๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 07:12:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนบอกให้สมัครมาเป็นทหาร ถึงวันเยี่ยมญาติโทกลับไปมีชายอื่นรับสาย มาดู สกู๊ป พลฯทหารคนหนึ่งคับที่น่าส  (อ่าน 2772 ครั้ง)
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 02:30:21 PM »

ตำรวจก็เคยโดน...

นึกว่ามีแต่ทหาร....อิอิอิ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
อิติปิโสธงชัย รักในหลวง
The best it yet to be......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 02:34:22 PM »

กิ๊วก๊าวดูมันมุ่งมั่นดี ขอให้ไ้ด้คืนนะ เเต่ให้ระวังไอ้ผ้วใหม่มันหักคาใว้ล่ะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ผมก็คือส่วนหนึ่งของความไม่เป็นกลาง เพราะผมอยู่ข้างในหลวง
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 02:41:01 PM »

กิ๊วก๊าวดูมันมุ่งมั่นดี ขอให้ไ้ด้คืนนะ เเต่ให้ระวังไอ้ผ้วใหม่มันหักคาใว้ล่ะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เอาน้ำพริกสาดเข้าไป...กลัวจะดิ้นพล่านกระเสือกกระสนรีบออกมาอ่ะดิครับ...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 04:35:25 PM »

แลบลิ้น  ยังไง๊ยังไงก็อย่ากลับไปเอามาเต๊อะ
ของมันขึ้นชื่อว่าไปแล้ว มันก็มีโอกาสสูงที่จะไปอีก
หาใหม่เต๊อะ  เยี่ยม
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 05:31:22 PM »

ดีแล้วครับ...

ให้ทิ้งกันตอนนี้น่ะดีแล้ว...

ขืนแต่งด้วย ก็คงมีชู้...

ทิ้งลูกทิ้งผัวหนีตามชู้ไป...

ทางใครทางมัน เราจะได้เจอคนใหม่ คนที่ดีกว่าครับ... Wink
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 05:35:45 PM »

ดีแล้วครับ...

ให้ทิ้งกันตอนนี้น่ะดีแล้ว...

ขืนแต่งด้วย ก็คงมีชู้...

ทิ้งลูกทิ้งผัวหนีตามชู้ไป...

ทางใครทางมัน เราจะได้เจอคนใหม่ คนที่ดีกว่าครับ... Wink

ทั้ง ตำรวจ+ทหารเคยโดนมาแล้ว........ไม่ทราบว่าคุณหมอเคยโดนไหมครับ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 06:02:36 PM »

เลี้ยงฉลองโลดนา ... ใหม่ๆซิงๆเยอะๆมากๆๆๆๆ
อิติปิโสธงชัย รักในหลวง
The best it yet to be......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 06:21:16 PM »

เอาน้ำพริกสาดเข้าไป...กลัวจะดิ้นพล่านกระเสือกกระสนรีบออกมาอ่ะดิครับ...
กิ๊วก๊าวเอาเเบบนี้ มันจะเสียของเอานะดาบ ทั้งเเสบ ทั้งร้อน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมก็คือส่วนหนึ่งของความไม่เป็นกลาง เพราะผมอยู่ข้างในหลวง
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 08:31:19 PM »

เมื่อผู้หญิงไม่รักดี ก็ให้มันไปตามทางที่เลือก แล้วไม่ต้องไปสนใจ หาผู้หญิงที่ดี ๆ มาเป็นคู่ครับ

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 09:01:01 PM »

แบบข้างล่างนี่เหรอครับอาดาบ...  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ไปสนทำไมผู้หญิงคนเดียว....ผู้ชายด้วยกันนี้ละสุดยอด

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...อะฟิ่วววววว... ไหว้
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 09:34:22 PM »

ไปสนทำไมผู้หญิงคนเดียว....ผู้ชายด้วยกันนี้ละสุดยอด

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 11:36:02 PM »

แบบข้างล่างนี่เหรอครับอาดาบ...  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ครูหมูอยู่ไหนครับ  ไหว้

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 11:38:15 PM »

ครูหมูอยู่ไหนครับ  ไหว้

ครูหมูอยู่แม่ขรีครับ... แต่ตอนปิดเทอม... แกปั่นจักรยานผ่านแถวๆ บ้านอาดาบอ่ะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7670

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 11:46:03 AM »

ช่างเขาเถอะปล่อยไปเดี๋ยวพอปลดทหารแล้วจะมากันตรึมราศีทหารมันจับสาวๆอยากได้จะตาย
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 09:41:12 AM »

แบบข้างล่างนี่เหรอครับอาดาบ... ตกใจ ตกใจ ตกใจ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์