๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 07:48:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืน .22 รุ่นนี้ ยังมีซองกระสุนขายมั้ยครับ  (อ่าน 1699 ครั้ง)
_RANGER_
ENGINEER FIRST NCO.7/46
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สงครามมีวันจบ สหายร่วมรบคงอยู่ตลอดไป

« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 07:33:09 AM »

ไปเยี่ยมญาติ ทางภรรยา เลยไปเจอปืนรุ่นทวด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2013, 07:35:23 AM โดย _RANGER_ รักในหลวง » บันทึกการเข้า

ต้นไม้แห่งเสรีภาพ ต้องรดด้วยเลือดของทรราช และผู้รักชาติเป็นครั้งคราว
_RANGER_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สงครามมีวันจบ สหายร่วมรบคงอยู่ตลอดไป

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 07:36:24 AM »

ใครมี หรือ พอรู้จักร้านขาย ช่วยแนะนำด้วยครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ต้นไม้แห่งเสรีภาพ ต้องรดด้วยเลือดของทรราช และผู้รักชาติเป็นครั้งคราว
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 08:59:13 AM »

ผมเคยมีอยู่ 1 อัน  น่าจะใช้ได้  เดี๋ยวหาก่อนนะครับ  ไม่เห็นนานแล้ว
_RANGER_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 03:49:50 PM »

ผมเคยมีอยู่ 1 อัน  น่าจะใช้ได้  เดี๋ยวหาก่อนนะครับ  ไม่เห็นนานแล้ว
ไหว้ ไหว้ ไหว้

salin - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1327

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 10:17:13 PM »

พี่ chew นี่เก็บของไว้เยอะ ยังกับมีโกดังเลยนะครับ ... ไหว้
yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 11:42:42 PM »

เห็นสภาพแล้ว น่าจะจับมาขัดสีฉวีวรรณ ทำความสะอาด ขัดสนิม ลงน้ำมัน จะดูดีขึ้นมากนะครับ ไม่รู้ว่ากลไกการทำงานและสภาพเกลียวลำกล้อง จะเป็นยังไงบ้าง
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 06:24:52 AM »

ผมเคยมีอยู่ 1 อัน  น่าจะใช้ได้  เดี๋ยวหาก่อนนะครับ  ไม่เห็นนานแล้ว

พี่ chew นี่เก็บของไว้เยอะ ยังกับมีโกดังเลยนะครับ ... ไหว้
พวกของเคยมีน่ะครับอาจารย์ ไหว้ หรือสั่งเข้ามาแล้วผิดรุ่น  อ๋อย
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 03:29:04 PM »

ร้านซ่อมปืน บางร้านสามารถก็อปแม็กใหม่ได้

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
_RANGER_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 10:00:07 PM »

พวกของเคยมีน่ะครับอาจารย์ ไหว้ หรือสั่งเข้ามาแล้วผิดรุ่น  อ๋อย
[

พวกของเคยมีน่ะครับอาจารย์ ไหว้ หรือสั่งเข้ามาแล้วผิดรุ่น  อ๋อย
เจอยังครับพี่  ไหว้

หน้า: [1]
  พิมพ์