๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 11:32:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมภาพ......คนไทยรักกัน......  (อ่าน 7673 ครั้ง)
วรกฤษ II
ขี้ฝอยแล้วพยายามทำ....ดีกว่าไม่ได้ทำอะไรเลย...
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 08:00:32 PM »

หลงรัก หวานซะไม่มี หลงรัก

เบื้องหลัง...

ปืนอะไรเอ่ย Huh

ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง...สิ่งที่ฝันคือต้องเป็นที่ 1 ในเอเชียให้ได้...
☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 08:18:51 PM »

[URL=h
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 08:19:25 PM »

สไตเออร์ AUG

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
plo-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 08:25:25 PM »

....รถถัง  หรือครับ  ผมดูแล้วเหมือนกับแจกันที่มีดอกไม้หลากชนิดปักอยู่ จูบบบบ
 Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 08:27:01 PM »

...เห็นภาพแล้วก็อดกลัวปืนลั่นไม่ได้....

...ตอนนักข่าวช่อง 7 โดนที่หัว...

...ฝากพี่ ตะหาร..ระวังด้วย...

...ขอบคุณครับ...

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
วรกฤษ II
ขี้ฝอยแล้วพยายามทำ....ดีกว่าไม่ได้ทำอะไรเลย...
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 08:38:43 PM »

สไตเออร์ AUG

ขอบพระคุณครับผม

ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง...สิ่งที่ฝันคือต้องเป็นที่ 1 ในเอเชียให้ได้...
วรกฤษ II
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 09:06:24 PM »

เห็นภาพนี้แล้วอยากไปเลย...เกิดมายังไม่เคยจับเลย เอ็ม 16  หัวเราะร่าน้ำตาริน อิจฉาฝรั่งกับเด็กง่ะ

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 09:13:42 PM »

เห็นภาพนี้แล้วอยากไปเลย...เกิดมายังไม่เคยจับเลย เอ็ม 16 หัวเราะร่าน้ำตาริน อิจฉาฝรั่งกับเด็กง่ะ

ไม่ยอมไปเกณฑ์ทหารนี่นา อิอิอิอิ
เรียน ร.ด. ได้จับแค่ ปลย.88 กับ เอชเค 33
 อ้อ เอ็ม 60 ด้วยเน้อ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
วรกฤษ II
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 09:20:04 PM »

เห็นภาพนี้แล้วอยากไปเลย...เกิดมายังไม่เคยจับเลย เอ็ม 16 หัวเราะร่าน้ำตาริน อิจฉาฝรั่งกับเด็กง่ะ

ไม่ยอมไปเกณฑ์ทหารนี่นา อิอิอิอิ
เรียน ร.ด. ได้จับแค่ ปลย.88 กับ เอชเค 33
 อ้อ เอ็ม 60 ด้วยเน้อ

ร.ด.ไม่ได้เรียนครับ.. ทหารยังไม่ได้เกณฑ์ครับอายุไม่ถึง..อุ๊บ Lips Sealed Grin Grin

ตอนผมเกณฑ์คนสมัครเยอะครับขนาดสมัครแล้วยังจับฉลากคัดออกเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 12:44:26 AM »

ตระกูลเหลี่ยม  เห็นภาพเหล่านี้จะรู้สึกยังไงน้า
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 01:47:49 AM »

Grinปีนี้งานวันเด็ก ทำไมจัดเร็วจัง Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก
นั่นสิครับ แต่ผมเลยเกณฑ์ไปหลายปีแล้ว
ช่างมัน พาน้องๆไปดูดีกว่า

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 06:20:53 AM »

ไม่จริ๊ง...ไม่จริง   
ทหาร สร้างภาพ   เขาไปบังคับประชาชนให้มาถ่ายรูปด้วย
เอาปืนจี้ บังคับให้ยิ้ม บังคับให้เอาของกินมาให้ 
ปล้นสะดม ดอกกุหลาบ และขนมเปียกปูน เพราะ ทหารอดอยาก
เห็นไหมนั่น เขาล็อคคอเด็กชาย 2 คนนั่น
ใช้ด้ามปืนทุบ เด็กหญิงที่นั่งบนรถถังซะฟันหลอ เลย
ปล้นผัดไท จากผู้หญิง ที่ขี่มอเตอร์ไซย์
ผมจะฟ้อง ยูเอ็น
ผมจะฟ้อง ยูเอ็น
แงๆๆๆๆ  ยูเอ็น...จ้วยด้วย 

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 10:36:37 AM »

อ้า.........
ใครมีภาพ ตอนยี้ห้อย ร้อยยี่สิบ มารายงานตัวแล้วโดนด่า โดนไล่เตะรถมั่งครับ.......

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 01:30:44 PM »

เห็นภาพนี้แล้วไม่ค่อยสบายใจนัก ไม่น่าอนุญาติให้พลเรือนจับปืนกลางกรุง
gopo
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 05:41:22 PM »

ปืนไม่มีลูก ทหารเขาคงให้ประชาชนเห็นว่าเขาเป็นมิตรกับประชาชน   และคงหลังจากเหตุการสงบลงแล้ว  ด้วยความเคารพครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์