๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 06:15:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใช้ลูก ยี่ห้อ ชนิด ใด เพื่อป้องกันชีวิต  (อ่าน 12083 ครั้ง)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 07:30:45 PM »

Federal Premium 9mm 147 Grain Hydra-Shok JHP (กระสุนติดปืน)
Bullet Master Centrefire 9mm 115 Grain

กล่องบน  Federal Premium 9mm 147 Grain Hydra-Shok JHP (กระสุนติดปืน)   ซื้อจากที่ไหนและราคาเท่าไหร่ครับ

อยากหามาติดปืนด้วยครับ........ไปฝึก ชรบ. แล้วยิงเล่นจนเกือบหมด.....เลยอยากได้แบบใหม่นะครับ
หายากพอดูครับ พอดีพี่ที่ทำงานเค้าบอกว่ามีเพื่อนเค้าหลายคนเล่นปืนกันเยอะ ผมเลยฝากเค้าหาให้กว่าจะได้ก็นานอยู่ ผมได้มาตกนัดละ 170 (แพงมาก)
ตั้งแต่ซื้อมายังไม่เคยยิงเลยซักนัด

Fed. HS. ๑๔๗ เกรน ครั้งแรกที่เข้ามาบ้านเรา ผมซื้อไว้นัดละ ไม่ถึง ๔๐ บาท

เป็นกระสุนที่ถูก เกือบที่สุด เมื่อเทียบกับ Re. Golden Saber,  Win. Black Talon ..  ๗๐ - ๘๐ บาท . Grin

black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 10:14:52 PM »

Federal Premium 9mm 147 Grain Hydra-Shok JHP (กระสุนติดปืน)
Bullet Master Centrefire 9mm 115 Grain

กล่องบน  Federal Premium 9mm 147 Grain Hydra-Shok JHP (กระสุนติดปืน)   ซื้อจากที่ไหนและราคาเท่าไหร่ครับ

อยากหามาติดปืนด้วยครับ........ไปฝึก ชรบ. แล้วยิงเล่นจนเกือบหมด.....เลยอยากได้แบบใหม่นะครับ
หายากพอดูครับ พอดีพี่ที่ทำงานเค้าบอกว่ามีเพื่อนเค้าหลายคนเล่นปืนกันเยอะ ผมเลยฝากเค้าหาให้กว่าจะได้ก็นานอยู่ ผมได้มาตกนัดละ 170 (แพงมาก)
ตั้งแต่ซื้อมายังไม่เคยยิงเลยซักนัด

Fed. HS. ๑๔๗ เกรน ครั้งแรกที่เข้ามาบ้านเรา ผมซื้อไว้นัดละ ไม่ถึง ๔๐ บาท

เป็นกระสุนที่ถูก เกือบที่สุด เมื่อเทียบกับ Re. Golden Saber,  Win. Black Talon ..  ๗๐ - ๘๐ บาท . Grin

หลบไปหายี่ห้ออื่นดีกว่า..........แพงหูจี่ตาลายเลย

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
chuntit
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 08:44:45 AM »

หลบไปหายี่ห้ออื่นดีกว่า..........แพงหูจี่ตาลายเลย
จริงๆ แล้วที่อเมริกาขายแค่กล่องละ 49.99 เหรียญแต่ผมว่าสาเหตุที่เมืองไทยโคตรแพงเพราะ +ภาษี+นูน+นี่กันเยอะไปหมด
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 09:22:51 AM »

ของที่เมืองไทยแพงก็เพราะดีมานด์ท่วมซับพลายครับ... ขายแพงเท่าแพงก็ยังมีคนแย่งกันซื้อ...
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 09:44:27 AM »

เรื่องกระสุนมันเป็นสีเทาๆครับ  Wink
เด่นพงษ์ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 46

« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 03:36:00 PM »

ลูกอะไรขอให้ใหม่พอประมาณ..อย่าเก็บลูกเก่าแลกชีวิตครับ..
อาทิตย์ก่อนผมเอาลูกวินฯเก่าเก็บไปโละที่สนาม..แปะ..โป้ง
เจ้า SR9C คาบปลอกบ้าง..รังเพลิงไม่สุดบ้าง..แต่ก็ค่อยแท็ป..แล้วเหนี่ยวจนหมด..เฮ้อ
natme43
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 06:03:17 PM »

ของผมใช้ลูก .45 royal  FMJ ครับ
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #67 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 10:23:46 PM »

ข้าวเกรียบหลอด S&B 180gr .40S&W Grin

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เหมือนกันครับพี่ ยิ้มีเลศนัย

ภาพปลากรอบ น้ำลายหก

กระสุนยี่ห้อนี้ปืนเต๊ปชอบมาก อิอิ คิก คิก

จุ๊ ๆ อย่าเอ็ดไป  เดี่ยวราคามันเต๊ปเกินไป   คิก คิก
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2013, 12:53:06 PM »

Grin Grin Grin

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
watch รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 227

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 10:32:24 AM »

ผมใช้ลูกกระสุนตัวนี้ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลัวหนาว จักเอาไว้พื้นอากาศกลางหาว ก็กลัวหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลัวเจ้าปะใส่แล้วลู่เอาไป ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวชายปี้นี้ จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”  -  สมเจตน์ วิมลเกษม
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์