๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 04:48:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ ป.3ต่างจังหวัด  (อ่าน 1204 ครั้ง)
sincfg
Jr. Member
**

คะแนน -6

« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2013, 05:39:35 PM »

ผมยื่นขอ ป.3ที่ต่างจังหวัด เดือน เมย. ตอนนี้ ยังเงียบ ถามทางอำเภอบอกว่ารอ ประวัติลายนิ้วมือยังไม่มาแล้วเราต้องทำไงต่อครับปกติตรวจลายนิ้วมือนานไหมครับ 
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2013, 07:09:27 PM »

บางที่รอหลายเดือนครับ เป็นปียังเคยมี  ใจเย็นๆครับ

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 11:51:14 AM »

อำเภอผม งดออกให้ปชช.ทั่วไปไม่มีกำหนด เบื่อนายอำเภอคนใหม่จริงๆ คนเก่ายังพอขอได้
sidarod
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 12:09:53 PM »

นายอำเภอหลายตน ก็หลายมาตราฐาน
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 01:57:37 PM »

ขอขนาดไหนครับ ถ้าขนาด .357 หรือ 11มม.นั้นมันมีความรุนแรงทำลายล้างได้อย่างมหาศาล ยิงทีอำนาจทะลุทะลวงสูงต้องเป็นเจ้าหน้าที่ฝ่ายความมั่นคงและฝ่ายปราบปรามเท่านั้น ประชาชนทั่วไปไม่อนุญาตให้มีและใช้โดยเด็ดขาดเพราะเกรงจะกระทบต่อความมั่นคงและสงบสุขในสังคมโดยส่วนรวม แต่ปืนขนาด9มม.ลูกดกๆจุที15นัดหรือ18นัดยิงต่เนื่องได้นานและยิงสาดออกไปได้มากนั้น ไม่เป็นไรมันไม่กระทบต่อความมั่นคงออกให้ได้ ปืนลูกซอง  ปั้มเอย ออโตเอย ยิงที7-8นัดไม่ถิงเกิน1- 2วินาทีกลุ่มกระสุนว่านบานเป็นกระด้งออกไปมีรัศมีกว้างๆก็ไม่เป็นไร ออกให้ได้ มันไม่กระทบกะความมั่นคง แต่.357 หรือ 11มม. อย่าขอเป็นอันขาด ถ้าอยากได้จริงๆต้องจ่ายค่าบำรุงอำเภอมา 15,000 บาทขาดตัว เครดิตคอมเม๊นต์จากพี่ท่านหนึ่งของเว็บข้างบ้าน  Tongue แบร่

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 04:29:22 PM »

นายทะเบียนท่านคงงานยุ่งครับ...... Cool
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 04:52:52 PM »

นายทะเบียนท่านคงงานยุ่งครับ...... Cool

ถ้าจะให้ยุ่งขึ้นอีกก็ทำหนังสือทวงถาม.......เกิน90วันก็ฟ้องศาลปกครองว่าปฏิบัติหน้าที่ล่าช้า    คิก คิก
urtkop
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 67

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 05:24:18 PM »

ขอขนาดไหนครับ ถ้าขนาด .357 หรือ 11มม.นั้นมันมีความรุนแรงทำลายล้างได้อย่างมหาศาล ยิงทีอำนาจทะลุทะลวงสูงต้องเป็นเจ้าหน้าที่ฝ่ายความมั่นคงและฝ่ายปราบปรามเท่านั้น ประชาชนทั่วไปไม่อนุญาตให้มีและใช้โดยเด็ดขาดเพราะเกรงจะกระทบต่อความมั่นคงและสงบสุขในสังคมโดยส่วนรวม แต่ปืนขนาด9มม.ลูกดกๆจุที15นัดหรือ18นัดยิงต่เนื่องได้นานและยิงสาดออกไปได้มากนั้น ไม่เป็นไรมันไม่กระทบต่อความมั่นคงออกให้ได้ ปืนลูกซอง  ปั้มเอย ออโตเอย ยิงที7-8นัดไม่ถิงเกิน1- 2วินาทีกลุ่มกระสุนว่านบานเป็นกระด้งออกไปมีรัศมีกว้างๆก็ไม่เป็นไร ออกให้ได้ มันไม่กระทบกะความมั่นคง แต่.357 หรือ 11มม. อย่าขอเป็นอันขาด ถ้าอยากได้จริงๆต้องจ่ายค่าบำรุงอำเภอมา 15,000 บาทขาดตัว เครดิตคอมเม๊นต์จากพี่ท่านหนึ่งของเว็บข้างบ้าน  Tongue แบร่

ของผมโดนคล้ายๆกันครับ แต่จากต้นทางเลย คือคนที่จะเซ็นต์หนังสือรับรองให้(ผญบ.) บอกว่าจะช่วย แต่ขอก่อน 5,000.- และจะเป็นธุระให้จนแล้วเสร็จอีก 10,000.-

เลยต้องตีหน้ามึนไปนั้งเฝ้าอำเภอซะหลายวัน ร่วมๆ เดือน สุดท้ายได้มาที่ 20บาท (เจ้แกบอกไม่มีเงินทอน เหรียญหายากบนอำเภอ อิอิอิ)

การกระทำ สำคัญกว่าคำพูด
GUESS
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 10:09:29 PM »

สดยอดครับเจ้านาย_ได้มา 20 บาทเอง/ไอ้เจ้าปืนในดวงใจหลายๆยี่ห้อก็ดันมีแต่ขนาด 45acp สะงั้น..เเซ็งเป็ดเลยผม
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 07:36:10 AM »

ของผมโดนคล้ายๆกันครับ แต่จากต้นทางเลย คือคนที่จะเซ็นต์หนังสือรับรองให้(ผญบ.) บอกว่าจะช่วย แต่ขอก่อน 5,000.- และจะเป็นธุระให้จนแล้วเสร็จอีก 10,000.-

เลยต้องตีหน้ามึนไปนั้งเฝ้าอำเภอซะหลายวัน ร่วมๆ เดือน สุดท้ายได้มาที่ 20บาท (เจ้แกบอกไม่มีเงินทอน เหรียญหายากบนอำเภอ อิอิอิ)

นับถือครับ  ไหว้
ที่ท่านไม่รดน้ำต้นฉ้อราษฎร์ ....... ที่ตอนนี้มันระบาดไปทั่ว บางต้นเติบใหญ่ก็ขยับชั้นเป็นต้นบังหลวง สมคบกันกลายเป็นกาฝากของประเทศชาติ  เศร้า
sincfg
Jr. Member
**

คะแนน -6

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 09:37:23 AM »

ขอขนาดไหนครับ ถ้าขนาด .357 หรือ 11มม.นั้นมันมีความรุนแรงทำลายล้างได้อย่างมหาศาล ยิงทีอำนาจทะลุทะลวงสูงต้องเป็นเจ้าหน้าที่ฝ่ายความมั่นคงและฝ่ายปราบปรามเท่านั้น ประชาชนทั่วไปไม่อนุญาตให้มีและใช้โดยเด็ดขาดเพราะเกรงจะกระทบต่อความมั่นคงและสงบสุขในสังคมโดยส่วนรวม แต่ปืนขนาด9มม.ลูกดกๆจุที15นัดหรือ18นัดยิงต่เนื่องได้นานและยิงสาดออกไปได้มากนั้น ไม่เป็นไรมันไม่กระทบต่อความมั่นคงออกให้ได้ ปืนลูกซอง  ปั้มเอย ออโตเอย ยิงที7-8นัดไม่ถิงเกิน1- 2วินาทีกลุ่มกระสุนว่านบานเป็นกระด้งออกไปมีรัศมีกว้างๆก็ไม่เป็นไร ออกให้ได้ มันไม่กระทบกะความมั่นคง แต่.357 หรือ 11มม. อย่าขอเป็นอันขาด ถ้าอยากได้จริงๆต้องจ่ายค่าบำรุงอำเภอมา 15,000 บาทขาดตัว เครดิตคอมเม๊นต์จากพี่ท่านหนึ่งของเว็บข้างบ้าน  Tongue แบร่
ผมขอ . 22 ครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์