๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 03:22:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คำเตือนเวลาโชว์ปืนลูกโม่...  (อ่าน 8758 ครั้ง)
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 01:29:06 PM »

ปกติก็ไม่ค่อยชอบโชว์คนนอกเวปนะครับ เพราะไม่อยากให้ใครรู้ว่ามีปืน แต่นี่ 2 ครั้งแล้วครับ เหตุการณ์เหมือนกัน..

คือเวลาคุยเรื่องปืนแล้วขอดูปืนลูกโม่ ผมเอาลูกกระสุนออกแล้วยื่นให้ คนรับปืนจะเปิดโม่ออกและปั่นโม่ทันที จากนั้นเตรียมสะบัดข้อมือให้โม่เข้าไปตำแหน่งล็อคเหมือนเดิม ผมต้องรีบเอามือไปกำปืนช่วงโม่เอาไว้เลย และบอกคนรับว่าอย่าสะบัดโม่เข้าปืน เดี๋ยวแกนโม่คด แล้วดึงปืนออกจากมือคนที่ขอดูทันที...

2 หนแล้วครับที่ต้องทำแบบนี้ ไม่รู้มันเป็นอะไรกันนักกันหนาเกี่ยวกับเรื่องสะบัดโม่เข้าปืน แถมปั่นโม่อีกต่างหาก...

เตือนให้จ้องปืนให้ดี เวลาส่งโม่หมุนให้ใครดูครับ... อ๋อย

kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 02:14:19 PM »

พวกที่ไม่เคยยิงปืน หรือ ไม่เคยศึกษาเรื่องปืนอย่างแท้จริงไงครับ ถ้าเป็นผมเจอแค่ครั้งเดียวก็เข็ดแล้ว
sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 02:16:31 PM »

บอกเขาก่อนน่าจะดี เยี่ยม เยี่ยม

อบต.แม่ทราย 111 หมู่ 1 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 03:48:16 PM »

คนที่ใช้เป็นก็ไม่ค่อยจะจับปืนคนอื่นแค่ดู
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 03:52:38 PM »

คุณตั้วไปส่งให้ดูทำไม...

เดี๋ยวปืนเสียปืนพังไม่คุ้มกันครับ... Cheesy
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 05:12:11 PM »

.........  ยิ้มีเลศนัยส่วนใหญ่ก่อนส่งให้ชม ผมจะพูดเรื่องนี้ให้ฟังก่อนว่าไม่ควรทำ  เพราะเป็นการกระทะของพวกโง่ๆ ที่ชอบโชว์ไง่ให้คนอื่นรู้ 

ทั้งหมดจะจับปืนด้วยความระมัดระวัง  เพราะกลัวโชว์โง่ ครับ     กิ๊วก๊าว

แต่ก่อนหน้านี้ก็เคยโดนสบัดโม่โชว์อยู่เหมือนกันครับ ตอนหลังต้องพูดักคอไว้หมดทุกรายกันไว้ก่อน ยิ้มีเลศนัย

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 05:52:39 PM »

เยี่ยม    เท่ห์ดีครับน้าตั้ว .... เหมือนพระเอกหนังไทยเลย    ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 05:55:15 PM »

คุณตั้วไปส่งให้ดูทำไม...

เดี๋ยวปืนเสียปืนพังไม่คุ้มกันครับ... Cheesy

พี่เค้าขอดูน่ะครับ แล้วเป็นเจ้าของโครงการณ์ด้วย แต่ผมก็ยอมรับว่าผมก็เสียมารยาทตอนที่พี่เค้าจะสะบัดโม่เข้าปืนคือผมเอามือกำปืนเพื่อไม่ให้สะบัดเลยครับ และไม่รู้ว่ามัดกล้ามเนื้อบนใบหน้าส่วนไหนขึ้นบ้าง วันนี้เฮียแกไม่โทรหาผมเลยครับ.. Tongue

เยี่ยม    เท่ห์ดีครับน้าตั้ว .... เหมือนพระเอกหนังไทยเลย    ยิ้มีเลศนัย

สงสัยจะตกงานครับพี่ปู... อ๋อย

nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 05:56:27 PM »

เยี่ยม    เท่ห์ดีครับน้าตั้ว .... เหมือนพระเอกหนังไทยเลย    ยิ้มีเลศนัย

เหมือนลูงปู อิอิ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 06:01:48 PM »

เรื่องของเรื่องคือ ลูกโม่ผมให้แฟนใช้ครับ คือสอนให้ง้างนกยิงเพราะดูแล้วไม่มีแรงขึ้นลำปืนกึ่งออโต้...

ลำพังตัวผมพกปืนตลอดก็จะเฉยๆ ไม่เคยบอกใครนอกเวป กลัวเฮียแกกลัวครับ... แต่พวกเฮียแกเอาปืนมาโชว์กัน เมียผมหลุดว่าในกระเป๋าเค้าก็มี เลยต้องขอดู...

ไม่รู้ว่าไปสะเทือนจิตใจแกหรือเปล่านะครับ กับกิริยาที่แสดงออกไป...

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 06:07:09 PM »

ปืนสวย.. ขอโชว์ในเวปอีกรอบ... Grin Grin

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 06:54:12 PM »

ปืนสวย.. ขอโชว์ในเวปอีกรอบ... Grin Grin

Ha Ha Ha ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ dignitua  อ่ะ ฮา

โห  บานพับ  "เกลี้ยง"  เลย อ่ะ ฮา

555 ท่าทางใช้  "ซันไลท์"  ขัดอ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 06:57:30 PM »

เยี่ยม    เท่ห์ดีครับน้าตั้ว .... เหมือนพระเอกหนังไทยเลย    ยิ้มีเลศนัย

ไม่ว่าอดีต หรือ ปัจจุบัน เกือบทุกเรื่องเลยล่ะครับ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 07:40:03 PM »

.........  ยิ้มีเลศนัยส่วนใหญ่ก่อนส่งให้ชม ผมจะพูดเรื่องนี้ให้ฟังก่อนว่าไม่ควรทำ  เพราะเป็นการกระทะของพวกโง่ๆ ที่ชอบโชว์ไง่ให้คนอื่นรู้ 

ทั้งหมดจะจับปืนด้วยความระมัดระวัง  เพราะกลัวโชว์โง่ ครับ     กิ๊วก๊าว

แต่ก่อนหน้านี้ก็เคยโดนสบัดโม่โชว์อยู่เหมือนกันครับ ตอนหลังต้องพูดักคอไว้หมดทุกรายกันไว้ก่อน ยิ้มีเลศนัย

เช่นกันครับ... ผมจะบอกไว้ก่อน... เพราะถ้าขืนจะทำก็ด่าได้เต็มปากเต็มคำ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ธนูอีกอย่าง... ที่คนใช้ไม่เป็นมักจะเหนี่ยวสายแล้วปล่อยแบบยิงแห้ง... หารู้ไม่ว่าคันธนูจะแตกเอา... ผมต้องเตือนก่อนทุกรายไปครับ...

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 08:35:55 PM »

คงจำมาจากในหนัง คิก คิก

หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์