มาแล้วปืนสวัสดิการครู

<< < (41/47) > >>

deang:
ผม ส่ง draft 3,984 บาทไปแล้ว และจะต้องส่งตามไปอีก 35,856 บาท ภายใน 15 มิย รวม 39,840 .... Cz 75P01 ... ในนาม "สน.อส โครงการจัดหาอาวุธปืนสำหรับข้าราชการครู"

เป็นเงิน เข้าบัญชี   หาก ...  เบิก ได้ ไป แล้ว ไม่ ส่งของ .. จะ กล้า รึ เปล่า ... Bang Bang !!!

ไข่นุ้ย:
โครงการนี้ มีหนังสือเข้ามาครับที่ สกสค.แต่ละจังหวัดครับ จองผ่าน สกสค.จังหวัดครับ แล้ว สกสค.จังหวัด รวบรวม สกสค. ส่วนกลาง ผม ดทรไปถามที่ สกสค.ส่วนกลาง ส่วนกลางรับทราบครับ เอกสารต่าง ๆที่ส่งไป ถึงแล้ว มีปัญหาอะไร ผมก็ไปตามที่เจ้าภาพ ก็ สกสค.จังหวัดครับ

SUKUNYA:
อยากทราบว่าพระราชบัญัติฉบับร่างของปี 2549 เป็นอย่างไรบ้างคะ และ ประเภทรายจ่ายในด้านยุทธศาสตร์มีกี่ด้านค่ะ

carrera:
อ้างจาก: deang ที่ เมษายน 23, 2005, 11:12:41 AM

เป็นเงิน เข้าบัญชี หาก ... เบิก ได้ ไป แล้ว ไม่ ส่งของ .. จะ กล้า รึ เปล่า ... Bang Bang !!!

รอเดี๋ยวครับ  ;D ;D ;D  อีกสักพักเดี๋ยวก็รู้  ;D ;D ;D 

babor:
ดึงครับดึง ยกครับยก...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว