๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 03:46:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญท่านเจ้าของปืนสมิธฯทุกท่านส่งปืนเข้าประกวดหาปืนสมิธฯที่มีอายุเก่าที่สุด  (อ่าน 2962 ครั้ง)
R 1100
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 35

The New M&P Shield 9/40

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2013, 10:58:06 AM »

ขอเชิญท่านเจ้าของปืนสมิธฯทุกท่านส่งปืนเข้าประกวดหาปืนสมิธฯที่มีอายุเก่าที่สุด(ปีที่ผลิต)
โดยส่งแฟ็กซ์หรือสำเนาใบ ป.4 ของท่านมาที่ บ.หลุยส์ ตี.เลียวโนเวนส์ ภายในวันที่ 25 ตุลาคม 2556 เพื่อทางบริษัทฯจะได้ตรวจสอบปีที่ผลิตกับทางโรงงานสมิธฯ และทางบ.หลุยส์ฯ จะแจ้งผลผู้ชนะปืนสมิธฯที่มีปีผลิตเก่าที่สุด 3 อันดับแรก ในวันที่ 30 ตุลาคม 2556
และขอเชิญผู้ชนะนำปืนมาแสดงเพื่อรับโล่ห์รางวัลพร้อมประกาศนียบัตรจาก บ.สมิธฯ ในงาน Smith & Wesson Classic 2013 ในวันที่ 3 พ.ย. 2556 ครับ
ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ  ไหว้

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=231745.0

ขอเชิญผู้สนใจส่งเข้าประกวดครับ พรุ่งนี้เป็นวันสุดท้ายก่อนปิดรับครับ ส่งแฟ็กซ์สำเนาป.4 ได้ที่เบอร์ 0 2206 9503
ขอบคุณครับ
R 1100
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 35

The New M&P Shield 9/40

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 01:19:45 PM »

ทางบริษัทหลุยส์ฯต้องขออภัยที่ยังไม่สามารถแจ้งผลการประกวดได้ครับ  เพราะทางโรงงานยังคงตรวจสอบอยู่ครับ โดยเฉพาะปืนหลายกระบอกที่เลขประจำปืนเป็นตัวเลขล้วนไม่มีตัวอักษรเลยมีอายุมากเกินระบบคอมฯที่เก็บอยู่ครับ  ในกรณีที่เลขประจำปืนที่ส่งเข้าประกวดเป็นตัวเลขล้วน ผมขอความกรุณารบกวนท่านที่ส่งเข้าประกวดช่วยแจ้งโมเดลปืนเพิ่มเติมด้วยครับ

ขอบคุณครับ  ไหว้

หญ้าเจ้าชู้ # รักในหลวง #
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 51

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 02:26:26 PM »

กระบอกนี้รับมั้ยครับ ไม่รู้เลขอยู่ตรงไหน  หลงรัก หลงรัก

ผมเสียภาษีนะครับ ทำอะไรเกรงใจกันบ้าง
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์