๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 06:10:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คะแนนลดลงไปวันละ10กว่าคะแนน  (อ่าน 7375 ครั้ง)
Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« เมื่อ: กันยายน 10, 2013, 05:30:58 PM »

มันผิดปกตินะครับ หรือว่ามีสัมภเวสีแอบมากดลบเนี่ย

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 08:02:10 AM »

คงอาจจะเป็นคู่กรณีของท่านละมังครับ  อย่าไปใส่ใจกับคะแนนเลยครับ ไม่มีผลอะไรหรอก
คนอ่านผมอ่านก็รู้ว่าท่านหรือใครเป็นหรือมีนิสัยอย่างไร  ชีวิตเราไม่ได้อยู่ในเวปนี้ตลอดไป

ผมก็เพิ่งรู้ว่า กดลบคะแนนได้ ก็เพราะ มีคนตีโพ้ยดีพายโทษคนลบคะแนนเขา ในกระทู้หน้าสนทนาการเมืองนี้เองครับ
ผมเข้าใจว่า คนที่เขาอ่านพอเห็นว่าไร้สาระเพ้อเจ้อน่ารำคาญ แล้วยังพยายามอวดยกกระทู้ ก็อาจจะกดลบให้เขาไป
ส่วนผมก็มีบ้างที่หลงเข้าไปอ่าน เสียเวลาก็เอาเสียหน่อย เหมือนคนอื่นๆ ส่วนใครจะกล่าวหาแล้วแค้นกดลบคืน
ให้ผมเหลือ 0 ก็เชิญครับ ไม่มีผลต่อชีวิตผม หรือทำให้ชีวิตคนกดลบดีขึ้นครับ 

อเสวนา จะ พาลานัง
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 08:59:52 AM »

ผมก็แค่สงสัย แต่พอกำหนดวงได้ว่าเป็นใคร ไม่ได้คิดมาก เพียงแค่แปลกใจครับ แต่ถ้าจะลบจนเกลี้ยงจนติดลบก็ไม่มายด์อะไร พวกแถแล้วพาลไม่รู้ในชีวิตจริงจะกร่างออกไหมหรือจะตัวลีบพี่ๆได้ครับผมตลอดก็ไม่รู้ คงแล้วแต่กรรมเดิมของเขาครับ คนอะไรน้ำใจนักกีฬาก็ไม่มี แถมยังยโสโอหังเหมือนแมงป่องชูหาง หน้าการเมืองผมก็ไม่เคยไปโพสเพราะไม่ได้ยืนยันตัวตนและไม่สนใจจะโพสด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2013, 09:11:12 AM โดย Ghostreporting » บันทึกการเข้า

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 11, 2013, 09:12:46 AM »

ผมก็แค่สงสัยครับพี่ แต่พอกำหนดวงได้ว่าเป็นใคร ไม่ได้คิดมาก เพียงแค่แปลกใจครับ แต่ถ้าจะลบจนเกลี้ยงจนติดลบก็ไม่มายด์อะไร พวกแถแล้วพาลไม่รู้ในชีวิตจริงจะกร่างออกไหมหรือจะตัวลีบพี่ๆได้ครับผมตลอดก็ไม่รู้ คงแล้วแต่กรรมเดิมของเขาครับ คนอะไรน้ำใจนักกีฬาก็ไม่มี แถมยังยโสโอหังเหมือนแมงป่องชูหาง หน้าการเมืองผมก็ไม่เคยไปโพสเพราะไม่ได้ยืนยันตัวตนและไม่สนใจจะโพสด้วย แต่คาดว่าพอมีบางคนมาเห็นก็จะโวยวายว่า ไม่แมนเลย เอ่ยชื่อมาตรงๆดีกว่าอะไรแบบนี้(ถ้าไม่โซ้ยปูนซีเมนต์จะมาร้อนพุงทำไม)

หน้า: [1]
  พิมพ์