๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 12:29:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้เรื่องเหล้าจากน้าแป๋ง (อีกแล้ว) หรือใครก็ได้ครับ  (อ่าน 10402 ครั้ง)
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #75 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 09:19:27 PM »

นั่น.. Shocked
แต่.........ครูต้นแกรู้ได้ไงน๊ะ ว่าท่าเดียว ครูหมูสงสัยเหมือนผมมั๊ยครับ?

เป็นคู่ขากับครูหมูหรอป่าวครับ................ ไหว้ ไหว้

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #76 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 09:35:27 PM »

หล่าว หล่าว
ไอ้หลานบ่าว นิ๊...!!!

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #77 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 09:42:11 PM »

หล่าว หล่าว
ไอ้หลานบ่าว นิ๊...!!!

อิอิอิ     นานๆทีได้ยับครูหมูครับ      ขออภัยนะครับ    ไปเข้าเข้าเวรก่อนนะครับ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #78 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 10:15:42 PM »

แต่.........ครูต้นแกรู้ได้ไงน๊ะ ว่าท่าเดียว ครูหมูสงสัยเหมือนผมมั๊ยครับ?

เป็นคู่ขากับครูหมูหรอป่าวครับ................ ไหว้ ไหว้

ผมไม่ใช่สเปกแกหรอกครับ... ผมยังห่างชั้นกันกับลิขิตเยอะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #79 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 10:16:44 PM »

ป๋มมันพวกนักทฤษฎี... แต่ปฏิบัติสอบตกครับลุงเข้ม... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์