๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:21:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยวิเคราะห์ทีครับว่าในรูปสามารถเป็นอะไรได้มั่ง  (อ่าน 6832 ครั้ง)
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 09:08:05 PM »

รูปขยายไม่ขึ้นครับลุงสมชาย
แล.ผมเชื่อว่าคนหนังเหนียวมีจริงครับ แต่โดนไรเฟิลเข้าไปกระดูกป่นครับ ตายอยู่ดี
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 09:14:09 PM »

คลิปนี้ตำรวจก็ยิงกับเขาด้วยเหมือนกัน ยิงจนหมดโม่เลยนั่นแหละ เห็นเปิดโม่ยิกๆ... ไม่รู้ยิงใส่ฝ่ายไหนหว่า, ใครทราบช่วยดูทีว่าอยู่ตรงไหนยิงไปทิศไหนครับ...

http://www.youtube.com/watch?v=iq5UcSbi1Qk ...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 09:18:32 PM »

แล.ผมเชื่อว่าคนหนังเหนียวมีจริงครับ แต่โดนไรเฟิลเข้าไปกระดูกป่นครับ ตายอยู่ดี

งั้นนายสมชายย่อลงหน่อยแล้วครับ, ส่วนเรื่องหนังเหนียวนั่นเขาว่าเหนียวจริงจริ๊งงงง... ครับใครพบเห็นสามารถลองยิงใส่ได้เล๊ยครับ ไม่ต้องกลัว... จ๊ากซ์...

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 09:43:49 PM »

รูปจากเพจดัจริตคริับ
กรุณางดพาดพิงการเมืองนะครับ เนื่องจากอยู่คนละหมวด พอดีมันมีหลายกระแส หลายคนเชื่อว่าคือTavor21

เค้าลือ ๆ นะว่า BB Gun ครับ  คิก คิก
เพราะแค่จะสั่งสอนเท่านั้นเอง อาจจะเป็นลูกแก้ว หรือ ลูกเหล็กครับ
ขำก๊าก

ปล. ลองถามท่านวัฒน์อีกที จะแน่นอนครับ

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 10:49:27 PM »

งั้นนายสมชายย่อลงหน่อยแล้วครับ, ส่วนเรื่องหนังเหนียวนั่นเขาว่าเหนียวจริงจริ๊งงงง... ครับใครพบเห็นสามารถลองยิงใส่ได้เล๊ยครับ ไม่ต้องกลัว... จ๊ากซ์...

ผมมองไม่เห็นปืนครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2014, 11:05:09 PM »

ผมมองไม่เห็นปืนครับ

ปืนอยู่ในมือคนซ้ายมือสุด อยู่หน้าสุดนั่นแหละครับ(จับปืน 2 มือท่าวี๊ฟเวอร์ฯ) ชายชุดดำสวมหมวกกันน็อคฯ กำลังให้ความคุ้มกันแก่เจ้าหน้าที่ตำรวจเทียมในเครื่องแบบที่ดูคล้ายตำรวจจริงครับ... ตำรวจเทียมที่ว่าเนี่ย ท่าทางเหมือนกลัวเบียดกันจนตัวลีบเชียว(น่าสงสารออก)...
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 12:54:59 AM »

จากขนาดลำกล้องผมเดาว่าเป็นลูกโม่ขนาด .22

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 09:09:05 AM »

ดูจากรูปแล้วนึกออกไหมครับ ว่าทำไมเขาถึงชอบบอกว่า"บางคน"มันโง่(ไม่เหมาเข่ง)!... ก็ลองดูทีเถิดครับ หากมันกลัวจัดจะหาที่หลบภัยฯ ที่อื่นมีตั้งเยอะแยะไม่เลือกฯ, แต่ดั๊นนนเลือกหลบภัยข้างหลังคนถือปืน... ฮา...

แฟนหนังฮอลลีวูดเห็นแล้วสยองครับ... ก็ใครก็ตามที่กำลังยิงสู้กับมือปืนชุดดำในรูปนั่น ก็ต้องยิงใส่คนชุดดำมีปืนนั่นแหละ... ฮา...
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 09:13:17 AM »

Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 07:20:22 PM โดย nut.ta » บันทึกการเข้า

seiya-รักในหลวง
"ทำหน้าที่ของตนเองให้ดีที่สุด"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 207

to make a friend, be a friend...

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 11:02:10 AM »

ดูจากรูปแล้วนึกออกไหมครับ ว่าทำไมเขาถึงชอบบอกว่า"บางคน"มันโง่(ไม่เหมาเข่ง)!... ก็ลองดูทีเถิดครับ หากมันกลัวจัดจะหาที่หลบภัยฯ ที่อื่นมีตั้งเยอะแยะไม่เลือกฯ, แต่ดั๊นนนเลือกหลบภัยข้างหลังคนถือปืน... ฮา...

แฟนหนังฮอลลีวูดเห็นแล้วสยองครับ... ก็ใครก็ตามที่กำลังยิงสู้กับมือปืนชุดดำในรูปนั่น ก็ต้องยิงใส่คนชุดดำมีปืนนั่นแหละ... ฮา...

และให้บังเอิญคนยิงใส่ชายชุดดำ ก็ช่างไม่แม่นเอาเลย ไม่โดนชุดดำสักนัด...
แต่รอบๆ พรุนไปหมด ...
สมองตะกวดช่างคิดได้... หายนะภัยชัดๆ

"Protection" is much better than "Correction".
กรุณารักษา"สิทธิ" ในการปกป้องตนเองและคนที่เรารัก
http://youtu.be/KYGScnPo8HQ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 12:27:30 PM »

ศิลปินวงดังครับ Y 7... "The hero"... เคยเล่นครั้งเดียวที่แยกหลักสี่ครับ, แนวเพลงฮาร์ดร็อค(มีบางส่วนฮาร์ดโครม บางส่วนรมดำ และบางส่วนอยู่ในถุงป๊อบคอร์นฯ)...

ไม่มีกำหนดการแน่นอนว่าเมื่อไหร่เล่น เมื่อไหร่เลิกเล่น... แต่ครั้งที่แล้วเล่นที่หลักสี่ ไม่ดุดันคร่าชีวิตและวิญญาณครับ เพราะเล่นเพื่อระงับเหตุ/หยุดยั้งฯ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 12:35:56 PM โดย นายสมชาย(ฮา) - รักในหลวง » บันทึกการเข้า
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 12:46:25 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 01:38:37 PM โดย submachine -รักในหลวง- » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 12:56:28 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 01:38:23 PM โดย submachine -รักในหลวง- » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 12:58:48 PM »

อย่าทายกันต่อเลยครับ ทายถูกปุ๊บก็รู้เลยว่ามาจากหน่วยไหน ไม่ต้องไปหากันเลย

อีพี่ซับฯลบรูปออกซะ มาโชว์ภูมิแบบไม่ใช่เรื่อง ทำตัวแบบนี้คราวหน้าใครจะกล้ามาช่วย เดี๋ยวกรูด่าให้เลยนี่

What man is a man , who does not make the world better?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 01:39:31 PM »

อย่าทายกันต่อเลยครับ ทายถูกปุ๊บก็รู้เลยว่ามาจากหน่วยไหน ไม่ต้องไปหากันเลย

อีพี่ซับฯลบรูปออกซะ มาโชว์ภูมิแบบไม่ใช่เรื่อง ทำตัวแบบนี้คราวหน้าใครจะกล้ามาช่วย เดี๋ยวกรูด่าให้เลยนี่

ลบแล้วคร๊าบ....  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
มันดุจริงวุ๊ย... (นอกจากเมียมันไม่เคยกลัวใคร อิตานี่...)

หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์