๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 01:36:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแต่งไก CZ 452 std.  (อ่าน 4521 ครั้ง)
คนส่องกล้อง
ปัจจตัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 162

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 01:24:56 PM »

สำหรับผม แต่งไกมี 2 แบบ เอาให้เบา กับเอาให้คม  แบบทำให้เบาง่ายมาก เอาแบบเบาจนหลอนยังได้ แต่ถ้าท่านยิงจนรับรู้ความรู้สึกได้ว่า"เซียร์หนา" อยากให้หลุดคมไม่มีช่วงลากยาว ก็ใช้ตำราหนุนลดระยะขบเซียร์ ซึ่งก็มีหลายสูตร ทั้งพอก ทั้งทำเกลียวปรับ สารพัด บางเจ้าเจียรบ่าเซียร์ก็มี แต่ผมเลือกง่ายๆ เอาแผ่นกระป่องเบียร์รองระยะขบของเซียร์ ครับ

TOR158
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 38

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2013, 02:38:30 PM »

เมื่อก่อนมีพี่ในเวปนี้แหละครับ แจกสปริงให้ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆหลายคนเลยครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ผมก็ได้รับน้ำใจจากพี่เค้าแหละครับ แต่จำชื่อแกไม่ได้จริงๆครับ ขอโทษด้วยครับ  เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

สมาชิกท่านนั้นคือ คุณ  plo - รักในหลวง  ครับ  Cheesy

เมื่อก่อนมีพี่ในเวปนี้แหละครับ แจกสปริงให้ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆหลายคนเลยครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ผมก็ได้รับน้ำใจจากพี่เค้าแหละครับ แต่จำชื่อแกไม่ได้จริงๆครับ ขอโทษด้วยครับ  เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

สวัสดีครับพี่ PLO ผ่านมาหลายปีแล้ว ขอขอบคุณอีกครั้งนะครับ  + เพิ่มให้อีกนะครับพี่
Ta_pop
Sr. Member

คะแนน 98

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2013, 04:40:03 PM »

ผมอยากแต่งไก CZ 452 std.  ให้เบาขึ้นครับ  ท่านใดเคยแต่งช่วยแนะนำด้วยครับ

เวลาก็ผ่านไปหลายเดือนแล้ว ไม่ทราบว่าท่านได้แต่งไกสมดังใจหรือยัง

มาเล่าสู่กันฟังหน่อยว่าแต่งแล้วดีอย่างไรนะ...

"You get the best out of others when you give the best of yourself."
   คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป
knk75
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 07:20:08 PM »

ผมอยากแต่งไก CZ 452 std.  ให้เบาขึ้นครับ  ท่านใดเคยแต่งช่วยแนะนำด้วยครับ

เวลาก็ผ่านไปหลายเดือนแล้ว ไม่ทราบว่าท่านได้แต่งไกสมดังใจหรือยัง
มาเล่าสู่กันฟังหน่อยว่าแต่งแล้วดีอย่างไรนะ...
ยังไม่มีเวลาแต่งเลยครับ  ถ้าแต่เสร็จแล้วจะรายงานให้ทราบนะครับ
กระป๋องแป้ง
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 12, 2014, 04:30:17 PM »

ซื้อปากกามา ทำ20 นาทีเสร็จ ยิงดีมากเก็บสปริงเก่าไว้ได้เลย
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์