๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 05:57:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอข้อมูลPARA ORDNANCE P14 โครงอัลลอย  (อ่าน 2786 ครั้ง)
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 10:48:24 AM »

รบกวน ขอข้อมูลPARA ORDNANCE P14 โครงอัลลอย ด้วยนะครับ เริ่มสนใจอยากได้โครงเหล็ก
แต่ใน สน สก ไม่มี เห็นมีรุ่นนี้ แต่ก็ไม่มั่นใจเรื่องความทนทานครับ
ขอบคุณครับ

หา 2011  เถอะ  ไม่งั้นไม่จบ 

เห็นด้วยคร้บ Cheesy

""
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 05:18:06 PM »

รบกวน ขอข้อมูลPARA ORDNANCE P14 โครงอัลลอย ด้วยนะครับ เริ่มสนใจอยากได้โครงเหล็ก
แต่ใน สน สก ไม่มี เห็นมีรุ่นนี้ แต่ก็ไม่มั่นใจเรื่องความทนทานครับ
ขอบคุณครับ

หา 2011  เถอะ  ไม่งั้นไม่จบ 
ติดเรื่องเงินนี่แหละครับ ต้องเก็บนานหน่อย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ก็น่าคิด

ถึงแม้นายสมชายจะคุ้นมือกับ 1911 ตัวเต็มมากว่า 20 ปีชนิดที่ละเมองัวเงียกลางดึกยังสามารถบริหารกลไกฯ หรือควักลูกจากกล่องยัดแม็กฯ ฯลฯ ในความมืด(หรือในโปงผ้าห่ม)ได้คล่องแคล่ว, แต่นายสมชายไม่เคยคิดดูถูก 9 พาราฯใน G19 เลยครับ...

เวลาออกต่างจังหวัดแบบไม่มีแพลนมาก่อนว่าจะอยู่นานแค่ไหนกี่วันฯ... นายสมชายจะหยิบ G19 ไปด้วยครับ(ยิงยืดเยื้อหลายยก), ส่วน 1911 เหมาะสำหรับ"งานดวล"ระยะใกล้ๆ เช่นในเขตเมืองในระยะรถ 2 คันเกยกัน หรือยิงสัญชาตญาณไม่ดูศูนย์ตามโรงจอดรถในห้าง ที่ยิงโป้งก็วิ่งย้ายเสาบังเหลี่ยมฯ ครับ...
ขอบคุณครับพี่นายสมชาย(ฮา) งานนี้ กิเลสล้วนๆ เลยครับ เศร้า เศร้า เศร้า เก้ามอมอ ลูกดกก็พอมีครับ ตอนนี้ก็ใช้ beretta px4compact ประจำตัวครับ วาง 40 ไว้ออกนอก พท  ครับผม

ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 08:35:00 PM »

ขอบคุณครับ

เห็นบอกผมว่าไม่เอาแล้ว นึกอยู่แล้วว่าต้องมีอีก  Grin Grin Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 12:03:33 AM »

......... Grin แอบมาดูตามประสา คนใช้ PARAฯ ผมว่า Bul m5 ก็น่าสนนะครับด้ามจับถนัดดีกว่า para เยอะ ใกล้เคียงแถวเดี่ยว 1911เลย .

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์