๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 06:26:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บ้านเมืองนี้โหดเหี้ยมจริงๆครับ  (อ่าน 4926 ครั้ง)
vinchy
มโนธรรม คือ มิตรแท้เตือนใจ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 125

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 12:09:57 AM »

เรื่องแบบนี้มันก็มีในประเทศไทยครับ..มีมาตลอดในมุมมืดหลายคนคิดว่ามีฐานะทางสังคมดีมีพรรคมีพวกสุดท้ายตายดื้อๆแบบในคลิบแยอะแยะแต่ไม่มีเปิดเผยโลกของความเป็นจริงแล้วมันง่ายๆเหนือความคาดหมายเสมอ...
khwanphet_NAVY 39
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 07:22:42 AM »

เวรกรรมแท้ๆ
THANAKRIT
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 11:39:40 AM »

จากคลิป สอนให้รู้ว่า ณ สถานที่นั้น มีปืนคือมีอำนาจกว่าสิ่งใด หากคนที่ถูกฆ่ามีปืนเหมือนกัน คนที่ฆ่าอาจถูกฆ่าได้เช่นกัน (มีไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี)ดูไว้เพื่อปลง อย่านึกว่าไกลตัวนะครับชายแดนใต้เราก็มีให้เห็น
DR.Siah
Full Member

คะแนน 219

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 05:40:52 PM »

ถ้าระยะไกลๆ เรามี เร700 ติดกล้อง จะไหวพวกนี้เปล่าคับ ไรเฟิลติดกล้องกระบอกเดียวรับมือปืนเล็กยาวนับ10ไหวไหมคับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 11:59:10 AM »

ถ้าระยะไกลๆ เรามี เร700 ติดกล้อง จะไหวพวกนี้เปล่าคับ ไรเฟิลติดกล้องกระบอกเดียวรับมือปืนเล็กยาวนับ10ไหวไหมคับ

ขึ้นอยู่กับว่า"แอบยิง"ได้นานแค่ไหนครับ... ถ้ามันรู้ตัว มันก็จะเอาไรเฟิ่ลโจมตี/ปืนกล .50 ยิงกดหัวไม่ให้ขยับ แล้วจากนั้นมันก็วิ่งเข้าไปให้เห็นตัวสไนเปอร์ชัดๆ, เห็นตัวชัดๆเมื่อไหร่ สไนเปอร์ก็รอดยากส์ครับ เพราะไรเฟิ่ลโจมตีมันก็ระยะยิงไกล+ลูกมันแยะ สาดใส่เป็นร้อยๆนัด(มันมีหลายคน) ถึงสไนเปอร์ไม่โดนยิงก็ขยับไม่ออก รอให้มันเข้าใกล้ แล้วก็เสร็จมะก๊อกด๊อกครับ...

เรื่องแบบนี้ หากเป็นที่ประเทศสารขันธ์... ให้ถ่ายรูปเอาไว้เรียงคน แล้วแอบตามเก็บที่บ้านจะง่ายกว่าครับ, บ้านใครบ้านมัน เก็บเรียงคนทีละคน ตามดูว่าเมื่อไหร่มันเมา ก็เก็บตอนสติไม่เต็ม 100 นั่นแหละ ง่ายกว่าครับ เพราะมันเผลอ... ฮา...
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์