๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 10:56:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Hadyai IPSC Handgun Championship 2013 ณ สนามยิงปืนหาดใหญ่ จ.สงขลา7/7/56  (อ่าน 38888 ครั้ง)
***หนอนหมาจู***
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #165 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 03:28:18 PM »

ไหว้ ไหว้ รบกวนสอบถามครับ พี่ชาย รุ่น คลาสสิก ดิวิชั่น  ปืนมีบ่อแม็กได้มั้ยครับ แล้วแม็กกาซีน กี่นัด มีส้นแม็กได้หรือเปล่า ขอเป็นความรู้หน่อยครับ เผื่อว่าได้ไป  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ต้องเป็นปืน1911 บ่อแม็กติดปืนมาคงได้ต้องลงกล่องครับ บรรจุกระสุนได้ไม่เกิน8นัดครับ ส้นแม็กมีได้ครับพี่โรจน์มาเที่ยวดิครับ

ไหว้ ไหว้ ขอบคุณครับพี่ชาย ขอดูลาดพม่าก่อนนะครับ....คิกๆๆๆ  (ลาดลาวเบื่อแล้วครับ)  คิก คิก คิก คิก

เกิดเป็นคนโหดได้ แต่อย่าชั่ว.....
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #166 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 09:30:53 AM »

เตรียมตัวเดินทางจร้า พบกันที่หาดใหญ่น่ะครับ

logo maker" border="0
MrG
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #167 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 09:51:13 AM »

ผมไม่ได้ไปแล้วนะครับ ชาย.... T^T
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #168 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 10:00:43 AM »

ผมไม่ได้ไปแล้วนะครับ ชาย.... T^T
ไว้โอกาศหน้าก้ได้ครับคุณก้อง............

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #169 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 09:31:35 PM »

สนามพร้อมครับ

chakrit
ลุงใหญ่ยะนานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #170 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 10:58:47 PM »

เจอกันครับนักกีฬาทุกท่าน
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #171 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 01:52:49 AM »

ผลการแข่งขันมาแล้วครับ

Hadyai IPSC Handgun Championship 2013 (July 7, 2013)

--> Overall Result

--> Stage Result

We can either find the way or make one.
Tanongsak.CR
Hero Member

คะแนน 23

CRPSC We are Thailand IPSC Shooter

« ตอบ #172 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 11:27:13 AM »

ผลการแข่งขันมาแล้วครับ

Hadyai IPSC Handgun Championship 2013 (July 7, 2013)

--> Overall Result

--> Stage Result

>>>  Tony   Please  re-check  somme  error  in  attach  file   can not  open   >>>  Thanks  <<

Chiangrai   Practical  Shooting   Club  ( CRPSC )
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #173 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 11:12:06 PM »

ครับ การแข่งขันจบลงแล้วด้วยความเรียบร้อง ผมในนามของสนามยิงปืนหาดใหญ่ และโกชัย น้องชาย ทีมงานลุงใหญ่ยะนานี ขอขอบพระคุณพี่น้องนักกีฬาทุกท่านที่เข้าร่วมการแข่งขัน หลายท่านมาจากแดนไกล (ซึ่งคงต้องให้น้องชายมาบรรยาย) ส่วนใหญ่เป็นนักกีฬาปักษใต้บ้านเรา ผมขอขอบคุณอีกครั้ง หากมีสิ่งใดผิดพลาดผมขออภัยนะครับ หวังเพียงให้ได้โอกาศจัดการแข่งขันเพื่อให้กีฬา IPSC โตขึ้นครับ ขอขอบคุณอีกครั้ง พบกันสนามพี่แดงสุราษ นะครับ

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #174 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 11:42:23 PM »

กำลังรวมภาพมาลงครับ ท่านใดมีภาพลงมาดูกันด้วยนะครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #175 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 11:06:18 AM »

ข้อความโดย: poth  

ครับ การแข่งขันจบลงแล้วด้วยความเรียบร้อง ผมในนามของสนามยิงปืนหาดใหญ่ และโกชัย น้องชาย ทีมงานลุงใหญ่ยะนานี ขอขอบพระคุณพี่น้องนักกีฬาทุกท่านที่เข้าร่วมการแข่งขัน หลายท่านมาจากแดนไกล (ซึ่งคงต้องให้น้องชายมาบรรยาย) ส่วนใหญ่เป็นนักกีฬาปักษใต้บ้านเรา ผมขอขอบคุณอีกครั้ง หากมีสิ่งใดผิดพลาดผมขออภัยนะครับ หวังเพียงให้ได้โอกาศจัดการแข่งขันเพื่อให้กีฬา IPSC โตขึ้นครับ ขอขอบคุณอีกครั้ง พบกันสนามพี่แดงสุราษ นะครับ

ขอบคุณครับพี่โพธ พวกเราทีมงานลุงใหญ่ยะนานีนำทีมโดย MD ศุภชัย พงษ์ธนานิกร  ซึ่งแมทช์นี้โกชัยตั้งใจอย่างมากๆๆที่จะรังสรรค์แมทช์และสนามออกมาให้พวกเราสนุก มันส์ พวกเราทีมลุงใหญ่ยะนานีขอขอบคุณ ป๋าชิว โกบุ้น พี่ไก่ พชร โกเพ้ง พี่โอฐ พี่หน่อย อุดร อาจารย์หนุ่ม เช้ง ทีมเชียงราย นายช่างหน่อย,คุณแป้งทีมเชียงใหม่ พี่เชน พี่ปอช์ร คุณต้น พี่กล้าจากแพร่ ทีมกทม พี่วินพี่โจ้พี่สุนทรพี่หนึ่งฟาร์ม พี่แมว วมต ผองพัฒ  ทีมสุราษฎ์  นำทีมโดยพี่แดง กาจน์ พี่เอ็ด พี่โด่ง ท่านจู๊ด ท่านจาแร็ค ทีมชุมพร ป๋าเอ๋ ป๋านงค์ พี่เชิดชัยและทีม ทีมนคร พี่พีระพงศ์ ป๋าแอ๊ด วัลลภ พี่ปอม ปาล์ม พี่ทศ น้องเอ็ม พี่สมพร ทีมภูเก็ต โดยท่านประธานเสริฐ โกโจ้ ยามถามหา แป๋ม สายชล ทีมเบตง เสี่ยเม่ง วีระ ผู้พัน บัณฑิต ที่ส่งทีมงานมาช่วยทำสนามให้แล้วเสร็จ  ทีมพัทลุง ประทานก่อย นำขนมเค้กมาช่วยฮาน ทีมโกลกนำทีมโดยพี่เบน เฮียอ้วน ฝ่ามือเหล็กลอยน้ำ พี่ต้อง พี่หนุ่ม พี่ขนุนจากสตูล
และเพื่อนๆๆพี่ๆๆอ้อ ทีมทำคะแนนขาดไม่ได้เรย พี่โทนี่พี่เป้กพี่เล้กLim4 พี่สุขเกษม จากนรา อารีฟ การแข่งขันก็จบไปแล้วหลงเหลือก็แต่ความทรงจำดีๆๆและมิตรภาพระหว่างพวกเราแล้วพบกับพวกเราทีมลุงใหญ่ยะนานี เจอกันที่นวมินทร์ 21/7 และแมทช์กาจน์แอนด์กันส์ สุราษฎ์ธานี 18/8นี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2013, 11:58:18 AM โดย neunang-นิ้วนาง » บันทึกการเข้า

jo.....pk@รักในหลวง ทรงพระเจริญ@
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #176 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 05:53:47 PM »

ทีมภูเก็ตขอขอบคุณทีมงานหาดใหญ่ สำหรับการต้อนรับอันอบอุ่นครับ.

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #177 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 06:24:47 PM »

ทีมภูเก็ตขอขอบคุณทีมงานหาดใหญ่ สำหรับการต้อนรับอันอบอุ่นครับ.
ไหว้ ไหว้ ไหว้ Grin Grin Grin

Tanongsak.CR
Hero Member

คะแนน 23

CRPSC We are Thailand IPSC Shooter

« ตอบ #178 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 12:26:20 PM »

ข้อความโดย: poth 

ขอบคุณครับพี่โพธ พวกเราทีมงานลุงใหญ่ยะนานีนำทีมโดย MD ศุภชัย พงษ์ธนานิกร  ซึ่งแมทช์นี้โกชัยตั้งใจอย่างมากๆๆที่จะรังสรรค์แมทช์และสนามออกมาให้พวกเราสนุก มันส์ พวกเราทีมลุงใหญ่ยะนานีขอขอบคุณ ป๋าชิว โกบุ้น พี่ไก่ พชร โกเพ้ง พี่โอฐ พี่หน่อย อุดร อาจารย์หนุ่ม เช้ง ทีมเชียงราย นายช่างหน่อย,คุณแป้งทีมเชียงใหม่ พี่เชน พี่ปอช์ร คุณต้น พี่กล้าจากแพร่ ทีมกทม พี่วินพี่โจ้พี่สุนทรพี่หนึ่งฟาร์ม พี่แมว วมต ผองพัฒ  ทีมสุราษฎ์  นำทีมโดยพี่แดง กาจน์ พี่เอ็ด พี่โด่ง ท่านจู๊ด ท่านจาแร็ค ทีมชุมพร ป๋าเอ๋ ป๋านงค์ พี่เชิดชัยและทีม ทีมนคร พี่พีระพงศ์ ป๋าแอ๊ด วัลลภ พี่ปอม ปาล์ม พี่ทศ น้องเอ็ม พี่สมพร ทีมภูเก็ต โดยท่านประธานเสริฐ โกโจ้ ยามถามหา แป๋ม สายชล ทีมเบตง เสี่ยเม่ง วีระ ผู้พัน บัณฑิต ที่ส่งทีมงานมาช่วยทำสนามให้แล้วเสร็จ  ทีมพัทลุง ประทานก่อย นำขนมเค้กมาช่วยฮาน ทีมโกลกนำทีมโดยพี่เบน เฮียอ้วน ฝ่ามือเหล็กลอยน้ำ พี่ต้อง พี่หนุ่ม พี่ขนุนจากสตูล
และเพื่อนๆๆพี่ๆๆอ้อ ทีมทำคะแนนขาดไม่ได้เรย พี่โทนี่พี่เป้กพี่เล้กLim4 พี่สุขเกษม จากนรา อารีฟ การแข่งขันก็จบไปแล้วหลงเหลือก็แต่ความทรงจำดีๆๆและมิตรภาพระหว่างพวกเราแล้วพบกับพวกเราทีมลุงใหญ่ยะนานี เจอกันที่นวมินทร์ 21/7 และแมทช์กาจน์แอนด์กันส์ สุราษฎ์ธานี 18/8นี้ครับ

ไหว้  Thank  you  very much  all  Gentlemen    ไหว้  See  you  on  Chiangrai  IPSC    12 January  2014    ไหว้

* DSCF0468_11.jpg (102.25 KB, 679x246 - ดู 487 ครั้ง.)

Chiangrai   Practical  Shooting   Club  ( CRPSC )
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #179 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 12:46:17 PM »

12/1/57 เจอกันที่เชียงฮายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยครับ นายช่าง

หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13
  พิมพ์