๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 06:48:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 122 123 124 [125] 126 127 128 ... 156
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเรื่องม้าดัมเบลครับ...  (อ่าน 190875 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1860 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 10:26:02 AM »

เรียบร้อยครับวันนี้ เล่นตารางของวันพุธครับ พอดีงานมีปัญหาเยอะ เลยอาศัยช่วงว่างๆรอการตัดสินใจจากในเมืองครับ

วันนี้เล่น ปีก หลัง ไตรเซ็บ น่อง ไม่เล่นท้องครับ เพราะทำงานไม่เป็นเวลาท้องไส้ปั่นป่วนครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #1861 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 10:32:58 AM »

สวัสดีพี่ๆชาวกล้ามปูทุกท่านครับ
ผมห่างหายไปจากการยกลูกเหล็กหลายเดือน
เจ้าตัวเล็กสองคนได้5เดือนแล้ว อะไรๆก็เบาขึ้นเยอะ
สงสัยต้องเจียดเวลาจากภาระกิจประจำมาเล่นแล้วครับ
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1862 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 10:46:06 AM »

สวัสดีพี่ๆชาวกล้ามปูทุกท่านครับ
ผมห่างหายไปจากการยกลูกเหล็กหลายเดือน
เจ้าตัวเล็กสองคนได้5เดือนแล้ว อะไรๆก็เบาขึ้นเยอะ
สงสัยต้องเจียดเวลาจากภาระกิจประจำมาเล่นแล้วครับ

ให้ไวเลยครับพี่ แล้วจะรู้ว่าเล่นแล้ว แข็ง แรงดี เหลือเฟือครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1863 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 10:51:49 AM »

ให้ไวเลยครับพี่ แล้วจะรู้ว่าเล่นแล้ว แข็ง แรงดี เหลือเฟือครับ

ชัวร์ครับ... ทุกอย่างแข็งแรงหมด ที่ยายบ๊าบขี้อิจฉาเอามาแซวอยู่บ่อยนั่นแหละครับ... ฮา...
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #1864 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 11:48:06 AM »

เพิ่งเลิกอยู่ไฟ..55 เริ่มจากเบาๆ ก่อนแล้วค่อยไต่ระดับครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #1865 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 01:23:43 PM »

เพิ่งเลิกอยู่ไฟ..55 เริ่มจากเบาๆ ก่อนแล้วค่อยไต่ระดับครับ

ครับพี่ เด็กๆเริ่มโต เริ่มไม่อ้อนกันแล้ว พอได้มีเวลาเป็นของตัวเองบ้างแล้วครับ
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #1866 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 01:27:01 PM »

ครับพี่ เด็กๆเริ่มโต เริ่มไม่อ้อนกันแล้ว พอได้มีเวลาเป็นของตัวเองบ้างแล้วครับ
แล้วพ่อ ... ก็อ้อนแทน  คิก คิก

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

« ตอบ #1867 เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 01:34:33 PM »

แล้วพ่อ ... ก็อ้อนแทน  คิก คิก

น้ำลายหก
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #1868 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 10:54:19 PM »

เยี่ยมมากครับทุกท่าน... เยี่ยม

ผมไม่ได้ยกมาเกือบเดือน ลองยกน้ำหนักเดิมดู เดี๊ยงครับ.. อ๋อย

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #1869 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 01:59:38 AM »

ลูกชาย เริ่มเล่นดัมเบลมาหลายเดือนแล้ว ตอนนี้กลับมาอยู่กทม.เพราะมหาลัย ไม่ให้เรียนแล้ว
วันก่อนเขาไปซื้อที่ยกน.น.แบบด้ามยาวๆมาอีก แล้วก็ซื้ออะไรมากินไม่รู้ กระป๋องใหญ่ๆ กระป๋อง
ละเป็นพันมากิน เห็นว่าเป็นพวกโปรตีน ไม่รู้จะบ้าพลัง ไปถึงไหน Grin
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #1870 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 07:56:06 AM »

ลูกชาย เริ่มเล่นดัมเบลมาหลายเดือนแล้ว ตอนนี้กลับมาอยู่กทม.เพราะมหาลัย ไม่ให้เรียนแล้ว
วันก่อนเขาไปซื้อที่ยกน.น.แบบด้ามยาวๆมาอีก แล้วก็ซื้ออะไรมากินไม่รู้ กระป๋องใหญ่ๆ กระป๋อง
ละเป็นพันมากิน เห็นว่าเป็นพวกโปรตีน ไม่รู้จะบ้าพลัง ไปถึงไหน Grin

ดีครับ ดีกว่าตั้งวงมั่วสุมอย่างอื่น เอาพลังมาสร้างกล้ามเนื้อจะได้มีโครงสร้างที่แข็งแรงตั้งแต่ตอนหนุ่มๆ
จะได้เปรียบกว่าคนอื่น
กินโปรตีนพอสร้างกล้ามเนื้อแล้วเลิก  จากนั้นหาอาหารประเภทโปรตีนทั่วไปก็ได้ จะได้ไม่เปลือง
คุณตี๋เองก็ควรจะเล่นด้วย จะได้มีกล้ามเนื้อและสุขภาพแข็งแรง 555

อเสวนา จะ พาลานัง
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #1871 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 09:21:04 AM »

ดีครับ ดีกว่าตั้งวงมั่วสุมอย่างอื่น เอาพลังมาสร้างกล้ามเนื้อจะได้มีโครงสร้างที่แข็งแรงตั้งแต่ตอนหนุ่มๆ
จะได้เปรียบกว่าคนอื่น
กินโปรตีนพอสร้างกล้ามเนื้อแล้วเลิก  จากนั้นหาอาหารประเภทโปรตีนทั่วไปก็ได้ จะได้ไม่เปลือง
คุณตี๋เองก็ควรจะเล่นด้วย จะได้มีกล้ามเนื้อและสุขภาพแข็งแรง 555

ขอบคุณที่แนะนำครับ ไหว้ Grin
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #1872 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 11:44:49 AM »

ตั้งแต่เที่ยงคืนวันศุกร์ ไม่ได้หยุดพักเลย จำเป็นต้องงดครับสำหรับตารางของวันศุกร์ เริ่มอีกทีวันจันทร์ครับ

zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #1873 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 09:53:16 PM »

ช่วยยกครับ  เยี่ยม motivation สำหรับหลายๆท่านที่กำลังท้อ  เยี่ยม เยี่ยม

<a href="http://www.youtube.com/v/c0ZzN6hxdzo" target="_blank">http://www.youtube.com/v/c0ZzN6hxdzo</a>
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #1874 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 06:45:20 AM »

อรุณสวัสดิเช้าวันจันทร์ครับ  เยี่ยม ไหว้ วันนี้ยังเป็นวันหยุดชดเชย หลายๆท่านไปเชงเม้งวางโปรแกรมเที่ยวยาวกับครอบครัว  เยี่ยม

ต้อนรับเช้านี้ด้วยบุรุษในตำนาน มิสเตอร์สเตอร์รอยด์ สมัยนู้น สเตอร์รอยด์ยังไม่เป็นสารต้องห้าม สมัยนี้ใช้ได้แต่ต้องตามใบสั่งแพทย์ ในปริมาณที่แนะนำ  Cool

หน้า: 1 ... 122 123 124 [125] 126 127 128 ... 156
  พิมพ์