๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 07:16:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกซอง กึ่งอัตโนมัติ  (อ่าน 1433 ครั้ง)
over60
Full Member

คะแนน 59

« เมื่อ: กันยายน 01, 2013, 05:20:11 PM »

อยากขอความกรุณาขอความรู้เกี่ยวกับ ฮัทซัน หรือ สโตรเกอร์ กึ่งอัตนมัติ ว่ามีรุ่นไหน บรรจุกระสุนกี่นัด และราคาประมาณเท่าใดที่ร้านไหนบ้างครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
หนานมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 246

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 08:39:56 AM »

อยากขอความกรุณาขอความรู้เกี่ยวกับ ฮัทซัน หรือ สโตรเกอร์ กึ่งอัตนมัติ ว่ามีรุ่นไหน บรรจุกระสุนกี่นัด และราคาประมาณเท่าใดที่ร้านไหนบ้างครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลองค้นๆหาดูในบอร์ดอ่ะครับ  มีข้อมูลเยอะแยะมากมาย
พี่ๆที่ครอบครองอยู่ได้ให้ข้อมูลได้เพียบพร้อม ส่วนเรื่องราคา ก้อคงต้องบวกเพิ่มจากที่พี่ๆให้ข้อมูลไว้สัก สี่ห้าพัน
เพราะว่า ราคาปืน ไม่เคยลดราคา  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ใคร่หื้อเปิ้นฮักยากนัก จักหวัง ใคร่หื้อเปิ้นจังกำเดียวก็ได้
ใช้ของที่มี  มีของที่ใช้
artami
miAbageXD
Full Member

คะแนน 20

ยคะคา‘ะ—ะธะขะ‘ะกโ„–ยถะฉะŽะŽะทยตะนะยงยทะฃ

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 09:40:44 AM »

มีแต่ซื้อสวัสดิการมาครับ สโตร์เกอร์ เอ็ม 2000 ลองยิงลูกโดนแล้วโอเคครับ มันส์มาก

Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 09:47:22 PM »

ปืนประทีป สโตเกอร์ 18นิ้ว 42,000 ปืนร้านนะครับ

S76C+,C++
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 14, 2013, 10:34:50 AM »

ยิงมันส์ดี แต่เบื่อตอนล้างครับ...
ที่ห้องมีให้เลือก ทั้งสองแบบ เวลาเอาไปเล่นกลให้น้องๆ ดูที่ไร ชอบหยิบปั๊มไปมากกว่า ล้างง่ายดี
แถมอีนังกึ่งออโต้เนี่ยะ มันเลือกลูกอีกด้วย ลูกอ่อนๆ แรงไม่ดี ก็พาลมีปัญหาอีก
หาปั๊มแบบถึกๆ มาใช้ไม่ดีกว่าหรือครับน้า...ล้างง้าย...ง่าย..ถูกกะตังค์ด้วย....เจอคนเป็นๆ อย่างของเรมิงตัน กดล็อคตรงตะเกียบนิดเดียว ยกลูกเลื่อนออกมาเช็ดได้ด้วยแฮะ
ไม่ตรงคำถาม แต่อยากคุย..ไหนๆ เสียตังค์แล้ว ก็ไม่ต้องมาเซ็งๆ ตอนล้างภายหลัง เจ้ากึ่งออโต้ เบื่ออีตอนประกอบนี่แหละ สอนน้องกี่ที มันก็ไม่จำซักที สอนถอดประกอบปั๊มครั้งเดียว น้องจำได้หมดเลย แถมมันยังถามอีกว่า "แค่นี้เองหรือเพ่ ...ผมคิดว่าต้องใช้เครื่องมืออะไรเสียอีก"
หน้า: [1]
  พิมพ์