 PM »

แสดงว่าตำรวจเขาไปดูแลแล้วครับ ยินดีด้วย

ดังอีกก้โทรไปขอที่โรงพักอีก สำคัญที่ครั้งหลังๆต้องใช้น้ำเสียงขอความช่วยเหลือ บอก"ลูกไม่ได้นอน , สอนเด็กแล้วตื้อๆ"นั่นแหละดี อย่าไปแสดงอารมณ์ติดลบใส่ตำรวจ

หลายๆครั้งเข้าเดี๋ยวตำรวจเล่นแรงให้เองครับ  Wink

What man is a man , who does not make the world better?
kok ksn
Full Member

คะแนน 54

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 11:23:54 PM »

ขอบคุณที่ชี้แนะครับ
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 11:30:12 PM »

ผมเปล่าครับ พี่ๆที่หน้า1ต่างหาก  เยี่ยม

What man is a man , who does not make the world better?
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 01:00:47 PM »

ทุบมิเตอร์ไฟฟ้า .... อิอิ
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2014, 08:44:07 AM »

ทุบมิเตอร์ไฟฟ้า .... อิอิ

ทำลายทรัพย์สินการไฟฟ้าปรับแพงมากนะเอาตังค์ไปกินเหล้าดีกว่า

มันเปิดต่อได้เราก็แจ้งความไปเรื่อยๆได้
J_D
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2014, 11:44:28 AM »

ถ้าท้องทีดีแจ้งความก็จบ อย่างผมเจอมา 10 ปี เก่าไปใหม่ก็มาแทน เพิงหมาแหงน  ร้านโอเกะ ร้านเหล้า แก๊งแท๊กซี่แหกปากเปิกเพลง เจอมาไม่รู้กี่ครั้ง ตั้งแต่หัวค่ำยันเช้าก็มี ท้องที่ผมห้วยขวางแจ้งไปสายตรวจก็ขี่รถมาแล้วก็ไป ก็เลยต้องถือคติเกลือจิ้มเกลือ กูไม่ได้นอนมึงก็ไม่ต้องแดกไม่ต้องขาย เดินเข้าไปคุยบางคนก็พูดรู้เรื่องบางคนก็ไม่รูเรื่อง ยิงหม้อไฟ ทำท่อน้ำแตก เอาปลาเน่าไข่เน่าไปทิ้งไว้เหนือลม จุดไฟเอายากันยุงใส่ทั้งกล่องรมควัน ขว้างขวดใส่ ให้น้องถือลูกซองอยู่ในบ้านแล้วเดินลงไปถามว่าจะปิดเองหรือให้กูปิดให้ก็เคย  ส่วนใหญ่ไม่จบแต่ก็ดีขึ้น ไม่นานพวกนี้ก็เจ๊งไปเองแล้วรายใหม่ก็เข้ามา อย่างตอนนี้ร้านเหล้าอยู่หน้าบ้านพึ่มาเปิด เด็กหัวเกรียนๆมากินแหกปาก ตี4-5 ตำรวจมาคุยๆแล้วก็ไป  ก็เริ่มจากเบาไปหนัก โดนรมควันก็เงียบถ้าดังผมก็ทำอีก ไม่กล้ามีเรื่องเลยก็ไม่มีใครเกรงใจ 

ชาติ         = บึง
คนในชาติ = ปลาในบึง

ปลามาแล้วก็ไปแต่บึงอยู่มาก่อนและต้องอยู่ต่อไป  บึงสำคัญกับปลาทุกตัวและสำคัญกว่าปลาทุกตัว  อย่างเอาแต่กินแล้วก็ขี้ใส่บึงอย่างเดียว
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์