มาแล้วปืนสวัสดิการครู

<< < (46/47) > >>

Bank33:
ใครเคยมีปัญหาเรื่องซื้อปืนสวัสดิการ ทบ.บ้าง
ผมซื่อตั้งแต่ปี 2541 ( ห้างหุ้นส่วนจำกัด Thai national Trading ltd., PART. )
ปัจจุบันยังไม่ได้รับปืนเลย
ไม่ทราบว่าใครมีปัญหาแบบผมบ้าง ช่วยตอบ หน่อย จะเป็นพระคุณมาก

มะขิ่น:
อ้างจาก: Bank33 ที่ กุมภาพันธ์ 15, 2006, 10:15:17 AM

ใครเคยมีปัญหาเรื่องซื้อปืนสวัสดิการ ทบ.บ้าง
ผมซื่อตั้งแต่ปี 2541 ( ห้างหุ้นส่วนจำกัด Thai national Trading ltd., PART. )
ปัจจุบันยังไม่ได้รับปืนเลย
ไม่ทราบว่าใครมีปัญหาแบบผมบ้าง ช่วยตอบ หน่อย จะเป็นพระคุณมาก

ผมเคยซื้อปืนสวัสดิการทหารมา 2 กระบอก.....................

กระบอกแรกจาก สวัสดิการสำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม.................กระบอกที่สอง จากสวัสดิการกองทัพบกโดยกองทัพภาค 1.....................รับของเรียบร้อย กระบอกแรกขายไปนานแล้ว

ล่าสุด จอง HK USP .45 จากสวัสดิการ ทบ.ไปเมื่อ 2541 โครงการเดียวกับคุณ...............ยืนยันชื่อไป 3 รอบ..................

ตอนนี้ยังเงียบ...........รู้สึกว่าโครงการนี้ ไม่ค่อยจ่าย เลยไม่ผ่าน ???

semsan_8:
ผมจองปืนโครงการระยะเท่าไร...(ไม่รู้รอจนลืมฯ)..รู้แต่ว่าช่วงเดือนมีนาคม ๒๕๔๙..และได้จ่ายเช็คมัดจำ ๑๐% แล้ว(๔,๓๘๐) รุ่น ซีแซด 75 P-01...จนบัดนี้(๒๓ กย.๕๐)..ไม่ได้ข่าวความคืบหน้าเลย...ไม่ทราบว่าจะมีวาสนาจะมีปืนกับเค้าหรือเปล่า...อยากมีปืนไว้ป้องกันครอบครัว.......ขอทราบความคืบหน้าด้วยนะครับ....ขอบคุณมากท่าน/ครูศรีสะเกษ

Thanapong รักในหลวง:
อ้างจาก: semsan_8 ที่ กันยายน 23, 2007, 09:15:09 AM

ผมจองปืนโครงการระยะเท่าไร...(ไม่รู้รอจนลืมฯ)..รู้แต่ว่าช่วงเดือนมีนาคม ๒๕๔๙..และได้จ่ายเช็คมัดจำ ๑๐% แล้ว(๔,๓๘๐) รุ่น ซีแซด 75 P-01...จนบัดนี้(๒๓ กย.๕๐)..ไม่ได้ข่าวความคืบหน้าเลย...ไม่ทราบว่าจะมีวาสนาจะมีปืนกับเค้าหรือเปล่า...อยากมีปืนไว้ป้องกันครอบครัว.......ขอทราบความคืบหน้าด้วยนะครับ....ขอบคุณมากท่าน/ครูศรีสะเกษ

กับบริษัทไหนครับ ของผมได้รับแล้ว แต่รอมา 2 ปี โครงการของ สี่พระยา ครับ
ปล. อยู่อำเภออะไรครับ ผมอยู่ สำโรงทาบ สุรินทร์ ครับ

toksurat_m.:
อยากทราบว่าการที่เราจะซื้อปืนต้องทำอะไรบ้าง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว