๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 03:50:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "สมาคมกำลังสำรอง" ไม่ใช่หน่วยทหารที่มีการรับรอง  (อ่าน 22759 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:18:15 AM »

อยากให้
สมาชิกได้ตามอ่านกันด้วย
จะได้มีความรู้เรื่องปืนกล็อค
รถถัง-เครื่องบินรบ อ้อ พี่ ๆ
น้อง ๆ ที่เป็นทหารม้าหรือนักบิน
ยิ่งน่าอ่าน  ได้ความรู้เพียบเลย ครับ
มีผู้ใหญ่เคยทาบทามให้เป็นรมต. กลาโหม แต่ผมปฏิเสธท่านไป
เพราะแบ่งเวลาให้ไม่ได้ครับ
       นับว่าผมโชคดีและรู้สึกเป้นเกียรติมาก
ที่มีโอกาสได้ติดตามอ่าน-ได้พูดคุยกับท่านชงโค
ที่มีเครดิตระดับที่จะเป็น รมต.กลาโหมได้พี่ๆน้อง ๆ
ท่านอื่น ๆ ก็คงจะรู้สึกเช่นเดียวกันกับผม นะครับ
        แหมเสียดายจริง ๆ
ที่ท่านปฏิเสธผู้ใหญ่ท่านนั้น ไป  
ไม่งั้นกองทัพฯคงจะยิ่งเจริญก้าวหน้าไปยิ่งกว่านี้
        อ้อถ้าพอจะมีความรู้
ในด้านดนตรี  ก็กรุณาแนะนำผมได้นะครับ
ผมมีความรัก-ชอบและสนใจในด้านดนตรี มากครับ

ครูหมูสนใจซอหรือปี่ครับ... เผื่อผมแนะนำได้...

เป่าปี่ใส่.....
เอ๊ะ..สีซอให้.......ไม่เอาดีกว่าครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

...ก็เห็นว่าที่บ้านมีผ้าแดงอยู่แล้วนี่ครับ... เผื่อจะเอามาประกอบกันได้... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...ปล.ตั้งแต่บ่ายนี้... ผมต้องไปอบรมที่ต่างจังหวัดหลายวัน... อาจจะไม่มีเน็ตให้เล่น... ยังไงก็ฝากครูหมูดูแลท่านว่าที่ รมต.กระทวงกะลาฯ ด้วยนะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:18:44 AM »

ณเดชน์ตามอ่านอย่างเดียวเหมือนกัน ณเดชน์ไม่กล้ายุ่งเรื่องที่ณเดชน์ไม่รู้
อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

เอาน่าครูหมู  ถ้าผมเป็นณเดชน์ล่ะก็ ขี้หมูขี้หมาครูหมูก็คงถั่วแระโน่นแหละ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:19:54 AM »

ณเดชน์ตามอ่านอย่างเดียวเหมือนกัน ณเดชน์ไม่กล้ายุ่งเรื่องที่ณเดชน์ไม่รู้

เอาน่าครูหมู  ถ้าผมเป็นณเดชน์ล่ะก็ ขี้หมูขี้หมาครูหมูก็คงถั่วแระโน่นแหละ

ไปว่าครูหมูเป็นถั่วแระ... แบบนี้ครูหมูไม่ชอบใจนะครับ... ต้องเป็น... ถั่วดำน้ำกะทิ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:22:46 AM »

ไปว่าครูหมูเป็นถั่วแระ... แบบนี้ครูหมูไม่ชอบใจนะครับ... ต้องเป็น... ถั่วดำน้ำกะทิ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

ไปสิครูหมู  ไปออกทริปจักรยานทีละครึ่งเดือนอีกสิ....

นี่ขนาดต่อหน้าต่อตายังสับกันเละปานนี้ ลับหลังอย่าให้เล่า.....
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #79 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:23:09 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #80 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:23:41 AM »

ไม่อยู่หลายวัน ท่าทางมีเรื่องเด็ดๆ  คิก คิก

มาแระ  มาแระ

ฝุ่นฟุ้งตรงไหนไปตรงนั้นจริง ๆ พวกน้ำหนักมากเนี่ย
อิสๆๆๆ

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #81 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:25:31 AM »

ไม่อยู่หลายวัน ท่าทางมีเรื่องเด็ดๆ  คิก คิก

ฝุ่นฟุ้งตรงไหนไปตรงนั้นจริง ๆ พวกน้ำหนักมากเนี่ย
อิสๆๆๆ

กวางๆ ลุยเลยมั๊ย... พวกน้ำหนักน้อยกว่าเรา(นิดนึง)นี่... อิิอิ...
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #82 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:26:12 AM »

กด+แทบไม่ทัน  อุ๊ยลืม.............. จะมีคนมาพล่ามว่าบวกกันเองเพื่อเพิ่มความมั่นใจป่ะเนี่ย  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #83 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:30:55 AM »

อิสๆๆๆ

กวางๆ ลุยเลยมั๊ย... พวกน้ำหนักน้อยกว่าเรา(นิดนึง)นี่... อิิอิ...

โดดไปอยู่ฝ่ายครูหมูยังทันป่าวฟระเนี่ย

ครูหมูค้าบ  ถ้าผมเป็นณเดชน์  ครูหมูเป็นเวียร์ หรือนิชคุณก็ได้   นะ นะ
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #84 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:32:45 AM »

อิสๆๆๆ

โดดไปอยู่ฝ่ายครูหมูยังทันป่าวฟระเนี่ย

ครูหมูค้าบ  ถ้าผมเป็นณเดชน์  ครูหมูเป็นเวียร์ หรือนิชคุณก็ได้   นะ นะ

ถ้าน้าฉ็องแน่ใจว่าเข็มขัดกับกางเกงหนาแน่นพอ... ก็ย้ายไปอยู่กับครูหมูได้นะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #85 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:35:44 AM »

อิสๆๆๆ

ถ้าน้าฉ็องแน่ใจว่าเข็มขัดกับกางเกงหนาแน่นพอ... ก็ย้ายไปอยู่กับครูหมูได้นะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

ขอบคุณที่แนะนำครับ  อุ่นใจขึ้นเยอะเลย

อุ่นซะจนบั้นท้ายเย็น วาบ...วาบ....
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #86 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:39:10 AM »

ไม่อยู่หลายวัน ท่าทางมีเรื่องเด็ดๆ  คิก คิก

มาแระ  มาแระ

อิสๆๆๆ

ครูหมูค้าบ  ถ้าผมเป็นณเดชน์  ครูหมูเป็นเวียร์ หรือนิชคุณก็ได้   นะ นะ

ไหว้

ทั้งสามคนนี่ ผมสืบๆแล้ว ภรรยาครูหมูเป็นญาติทางฝ่ายภรรเมียผมน๊ะ...วังๆตัวใว้มั่ง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #87 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:42:04 AM »

สม 55555 ขำก๊าก

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1208

« ตอบ #88 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:43:24 AM »

ไม่อยู่หลายวัน ท่าทางมีเรื่องเด็ดๆ  คิก คิก

มาแระ  มาแระ

อิสๆๆๆ

ครูหมูค้าบ  ถ้าผมเป็นณเดชน์  ครูหมูเป็นเวียร์ หรือนิชคุณก็ได้   นะ นะ

ไหว้

ทั้งสามคนนี่ ผมสืบๆแล้ว ภรรยาครูหมูเป็นญาติทางฝ่ายภรรเมียผมน๊ะ...วังๆตัวใว้มั่ง

โห... ลุงเข้มแผนล้ำลึงอ่ะ... ขู่ผมสามคน... แต่มีผลกับครูหมูคนเดียว... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ดังนั้นต่อไปนี้... ครูหมูจะทำอะไร... ต้องเกรงใจลุงเข้มเยอะๆ นะครับ... ประเดี๋ยวความแตก... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6380

« ตอบ #89 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 10:45:33 AM »

โดนชก  โดนชก  โดนชก

เนี่ย อาวุธของแก เอามาขู่ได้ทุกที

แล้วมันก็ดันได้ผลทุกทีเสียด้วย
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 10
  พิมพ์