๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 07:49:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำแฟชั่นใหม่ครับ รับอาสาสมัครใจกล้า ลองผลงาน(อายุต่ำกว่า 18 ห้ามชม)  (อ่าน 5272 ครั้ง)
muk
Hero Member

คะแนน 182

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 09:34:56 AM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ    ผู้หญิงคนนี้ใจเด็ดจริงๆครับ   Shocked

ผู้ใช้ปืนเป็นผู้รับผิดชอบการกระทำทุกอย่างของตน มิใช่อุปกรณ์รับผิดชอบการกระทำของมนุษย์
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 09:38:43 AM »

ขอบอกด้วยเลยครับ....คุณวรกฤษ  รับทำด้วยคร๊าบบบบ......

ใครว่าเล่นบันจี้จั๊มแล้วเป็นการวัดใจ...ผมว่าไอ้นี่นี่แหละครับ

จัดอยู่ในหลักสูตรโครตรทรมาน ใครผ่าน...ยิ่งกว่าหลักสูตรโหดๆ..อีกนะ

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
N1
Full Member

คะแนน 9

เริ่มจาก 0 เพิ่มพูนทีละ 2

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 10:00:35 AM »

กล้าดีจัง.. ตกใจ ตกใจ ตกใจ
V-SAK.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 10:13:46 AM »

ข้าน้อยขอคาราวะ หนึ่งจอก  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

กลับไปรักคนอย่างเธอ ก็เหมือนกับคนโง่ ๆ ที่เป็นมา . .
วรกฤษ II
ขี้ฝอยแล้วพยายามทำ....ดีกว่าไม่ได้ทำอะไรเลย...
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 10:19:54 AM »

ช่วยลงหัวกระทู้หน่อยครับ ว่าภาพน่ากลัว เด็กๆไม่ควรเปิดเข้ามาชม

รับทราบเเก้ไขแล้วครับ...ขออภัยทุกๆท่านด้วยครับ(หวาดเสียวไปหน่อยครับ)

ขอบอกด้วยเลยครับ....คุณวรกฤษ รับทำด้วยคร๊าบบบบ......

ใครว่าเล่นบันจี้จั๊มแล้วเป็นการวัดใจ...ผมว่าไอ้นี่นี่แหละครับ

จัดอยู่ในหลักสูตรโครตรทรมาน ใครผ่าน...ยิ่งกว่าหลักสูตรโหดๆ..อีกนะ

เห็นพี่บอกจะมาที่ร้านพี่ลองดูมั๊ยครับ Grin Grin Grin

ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง...สิ่งที่ฝันคือต้องเป็นที่ 1 ในเอเชียให้ได้...
quick-รักในหลวง
ตึงไปก็ขาด ย่อนไปก็ยาน คงความเป็นกลางไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 10:25:32 AM »

น่ากลัวครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ท่าทางจะแสบน่าดู ตกใจ
วรกฤษ II
ขี้ฝอยแล้วพยายามทำ....ดีกว่าไม่ได้ทำอะไรเลย...
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 10:29:06 AM »

น่ากลัวครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ท่าทางจะแสบน่าดู ตกใจ

ทำเสร็จราดด้วยเเอลกอฮอล์ 2 ขวด ตกใจ

ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง...สิ่งที่ฝันคือต้องเป็นที่ 1 ในเอเชียให้ได้...
วรกฤษ II
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 10:32:50 AM »

ไม่มีอาสาสมัครเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไว้ว่างๆผมยังมีอีกหลายแฟชั่นอยากทำครับ...มีอีกแฟชั่นหนึ่ง  "ฝังลูกนิมิตร"

e-muak
ยามมาดุจลมพัด ยามจากไปไร้ร่องรอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 11:33:32 AM »

ขออนุญาตครับ
งานแกะสลักบนตัวคน ขอบายครับ
แค่สักยังไม่กล้าเลย ตกใจ ตกใจ

ด้วยความเคารพ

ถึงเหล้าถูก เพื่อนดี ยังมีรส
ถ้าเพื่อนคด เหล้าดี หมดรสชาด

(ลอกมา)
IronMan
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 12:24:21 PM »

นับถือในความใจกล้าจริงๆ... ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
Vick - รักในหลวง
tetrodotoxin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 83

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 12:52:23 PM »

แค่สักก็พอครับ แต่เนื้อที่เป็นชิ้นๆนั่น จะกินข้าวไม่ลง Tongue

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 12:55:30 PM »

เสียวถึงหัวหน่าว

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 01:09:07 PM »

เห็นตอนทำ...แทบกลั้นลมหายใจ ไม่ไหว... Grin Grin

แต่พอเสร็จแล้ว ก็สวยดี นะ Grin
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 01:14:44 PM »

.....ขอชมคนทำฝีมือมั่ก ๆ แต่คนที่ให้เขาทำ  "มั่ก ๆ" ยิ่งกว่า.......  บรืออออวววว...

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 01:37:12 PM »

น่ากลัวการติดเชื้อ มาก

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์