๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 02:49:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ tru oil ใครมีแบ่งขายให้บ้างครับ  (อ่าน 3131 ครั้ง)
apyo
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 09:32:24 PM »

พอดีจะทำสีพานท้าย เร 870 ใหม่
เดินหาตามร้านปืน ไม่มีเลยแม้แต่ร้านเดียว ของขาดตลาด สมาชิกท่านใดมีเก็บไว้ หรือเหลืออยู่  .... Pm  แจ้งมาได้นะครับ

Love is not give         Love is to care       
Love is not show        Love is to share
eagle_1
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 12:45:51 PM »

สั่งผ่านเว็ปก็ได้ครับ หรือเปลี่ยนไปใช้น้ำมันตังอิ้ว หรือทีคออยของ TOA ก็น่าจะได้ครับ คุณสมบัติคล้ายๆกัน
เสร็จแล้วเคลือบด้วยแว็กซ์ สวยเนี้ยบเหมือนกัน
apyo
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 04:03:42 PM »

ลองแล้วครับพี่ ทีค ออยล์ มันเยิ้มครับ และลอกง่ายครับ ต้อง tru oil จึงจะดีครับ แต่หาไม่ได้ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

Love is not give         Love is to care       
Love is not show        Love is to share
eagle_1
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 08:21:12 PM »

งั้นก็ตังอิ๊ว  ต้มให้เดือดๆเอาจุ่มลงเลย อย่าให้สัมผัสกับก้นหม้อนะ
เสร็จแล้ว รอให้แห้งสัก 24 ชม.  เคลือบด้วยแว๊กซ์ ไม่มีเยิ้ม Grin
apyo
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 08:54:05 PM »

ไม่กล้าครับ และตังอิ๊วบ้านผมไม่มีขายครับ (มันคงต้องใช้มากพอสมควร) และถ้าทำแล้วมันจะดีแน่หรือครับ มีใครเคยทำบ้างครับ ไหว้

สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 09:03:35 PM »

ลองแล้วครับพี่ ทีค ออยล์ มันเยิ้มครับ และลอกง่ายครับ ต้อง tru oil จึงจะดีครับ แต่หาไม่ได้ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลองไปถาม ม.ฮะกีมี หรือยังครับ
apyo
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 10:23:12 PM »

ไปแล้วเมื่อวานครับผู้การ แต่ของหมดมาหลายเดือนแล้ว ยังไม่มีวี่แววว่าจะได้ อาจปีหน้าเลย ขนาดตัวอื่นๆ เช่นเสปรย์ gun conditioner หรือตัวอื่นก็ไม่มีครับ ไหว้

eagle_1
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 08:40:01 AM »

ไม่กล้าครับ และตังอิ๊วบ้านผมไม่มีขายครับ (มันคงต้องใช้มากพอสมควร) และถ้าทำแล้วมันจะดีแน่หรือครับ มีใครเคยทำบ้างครับ ไหว้
z,ผมเองครับ ทำของตัวเองตั้งหลายกระบอก ใช้มาตั้งหลายปี ไม่มีปัญหาครับ
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 08:49:57 AM »

ไปแล้วเมื่อวานครับผู้การ แต่ของหมดมาหลายเดือนแล้ว ยังไม่มีวี่แววว่าจะได้ อาจปีหน้าเลย ขนาดตัวอื่นๆ เช่นเสปรย์ gun conditioner หรือตัวอื่นก็ไม่มีครับ ไหว้

จะใช้มากมั้ยครับ  ผมมีขวดใหญ่ ยังไม่ได้เปิด เพราะยังไม่มีเวลาจะทำเหมือนกัน
apyo
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 01:27:01 PM »

ใช้ไม่มากครับผมปืนลูกซองกระบอกเดียวครับ ถ้าไม่รบกวนเกินไปอยากขอแบ่งสัก 1 ขวดเล็กได้ไหมครับผู้การ
จะใช้มากมั้ยครับ  ผมมีขวดใหญ่ ยังไม่ได้เปิด เพราะยังไม่มีเวลาจะทำเหมือนกัน

Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 09:07:34 AM »

แบ่งให้ได้ครับ  แต่ต้องมาเอาไปแบ่งเอง ผมคงไม่มีเวลาทำให้
apyo
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 10:11:47 AM »

แบ่งให้ได้ครับ  แต่ต้องมาเอาไปแบ่งเอง ผมคงไม่มีเวลาทำให้
ได้ครับผม เดี๋ยวผม pm รายละเอียด ไปหาอีกทีนะครับ ขอบคุณมากครับผม

apyo
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 10:19:49 AM »

พี่ "dum bang aw" ข้อความพี่เต็มครับ ผมจะpm ไปหาแต่ไม่ได้ ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

dum bang aw
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 04:48:51 PM »

พี่ "dum bang aw" ข้อความพี่เต็มครับ ผมจะpm ไปหาแต่ไม่ได้ ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
คุณโยครับถ้าได้รับข้อความแล้วช่วยกรุณาโทรกลับหาผมด้วยครับ
Benja
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 03, 2013, 03:41:44 PM »

อยากขอแบ่งด้วยได้ไหมครับ
ปืนสั้นครับ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์