๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 05:57:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องแปลกๆมาเล่าให้ฟังครับ  (อ่าน 3403 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 12:41:02 PM »

เมื่อวันที่ ๒๐ ที่ผ่านมา ที่อำเภอผมมีการแข่งเรือและมีการเล่นปาเป้า ยิงปืนบีบี เปิดกัน ๕ ร้าน ถูกจับเหี่ยนทั้ง ๕ ร้าน ครับ...ผิด พ.ร.บ.การพนันครับ...

เยี่ยมครับ...

มันต้องแบบนี้ อลุ้มอล่วยกันไปมันไม่สำนึก... เดี๋ยวก็เอาไปโม้ว่าเส้นใหญ่เส้นโต...
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 05:46:09 PM »

เมื่อวันที่ ๒๐ ที่ผ่านมา ที่อำเภอผมมีการแข่งเรือและมีการเล่นปาเป้า ยิงปืนบีบี เปิดกัน ๕ ร้าน ถูกจับเหี่ยนทั้ง ๕ ร้าน ครับ...ผิด พ.ร.บ.การพนันครับ...

ดาบเนฟจับเองกับมือเลยใช่ไหมครับ...555
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 05:50:16 PM »

ไม่ใช่ครับพี่หมอ...ชุดพิเศษเขาจับครับ...ผมเป็นเพียงผู้รายงานเหตุเข้าระบบฐานข้อมูลและรายงานเหตุเข้าหน่วยเหนือทางระบบไลน์ครับผม...คิคิคิ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2013, 05:56:54 PM โดย คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง » บันทึกการเข้า

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2013, 10:42:02 PM »

ครับ! ถือเป็นความรู้ใหม่ ที่ได้กระจ่างว่าเข้าข่ายการพนัน ไม่น่า ผมกลับมาเล่าเหตุการณ์
ให้พ่อผมฟัง ท่านบอกให้ผมอย่าเข้าไปยุ่งกับของพวกนี้มาก (ท่านคงรู้ดีว่า เข้าข่ายดังกล่าว
แล้วคงห่วงผม ที่ผมเล่าว่ามีคนเดินรี่เข้ามาเพื่อให้ผมลบรูป และพวกนี้ก็ไว้ใจไม่ได้ด้วย)
     และผมเอง ก็ต้องระวังเรื่องการถ่ายรูปในงานที่มีบริเวณซุ้มพวกนี้ตั้งอยู่ แม้ไม่ได้เข้าไป
เล่นก็ตาม
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์