๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:53:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 124 125 126 [127] 128 129 130 ... 156
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเรื่องม้าดัมเบลครับ...  (อ่าน 190693 ครั้ง)
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #1890 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 08:33:01 AM »

ผมลดน้ำหนักลูกเหล็กทุกท่าลงไป 1 สเต็บครับ ถึงจะยกไหว555

เหมือนกันครับ หยุดไปนานอย่าเพิ่งฝืนครับ ถอยหนึ่งเพื่อความพร้อมก่อนก้าวต่อๆไป

อเสวนา จะ พาลานัง
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #1891 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 08:58:23 AM »

นานๆมายกที ระวังกันหน่อยนะครับ อุบัติเหตุเกิดได้ทุกขณะ คิก คิก

<a href="http://www.youtube.com/v/74-YZmq5d1U" target="_blank">http://www.youtube.com/v/74-YZmq5d1U</a>
bigbang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

« ตอบ #1892 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 09:18:29 AM »

นานๆมายกที ระวังกันหน่อยนะครับ อุบัติเหตุเกิดได้ทุกขณะ คิก คิก

กลัวที่สุดบาดเจ็บ หรือ วูบ ได้พักยาวอีกครับ 555

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #1893 เมื่อ: เมษายน 23, 2014, 02:16:47 PM »

Grin Grin Grin  หนีบพัดลม  7"  พอได้ไอลมสักนิด   Grin Grin Grin

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #1894 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 07:03:22 AM »

อรุณสวัสดิครับพี่น้องผู้รักสุขภาพทุกท่าน  Wink เยี่ยม ไหว้

ช่วงนี้ว่างกลับมาออนเทรกได้ตามตาราง  เยี่ยม เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ครับ กรุงโรมไม่ได้สร้างเสร็จในวันเดียว  เยี่ยม

แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #1895 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 10:46:24 AM »

อากาศร้อนแบบนี้ผมเปลี่ยนเวลาจากสี่โมงเย็นฝาเป็นหกโมงครึ่งแล้วครับ ไม่เปลี่ยนไม่ไหวครับกลัวเป็นลม

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1896 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 08:50:44 PM »

เฮ...สมาชิกกลับเกือบครบแล้ว  แต่เดี๋ยวสงกรานต์หยุดอีก ฮา

ครับพี่ ตั้งแต่ขึ้นฝั่งมาได้ออกกำลังกายวันเดียว แล้วปวดไหล่ ต่อด้วยสงกรานต์ หลังจากนั้นก็ต่อเติมห้องครัว ทุกวันไม่ได้หยุดเลยครับ สังสรรค์กับญาติๆที่มาช่วยกันทำครับ

ไม่ได้ไปเล่นเลยครับ เพราะโรงเรียนปิดเทอม ขับรถไปยี่สิบกิโล กลับอีก ยี่สิบ เลยต้องรีบทำห้องให้เสร็จแล้วจะซื้ออุปกรณ์มาเล่นเองที่บ้านครับ รบกวนแนะนำแหล่งซื้อขายด้วยครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

bigbang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

« ตอบ #1897 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 10:57:05 PM »

เฮ...สมาชิกกลับเกือบครบแล้ว  แต่เดี๋ยวสงกรานต์หยุดอีก ฮา

ครับพี่ ตั้งแต่ขึ้นฝั่งมาได้ออกกำลังกายวันเดียว แล้วปวดไหล่ ต่อด้วยสงกรานต์ หลังจากนั้นก็ต่อเติมห้องครัว ทุกวันไม่ได้หยุดเลยครับ สังสรรค์กับญาติๆที่มาช่วยกันทำครับ

ไม่ได้ไปเล่นเลยครับ เพราะโรงเรียนปิดเทอม ขับรถไปยี่สิบกิโล กลับอีก ยี่สิบ เลยต้องรีบทำห้องให้เสร็จแล้วจะซื้ออุปกรณ์มาเล่นเองที่บ้านครับ รบกวนแนะนำแหล่งซื้อขายด้วยครับ

ระยะหลังไม่ทราบว่าอุปกรณ์มีราคาเท่าไรบ้าง แต่หากครบชุดคงหลายอยู่มีหวังโดนบ่นแน่ๆ
ลองเอาแบบอุปกรณ์บางชิ้นง่ายแล้วมาประยุกต์บริหาร ก็ชุดดัมเบล ม้ายาวแบบปรับได้ 
อย่างไรก็ดี ลองปรึกษาเพื่อนๆ คุณตั๊ว หรือ คุณสมชาย ดูสิครับ

dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #1898 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 06:15:31 AM »

เดี๋ยวนี้ยกปูนถุง 50 กิโลได้เฉยเลยครับ วันก่อนให้ลูกน้องยกวางท้ายกระบะแล้วผมยกมาเรียงบนรถให้ชิดแค๊ป เพื่อให้น้ำหนักลงกลางรถ.. ขาเอาลงให้ลูกน้องยกลงกันเอง...

เมื่อวานได้ใจ เลยยกเรียงอีก และไปอีกไซท์งานยกจากที่เรียงไว้มาวางท้ายกระบะเพื่อให้ลูกน้องยกลงจากรถ ปรากฏว่าตึงเปรี๊ยะ กลับมาบ้านหลับสบายเลยครับ ยกเที่ยวละ 17 ลูก วันนี้พักครับ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #1899 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 06:25:22 AM »

ระยะหลังไม่ทราบว่าอุปกรณ์มีราคาเท่าไรบ้าง แต่หากครบชุดคงหลายอยู่มีหวังโดนบ่นแน่ๆ
ลองเอาแบบอุปกรณ์บางชิ้นง่ายแล้วมาประยุกต์บริหาร ก็ชุดดัมเบล ม้ายาวแบบปรับได้ 
อย่างไรก็ดี ลองปรึกษาเพื่อนๆ คุณตั๊ว หรือ คุณสมชาย ดูสิครับ

ชุดที่ผมซื้อมาราคาประมาณ 15,000 ครับ ได้ดัมเบลข้างละ 18 Kg. กับ บาร์เบล 40 Kg. ส่วนแผ่นน้ำหนักที่ซื้อเพิ่มจำราคาไม่ได้แล้วครับ...

มีบริการส่งทางรถทัวร์ให้ได้ด้วยครับ...

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1900 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 08:40:29 PM »

ชุดที่ผมซื้อมาราคาประมาณ 15,000 ครับ ได้ดัมเบลข้างละ 18 Kg. กับ บาร์เบล 40 Kg. ส่วนแผ่นน้ำหนักที่ซื้อเพิ่มจำราคาไม่ได้แล้วครับ...

มีบริการส่งทางรถทัวร์ให้ได้ด้วยครับ...

มีคานบาร์เบล์ให้กี่อันครับพี่

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #1901 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 09:40:09 PM »

1 อัน ครับคุณจง.. Smiley

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #1902 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 06:34:34 PM »

เริ่มก่อนนะครับ วันนี้... หลงรัก

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1903 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 09:03:27 PM »

1 อัน ครับคุณจง.. Smiley

ขอดูรูปอุปกรณ์ของพี่อีกสักครั้งได้ไหมครับ ถ้าเป็นปัจจุบันนี้ยิ่งดีเลยครับ

จากนี้ไปขอสาบานเลยครับว่าจะไม่ขึ้นรถไฟเหาะทุกชนิดแล้วครับ ไม่ว่าจะตีลังกาหรือไม่ หัวใจจะหยุดเต้นเอาได้ครับ ยอมรับครับว่าแก่แล้ว พาลูกๆมาสิงคโปร์ที่ยูนิเวอร์แซลสตูดิโอ ขึ้นไปเล่นเป้นเพื่อนลูก ตอนลงจากรถไฟมายืนอยู่ รู้สึกเหมือนหัวใจหยุดเต้นไปพักนึงครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

« ตอบ #1904 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 10:11:53 PM »

คุณจงลองดูหน้าแรกๆครับ ผมใช้โทรศัพท์เล่น ตอนนี้ไม่มีเวลาศึกษาการฝากรูปเลยครับ พอเวป imageshack เก็บตังค์ ผมไปไม่เป็นเลยครับตอนนี้

หน้า: 1 ... 124 125 126 [127] 128 129 130 ... 156
  พิมพ์