๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 06:56:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Beretta PX4 Compact หรือ M9A1 Compact 9 มม.  (อ่าน 5682 ครั้ง)
somkeat rtmc-love king
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 01:38:50 PM »

ดูในรูปเหมือนอวบใหญ่ แต่ตัวจริงๆเคยลองจับของเพื่อน ถนัดเข้ามือดีมากพอๆกับ cz 75 compack เลยครับ ชอบๆ

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
rx300
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

รักพ่อหลวงและครอบครัวยิ่งกว่าชีวิต..

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 01:44:03 PM »

ได้มาแล้วนะครับ...ลงเอยกับ PX4...
M9A1 ของหมดพอดี เลยไม่ได้เจอตัวจริง..ใจมาทาง PX อยู่แล้ว เลยไม่ต้องลังเลครับ
ขอบคุณทุกๆความเห็นเลยครับ  ไหว้
ยินดีด้วยครับ
  สอบถามครับว่าลิ้นแม็กสีเหลืองหรือแดง ผมเห็นเป็นสีเหลือง  แต่ของผมเป็นสีแดง
ถ้าเจอแหล่งแม็กเพิ่มแจ้งด้วยนะครับ

ของผมเป็นสีส้มๆนะครับ...ส้มจัดเลย ไม่แน่ใจว่าจะเรียกว่าแดงได้รึเปล่า
(พอดีอยู่ที่ทำงาน ไม่งั้นจะถ่ายมาให้ชัดๆครับ)

ที่เห็นเหลืองๆนั่น น่าจะเป็นหัวลูก FMJ ที่ผมลองโหลดดู สะท้อนกับไฟห้องน่ะครับ

ส่วนแม็กของ PX4 Compact เหมือนผมเคยอ่านเจอที่ไหนสักแห่งว่าถ้าเป็นของแท้ราคาตก 3 ถึง 4 พันกว่าๆเลยครับ  โดนชก

Guns don't kill people...People kill people...
EastAsia_Gun
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 03:10:46 PM »

เยี่ยม เยี่ยม  ยินดีด้วยครับที่เลือก PX4   เพราะพี่ชายแฟนเพิ่งไปออก M9A1มา สนสก.    รู้สึกว่างานไม่ค่อยเรียบร้อยอ่ะครับ  เก็บงานยังไม่สวยเท่าที่ควร แต่ยังไม่เคยลองกระบอกนั้น   (ขอติตามความเห็นผมนะ)

ขออัญเชิญ  "เกิดมาทั้งทีมันก็มีอยู่แต่ทุกข์ภัย วันนี้เคราะห์ดี รุ่งขึ้นพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร ดีเคยพบ ชั่วเคยเห็น จนเคยเป็น มีเคยได้ อนาคตเราไม่รู้ ถึงไม่รู้ก็ต้องเดินไป จะกลัวไปไย มันก็ล่วงไปตามเวลา ไม่ตายวันนี้ก็คงไปซี๊เอาวันข้างหน้า วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า ไม่ใช่ขี้ข้าปากของใคร"
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 04:29:02 PM »

ยินดีกับปืนกระบอกใหม่ด้วยครับ  สวย น่าใช้  เยี่ยม

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
"ปุจฉา"
Jr. Member
**

คะแนน 5

ขอบพระคุณผืนแผ่นดินไทย ที่โอบข้าพเจ้าจนเติบใหญ่

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2013, 01:49:11 AM »

สำหรับผมๆชอบทั้ง2ครับแต่ไม่มีโอกาศ(เมียห้าม) พี่ที่ทำงานมีแต่ปีนรุ่นใหม่ๆพวกบาเรตตา,เอชเคยิ่งไอ้เอชเคครับ มันลดนกเสียงดังงงเปี้ยยเลย ผมละเสียว ไม่เหมือน1911ของผมลดนกฮาฟคล๊อกไม่มีเหวอ เสียอย่างเดียวอยากได้ของใหม่

เกียรติยศคือสิ่งที่หวงแหน ปกป้องแดนปกป้องฟ้า มาตุภูมิแห่งนี้คือบ้านของเรา เหล่าบรรพชนพลีชีพแลก มาวันนี้ไพรีรุกราน เราเลือดทหารนักรบผู้กล้า จะไม่ยอมให้ชาติถูกขายทอดตลาด ด้วยอำนาจอิทธิพลเงินตรา จะยึดมั่นด้วยสติ จะปกป้องด้วยชีวา
เพราะเราคือ.ทหารพระราชา  "ขอบคุณเนื้อเพลงจากวงคาราบาว"
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2013, 07:02:57 AM »

ได้มาแล้วนะครับ...ลงเอยกับ PX4...
M9A1 ของหมดพอดี เลยไม่ได้เจอตัวจริง..ใจมาทาง PX อยู่แล้ว เลยไม่ต้องลังเลครับ
ขอบคุณทุกๆความเห็นเลยครับ  ไหว้
ยินดีด้วยครับ
  สอบถามครับว่าลิ้นแม็กสีเหลืองหรือแดง ผมเห็นเป็นสีเหลือง  แต่ของผมเป็นสีแดง
ถ้าเจอแหล่งแม็กเพิ่มแจ้งด้วยนะครับ

ของผมเป็นสีส้มๆนะครับ...ส้มจัดเลย ไม่แน่ใจว่าจะเรียกว่าแดงได้รึเปล่า
(พอดีอยู่ที่ทำงาน ไม่งั้นจะถ่ายมาให้ชัดๆครับ)

ที่เห็นเหลืองๆนั่น น่าจะเป็นหัวลูก FMJ ที่ผมลองโหลดดู สะท้อนกับไฟห้องน่ะครับ

ส่วนแม็กของ PX4 Compact เหมือนผมเคยอ่านเจอที่ไหนสักแห่งว่าถ้าเป็นของแท้ราคาตก 3 ถึง 4 พันกว่าๆเลยครับ  โดนชก
ขอบคุณครับ น่าจะสีเหมือนๆ กันครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์