๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 03:06:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วปืนสวัสดิการครู  (อ่าน 105201 ครั้ง)
Bank33
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #225 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2006, 10:15:17 AM »

ใครเคยมีปัญหาเรื่องซื้อปืนสวัสดิการ ทบ.บ้าง
ผมซื่อตั้งแต่ปี 2541 ( ห้างหุ้นส่วนจำกัด Thai national Trading ltd., PART. )
ปัจจุบันยังไม่ได้รับปืนเลย
ไม่ทราบว่าใครมีปัญหาแบบผมบ้าง ช่วยตอบ หน่อย จะเป็นพระคุณมาก
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #226 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2006, 10:35:38 AM »

ใครเคยมีปัญหาเรื่องซื้อปืนสวัสดิการ ทบ.บ้าง
ผมซื่อตั้งแต่ปี 2541 ( ห้างหุ้นส่วนจำกัด Thai national Trading ltd., PART. )
ปัจจุบันยังไม่ได้รับปืนเลย
ไม่ทราบว่าใครมีปัญหาแบบผมบ้าง ช่วยตอบ หน่อย จะเป็นพระคุณมาก

ผมเคยซื้อปืนสวัสดิการทหารมา 2 กระบอก.....................

กระบอกแรกจาก สวัสดิการสำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหม.................กระบอกที่สอง จากสวัสดิการกองทัพบกโดยกองทัพภาค 1.....................รับของเรียบร้อย กระบอกแรกขายไปนานแล้ว

ล่าสุด จอง HK USP .45 จากสวัสดิการ ทบ.ไปเมื่อ 2541 โครงการเดียวกับคุณ...............ยืนยันชื่อไป 3 รอบ..................

ตอนนี้ยังเงียบ...........รู้สึกว่าโครงการนี้ ไม่ค่อยจ่าย เลยไม่ผ่าน Huh

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
semsan_8
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #227 เมื่อ: กันยายน 23, 2007, 09:15:09 AM »

ผมจองปืนโครงการระยะเท่าไร...(ไม่รู้รอจนลืมฯ)..รู้แต่ว่าช่วงเดือนมีนาคม ๒๕๔๙..และได้จ่ายเช็คมัดจำ ๑๐% แล้ว(๔,๓๘๐) รุ่น ซีแซด 75 P-01...จนบัดนี้(๒๓ กย.๕๐)..ไม่ได้ข่าวความคืบหน้าเลย...ไม่ทราบว่าจะมีวาสนาจะมีปืนกับเค้าหรือเปล่า...อยากมีปืนไว้ป้องกันครอบครัว.......ขอทราบความคืบหน้าด้วยนะครับ....ขอบคุณมากท่าน/ครูศรีสะเกษ
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 366

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #228 เมื่อ: กันยายน 23, 2007, 09:29:01 AM »

ผมจองปืนโครงการระยะเท่าไร...(ไม่รู้รอจนลืมฯ)..รู้แต่ว่าช่วงเดือนมีนาคม ๒๕๔๙..และได้จ่ายเช็คมัดจำ ๑๐% แล้ว(๔,๓๘๐) รุ่น ซีแซด 75 P-01...จนบัดนี้(๒๓ กย.๕๐)..ไม่ได้ข่าวความคืบหน้าเลย...ไม่ทราบว่าจะมีวาสนาจะมีปืนกับเค้าหรือเปล่า...อยากมีปืนไว้ป้องกันครอบครัว.......ขอทราบความคืบหน้าด้วยนะครับ....ขอบคุณมากท่าน/ครูศรีสะเกษ
กับบริษัทไหนครับ ของผมได้รับแล้ว แต่รอมา 2 ปี โครงการของ สี่พระยา ครับ
ปล. อยู่อำเภออะไรครับ ผมอยู่ สำโรงทาบ สุรินทร์ ครับ

toksurat_m.
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #229 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 02:11:26 AM »

อยากทราบว่าการที่เราจะซื้อปืนต้องทำอะไรบ้าง
nolimit
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #230 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 08:29:00 AM »

เพชรบุรี  ยังไม่มีร้านปืนเลย   ใครสนใจมาเปิดได้นะ
SIN_JUNG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #231 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 12:57:01 PM »

เพชรบุรี  ยังไม่มีร้านปืนเลย   ใครสนใจมาเปิดได้นะ

เห็นท่าจับปืนท่านแล้วเสียวแทน จับแบบในหนังเลย   อ๋อย  อ๋อย  อ๋อย
แนะนำให้ศึกษาเกี่ยวกับกฏของความปลอดภัยก่อนครับ....ด้วยความเคารพ
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #232 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 01:00:58 PM »

เท่ห์มากเลยครับท่าน  Grin

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16]
  พิมพ์