มาแล้วปืนสวัสดิการครู

<< < (38/47) > >>

ทศกัณฐ์:
อ้างจาก: vichai01 ที่ มีนาคม 23, 2005, 02:16:46 PM

;D ;D ;Dดึงอีก และถามอีกครั้งว่ามีใครจองไปแล้วหรือยังครับ ;D ;D ;D

;D ยังไม่ได้จองคับ ....รอการตัดสินใจอยู่....... ใครจองแล้วมั้ง....

แดง:
ผม ส่งใบจองไป แล้ว แต่ไม่ได้ ส่ง Cashier Cheque ไป ... รอให้ ลงนามในใบสัญาซื้อขายกันก่อน แล้ว จาเอา เงินสด (ก็ยังได้) ไปมัดจำในงวดแรก ... ข่าวว่า .. จา จัดสรรโควต้าให้ 5 จว ภาคไต้ก่อน ... แล้วมาจัดลำดับก่อนหลังของการทำสัญา .. หากปืนมีจำนวนไม่พอ หรือขัดข้องประการใด ก็  กินแห้วไปก่อน ... เรียกเอาเงินที่ให้ไปแล้ว  คืนได้ ครับ

gun n roses_รักในหลวง:
ผมก็ส่งใบจองไปแล้วครับแต่ยังไม่ได้ส่งตังค์ไป เออแบบว่ายังไม่กล้าครับตอนนี้ดูเชิงอยู่ครับถ้าเป็นมวยก็วนอยู่รอบๆเวทีครับ :OO  :OO  :OO

physics teacher:
..ดึงกระทู้ครับ ..เมื่อวันก่อน มีเพื่อนพี่เขยที่เป็นตำรวจน้ำที่ อ.โขงเจียม อุบลฯ มานั่งDrinkที่บ้านกับพี่เขย(แต่ก่อนเรียกหน่วย นปข.หรือหน่วยปฏิบัติการตามลำแม่น้ำโขง ของกองทัพเรือ)และแกเอา11มาให้ดู ที่แปลกๆก็คือSlideอีกด้านเขียนว่าSinger เพิ่งจะเคยเห็น เคยนึกแต่ว่าเจ้านี้ทำแต่พวกจักรเย็บผ้า มาทำปืนด้วยเหรอ งง :DD..

BEAMSOUND:
อ้างจาก: physics teacher ที่ มีนาคม 25, 2005, 12:48:39 PM

..ดึงกระทู้ครับ ..เมื่อวันก่อน มีเพื่อนพี่เขยที่เป็นตำรวจน้ำที่ อ.โขงเจียม อุบลฯ มานั่งDrinkที่บ้านกับพี่เขย(แต่ก่อนเรียกหน่วย นปข.หรือหน่วยปฏิบัติการตามลำแม่น้ำโขง ของกองทัพเรือ)และแกเอา11มาให้ดู ที่แปลกๆก็คือSlideอีกด้านเขียนว่าSinger เพิ่งจะเคยเห็น เคยนึกแต่ว่าเจ้านี้ทำแต่พวกจักรเย็บผ้า มาทำปืนด้วยเหรอ งง :DD..

ผมก็เคยเห็น ตอน อยู่ค่ายจุฬาภรณ์  ของ  นย. เหมือนกัน ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว