๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 09:27:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อำเภอไทรน้อย จังหวัดนนทบุรี  (อ่าน 1324 ครั้ง)
ekkarachmeesamot
Newbie
*

คะแนน 1

« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 03:39:26 PM »

มีเพื่อนๆพี่ๆอยู่อำเภอนี้มั้ยครับ Cheesy
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 04:30:47 PM »

...........  หลงรัก  ถามเพื่ออะไรหรือครับ ถ้าไม่เกี่ยวกับปืนจะได้  ให้ROย้ายไปห้องหลังแนวยิง    หลงรัก หลงรัก หลงรัก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 08:21:24 PM »

ถามอะไรกันครับ งงครับ ทำไมตั้งกระทู้แค่นี้ครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 09:21:38 AM »

เคยตั้งกระทู้แบบนี้มาแล้วหนึ่งครับเมื่อปี 2011 ครับ... คราวนี้ตั้งกระทู้ใหม่เหมือนเดิม แต่ไม่บอกรายละเอียดแล้ว...

มีใครอยู่อำเภอไทรน้อยบ้าง พอดีผมได้ทำเรื่องขอใบป.3ไปประมาณต้นเดือนกันยายน แล้วประมาณ1อาทิตย์ได้ไปพิมพ์ลายนิ้วมือที่สถานีตำรวจ ก็มาเกิดเหตุน้ำท่วม ประมาณปลายเดือนตุลาคมก็โทรเข้าไปติดต่อแต่ไม่มีใครรับสายจนถึงวันนี้ พี่ๆท่านใดพอจะทราบข่าวในอำเภอบ้างครับ เนื่องจากมีความจำเป็นต้องการด่วน ขโมยเยอะมากจริงๆ
*ผมมีเจตนาเพียงแค่ต้องการทราบข่าวเรื่องการขอใบอนุญาติเท่านั้น เพราะว่าเข้าใจในสถานการณ์ช่วงนี้ดี ผมเพียงต้องการขอคำแนะนำจากทางอำเภอครับ(การเดินทางลำบากมากครับ) จริงๆแล้วผมตั้งใจรอได้นะครับแต่มีความจำเป็นจริงๆ จีงขอความอนุเคราะห์จากพี่ๆสมาชิกด้วยครับ ไหว้
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 09:23:54 AM »

นายสมชายว่าทักษะการสื่อสารก็เป็นเรื่องสำคัญนะครับ... มีเรื่องยุ่งยากมากมายที่เกิดขึ้นเพราะความเข้าใจผิด อันเนื่องมาแต่สื่อสารกันไม่รู้เรื่องครับ...
terhun
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 10:30:51 AM »

งงกับคำถามครับ

**** ชาติเสือต้องไว้ลาย  ชาติชายต้องไว้ชื่อ ****
BOY1911
Full Member

คะแนน 7

รักในหลวง

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 10:59:30 AM »

อืม งงจิงด้วย บู่

นกน้อยทำตัวแต่พอรัง
yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 12:07:17 PM »

เคยตั้งกระทู้แบบนี้มาแล้วหนึ่งครับเมื่อปี 2011 ครับ... คราวนี้ตั้งกระทู้ใหม่เหมือนเดิม แต่ไม่บอกรายละเอียดแล้ว...

มีใครอยู่อำเภอไทรน้อยบ้าง พอดีผมได้ทำเรื่องขอใบป.3ไปประมาณต้นเดือนกันยายน แล้วประมาณ1อาทิตย์ได้ไปพิมพ์ลายนิ้วมือที่สถานีตำรวจ ก็มาเกิดเหตุน้ำท่วม ประมาณปลายเดือนตุลาคมก็โทรเข้าไปติดต่อแต่ไม่มีใครรับสายจนถึงวันนี้ พี่ๆท่านใดพอจะทราบข่าวในอำเภอบ้างครับ เนื่องจากมีความจำเป็นต้องการด่วน ขโมยเยอะมากจริงๆ
*ผมมีเจตนาเพียงแค่ต้องการทราบข่าวเรื่องการขอใบอนุญาติเท่านั้น เพราะว่าเข้าใจในสถานการณ์ช่วงนี้ดี ผมเพียงต้องการขอคำแนะนำจากทางอำเภอครับ(การเดินทางลำบากมากครับ) จริงๆแล้วผมตั้งใจรอได้นะครับแต่มีความจำเป็นจริงๆ จีงขอความอนุเคราะห์จากพี่ๆสมาชิกด้วยครับ ไหว้

สุดยอดครับ พี่สมชาย  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
หน้า: [1]
  พิมพ์