๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 10:03:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเรื่องการขอใช้ไฟฟ้าครับ..  (อ่าน 12815 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 12:37:26 PM »

การไฟฟ้าได้เข้ามาติดหม้อแปลงขยายเขตให้แล้วครับ

160 kva ห่างจากบ้านผมไปประมาณ 200 เมตร

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ.....

160 kVA ใช้กันอย่างพอเพียงก็แล้วกันนะครับ

Ha Ha Ha   ฮา  "ฮั่นแน่" พี่ Max  อ่ะ ฮา

ตั้งกระทู้ วันที่ 7 กันยา  วันนี้ 15 ตค. อ่ะ ฮา
" ห้าสัปดาห์"  แค่นั้น  เขาติดหม้อแปลง ให้แล้วอ่ะ ฮา   Grin Grin Grin ขำก๊าก

5555 ตอนนี้  "คนเสื้อแดง"  ทุบโต๊ะดัง อ่ะ ฮา  Grin Grin Grin ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 12:43:56 PM »

ตั้งกระทู้ วันที่ 7 กันยา  วันนี้ 15 ตค. อ่ะ ฮา
" ห้าสัปดาห์"  แค่นั้น  เขาติดหม้อแปลง ให้แล้วอ่ะ ฮา   Grin Grin Grin ขำก๊าก

5555 ตอนนี้  "คนเสื้อแดง"  ทุบโต๊ะดัง อ่ะ ฮา  Grin Grin Grin ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อ้าว... ยายบ๊าบบอกว่า จขกท. เป็นเสื้อแดงหรือครับ...
✿*Maxx®..❀●•♫ Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 06:38:18 PM »

ตั้งกระทู้ วันที่ 7 กันยา  วันนี้ 15 ตค. อ่ะ ฮา
" ห้าสัปดาห์"  แค่นั้น  เขาติดหม้อแปลง ให้แล้วอ่ะ ฮา   Grin Grin Grin ขำก๊าก

5555 ตอนนี้  "คนเสื้อแดง"  ทุบโต๊ะดัง อ่ะ ฮา  Grin Grin Grin ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อ้าว... ยายบ๊าบบอกว่า จขกท. เป็นเสื้อแดงหรือครับ...

ผมขอเป็นประชาชนคนธรรมดาดีกว่าครับ ผมก็แค่ขอความช่วยเหลือจากเจ้าหน้าที่
ตามลำดับขั้นตอนเท่านั้นเอง เข้าถึงตัวผู้่มีอำนาจตัดสินใจ ก็ได้ไวเท่านั้นเองครับ......

แต่ก็เพราะได้คำแนะนำจากหลาย ๆ ท่าน ทำให้ไปถูกทางครับ.....จึงขอขอบคุณทุกท่านด้วยครับ......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2013, 06:40:43 PM โดย ✿*Maxx®..❀●•♫ Victor&Sugus » บันทึกการเข้า

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
Hero Member

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 08:30:51 PM »

ตั้งกระทู้ วันที่ 7 กันยา  วันนี้ 15 ตค. อ่ะ ฮา
" ห้าสัปดาห์"  แค่นั้น  เขาติดหม้อแปลง ให้แล้วอ่ะ ฮา   Grin Grin Grin ขำก๊าก

5555 ตอนนี้  "คนเสื้อแดง"  ทุบโต๊ะดัง อ่ะ ฮา  Grin Grin Grin ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมขอเป็นประชาชนคนธรรมดาดีกว่าครับ ผมก็แค่ขอความช่วยเหลือจากเจ้าหน้าที่
ตามลำดับขั้นตอนเท่านั้นเอง เข้าถึงตัวผู้่มีอำนาจตัดสินใจ ก็ได้ไวเท่านั้นเองครับ......

แต่ก็เพราะได้คำแนะนำจากหลาย ๆ ท่าน ทำให้ไปถูกทางครับ.....จึงขอขอบคุณทุกท่านด้วยครับ......

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 08:51:39 PM »

ไม่มีใครเขาอยากเป็นเสื้อแดงหรอก ยายบ๊าบเอ๊ย... ฮา...
Hero Member

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 09:08:38 PM »

ไม่มีใครเขาอยากเป็นเสื้อแดงหรอก ยายบ๊าบเอ๊ย... ฮา...

Ha Ha Ha ฮา  "Oh yes"  จ๊านโฉมชาย(ฮา)  อ่ะ ฮา

"ยาล้างตา"  ขาดตลาดน่ะ สิ  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555 เสื้อแดงไม่เป็น  เป็น  "จาน กังฟู" ก็ได้ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2013, 09:30:14 PM »

ก็เขาอายกันน่ะยายบ๊าบ หากโดนกล่าวหาว่าเป็นคนเสื้อแดง... เหมือนโดนด่ากลายๆ... ฮา...
Hero Member

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 07:46:47 AM »

ก็เขาอายกันน่ะยายบ๊าบ
หากโดนกล่าวหาว่าเป็นคนเสื้อแดง...

เหมือนโดนด่ากลายๆ... ฮา...

แอ้ง

อิ้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2013, 08:01:19 AM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์