๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 01:04:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถาม web master ครับ  (อ่าน 866 ครั้ง)
atikun
Jr. Member
**

คะแนน 4

« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 11:43:07 AM »

พอดีผมลอง search หาข้อมูลใน forum แล้วมันขึ้นว่าผมไม่ได้รับอนุญาติให้หาข้อมูล แต่ก่อนเคยหาได้นะครับ ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรครับ ขอบคุณครับ  ไหว้
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 12:28:55 PM »

พอดีผมลอง search หาข้อมูลใน forum แล้วมันขึ้นว่าผมไม่ได้รับอนุญาติให้หาข้อมูล แต่ก่อนเคยหาได้นะครับ ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรครับ ขอบคุณครับ  ไหว้

คงเป็นที่ระบบ ยังไม่เสถียร ผมก็เป็น ทุกท่านก็คงเป็นเหมือนกัน .. 
อดทน รอกันต่อ ครับ

หวังว่าคนที่รับผิดชอบ แก้ไขระบบ คงจัดการ..  ช่วยแก้ไขให้หน่อย
รวมถึง คำท้วงติง ที่เพื่อน สมช บอกไว้ ๒ เดือนแล้ว มั้ง.   

รบกวนวมต. ช่วย ติดตาม ให้ด้วย  ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ไหว้

atikun
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 06:21:40 PM »

คงเป็นที่ระบบ ยังไม่เสถียร ผมก็เป็น ทุกท่านก็คงเป็นเหมือนกัน .. 
อดทน รอกันต่อ ครับ

หวังว่าคนที่รับผิดชอบ แก้ไขระบบ คงจัดการ..  ช่วยแก้ไขให้หน่อย
รวมถึง คำท้วงติง ที่เพื่อน สมช บอกไว้ ๒ เดือนแล้ว มั้ง.   

รบกวนวมต. ช่วย ติดตาม ให้ด้วย  ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ไหว้

อ้อ เป็นเช่นนี้แล ขอบพระคุณมากครับพี่
josan
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 12:14:16 AM »

ตอนนี้เวลา search หาข้อมูลผมต้อง log off ออกจากระบบก่อนครับ
ถ้าเป็นบุคคลทั่วไป ที่ไม่ใช่ สมาชิกที่ log-in สามารถ search หาข้อมูลได้ครับ ซึ่งมันแปลกมากครับ

A life without a friend is a life without a sun.
guitar2
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

หากฉันเกิดเป็นเม็ดทราย...จะถมกายเป็นทางเพื่อมวลชน

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2013, 06:28:48 PM »

ตอนนี้เวลา search หาข้อมูลผมต้อง log off ออกจากระบบก่อนครับ
ถ้าเป็นบุคคลทั่วไป ที่ไม่ใช่ สมาชิกที่ log-in สามารถ search หาข้อมูลได้ครับ ซึ่งมันแปลกมากครับ

...อ่อ วิธีนี้ใช้ได้เหรอครับ  ขอบคุณครับ  search ไม่ได้มาตั้งนาน

อยู่เพื่อตัวเองอยู่ได้แค่หมดลม  อยู่เพื่อสังคมอยู่ได้ชั่วนิรันดร์
หน้า: [1]
  พิมพ์