๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 08:22:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มวยปล้ำญีปุ่นสุดโหด ปล้ำกะตุ๊กตายาง.  (อ่าน 3001 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 10:13:04 AM »

รูปมนุษย์ต่างดาวข้างบน มีอยู่ในหนังฮอลลีวูด เรื่อง ID4 ครับ... http://www.imdb.com/title/tt0116629/ ...
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 10:17:08 AM »

มหากาพห์แวมไพร์ของท่านสมชายทำผมเกือบคิดว่าเป็นเรื่องจริงเลยครับ Grin

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 10:19:38 AM »

<a href="https://www.youtube.com/v/rbaz4Sb9rxQ" target="_blank">https://www.youtube.com/v/rbaz4Sb9rxQ</a>

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 10:36:34 AM »

มหากาพห์แวมไพร์ของท่านสมชายทำผมเกือบคิดว่าเป็นเรื่องจริงเลยครับ Grin

"มนุษย์อมตะ" ปรากฎในประวัติศาสตร์มนุษย์มานานแล้วครับ แต่ถูกเรียกในหลายชื่อ เช่น Angle ในศาสนาคริสต์ ซึ่งเราจะพบว่า Angle สำคัญหลายองค์เคยเป็นมนุษย์มาก่อน และไม่มีการบันทึกเอาไว้ว่าเสียชีวิตเช่นไรฯ... โดยจู่ๆ ก็กลายสถานะเป็น Angle แล้วก็หายไปจากสายตาสาธารณะไปเลย...

ส่วนในประเทศไทย ก็พบว่ามีผู้พบเห็นบุคคลมีใบหน้าคล้ายกับภาพวาดบุคคลในประวัติศาสตร์ย้อนหลังไปถึงต้นรัตนโกสินทร์ หรือแม้แต่แผ่นดินสมเด็จพระนารายณ์ก็มี... แล้วบุคคลสำคัญตามประวัติศาสตร์ที่ว่าฯ มักมีประวัติสาบสูญไปจากสายตาสาธารณะไปดื้อๆ หรือไม่ก็มีประวัติเสียชีวิตไปตั้งแต่อายุไม่มาก แต่ไม่มีรายละเอียดลูกหลานจัดการงานศพ(ตั้งใจหลบ เพราะร่างกายจะไม่แก่อีกต่อไปแล้ว - ยุค ร.5 นี่เอง)...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 11:41:14 AM »

ไวรัสที่สามารถทำให้สิ่งมีชีวิตอมตะนั้น มีหลายสายพันธุ์ สายพันธุ์ที่ยังมีวิวัฒนาการไม่สมบูรณ์ก็จะทำให้สิ่งมีชีวิตที่เป็น Host มีการเปลี่ยนแปลงที่ไม่พึงประสงค์ครับ เช่นโรคตามกระทู้นี้... http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=142175.0 ...

ย้ำอีกครั้งครับ ว่านายสมชายขี้จุ๊... ฮา...
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 02:03:50 PM »

คิดถึง ดั๊มพ์มัสสึมูโตะ ครับ

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 02:05:33 PM »

ที่คิดถึง คงชอบที่ ทั้งอ้วน ทั้งดำ ตัวใหญ่ดีใช่ไหมครับ  คิก คิก

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 02:12:17 PM »

ที่คิดถึง คงชอบที่ ทั้งอ้วน ทั้งดำ ตัวใหญ่ดีใช่ไหมครับ  คิก คิก

ชอบตรงความสามารถ และ แอคติ้งครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย...อีกคนนึงก็จัมโบ้โฮริ ครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 03:08:23 PM »

ตุ๊กตายางจะไปมันส์อะไร เจอหนูนี่ดีก่า

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 06:29:35 AM »

4274 ติงต๊องดีครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 06:30:56 AM »

นี่ซูโม่หญิงรึครับ  Grin Grin Grin

ตุ๊กตายางจะไปมันส์อะไร เจอหนูนี่ดีก่า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์