๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 09:06:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอารูป Rainbow มาฝากทุกคนค่ะ  (อ่าน 4499 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 12:15:04 PM »

นัง๕๑ เธอก็ซื้อหม้อหุงข้าวไฟฟ้าซะทีสิยะ

เล่นหุงข้าวด้วยเตาถ่าน...ใครจะไปอยากหุงให้..........

พี่ก็ใช้เตาถ่าน เปลี่ยนซะทีซิครับ ........ เยาะเย้ย ตกใจ Grin

เน็ทเตาถ่าน คริ คริ
nancy
nancy
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 08:41:52 PM »

แนนซี่ ว่าเตาถ่าน น่าจะหุงข้าวอร่อยน่ะค่ะ พี่ๆว่าไง  น้ำลายหก

I can't see it, but i can feel it.. ( I'm cute )
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 09:44:09 PM »

คุณแนนซี่ผมส่ง PM ไปไม่ทราบว่าได้รับไหม.................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 09:52:47 PM »

แนนซี่ ว่าเตาถ่าน น่าจะหุงข้าวอร่อยน่ะค่ะ พี่ๆว่าไง น้ำลายหก

หมูย่างด้วยเตาถ่านก็อร่อย...ครับ แซ่บหลาย...คริ คริ

xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 22, 2006, 11:52:05 PM »

หวัดดีครับอาเจ๊

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 06:15:34 AM »

แนนซี่ ว่าเตาถ่าน น่าจะหุงข้าวอร่อยน่ะค่ะ พี่ๆว่าไง น้ำลายหก

น้องแนนซี่ นี่น่ารักนะครับ  มีน้ำใจ นำภาพสายรุ่งมาฝาก เมื่อวานเห็นสายรุ้งที่เมืองไทย คิดถึงน้อง แนนซี่ เลย แต่สายรุ่งที่นี้สวยสู้น้อง แนนซี่ ไม่

ได้ ครับ สายรุ้งน้องแนนซี่สวยยยย... น่ารักกกกก....  กว่าเยอะเลยครับ  พีนะชำนาญการหุงข้าวกับเตาถ่านเพราะหุงมาตลอด จะชวนน้องมาทาน

ข้าวกับพี่หน่วย  ซิมดูว่า  อร่วยกว่าที่ปะป้า-มะม้า หุงให้หรือเปล่า 555 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2006, 06:19:51 AM โดย Charoon » บันทึกการเข้า

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
nancy
nancy
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 08:19:02 AM »

ได้ค่ะ กลับเมืองไทยเมื่อไหร่ไปกินแน่นอนค่ะ  น้ำลายหก

I can't see it, but i can feel it.. ( I'm cute )
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 08:30:30 AM »

แต่ก็ไม่เป็นไรหรอกครับ...
ผมมันแค่ข้าราชการ..จน จน...คนหนึ่ง...
ไม่มีปัญญา...บินไป บินมา หรอกครับ คริ คริ

คิด ๆ แล้วก็ทำใจอ่ะครับ....

เกิดมาจน ทุกข์ เหลือทน หนอ...พลตํารวจ
เรื่องศักดิ์ศรี ไม่มี โอ้อวด พลตํารวจ ผู้น้อย ด้อยขั้น
กลุ้มใจนัก ผมหลงรัก ลูกสาวผู้การ
เธอเดินผ่าน ป้อมยาม ทุกวัน เก็บไปฝัน เสียจน งมงาย
แปลกจริงเออ ผมรักเธอ แล้ว...ไม่กล้าบอก
พ่อเธอรู้ กลัวโดน ไล่ออก กลัวโดนออก เอาเสีย ง่าย ๆ
ได้แต่ผวา เรามีค่าแค่ เพียงเม็ดทราย
บังอาจรัก ลูกสาวเจ้านาย โชคจะร้าย แล้ว ซิหนอเรา

อยู่ป้อมยาม ได้แต่มอง จ้องเธอทุกคราว
เมื่อไหร่หนอเธอ จะผ่านมา ได้เห็นหน้า พอได้ คลายเหงา
นั่งฝันจนเพ้อ โธ่นี้เธอ จะรู้หรือเปล่า
พลตํารวจ ผู้น้อย อย่างเรา หลงรักเจ้า เสียจน..งมงาย

โปรดเมตตา ผมเถิดหนา ท่านผู้กํากับ
ใคร่ครุ่นคิดจน นอนไม่หลับ นอนไม่หลับ เพราะความ..ฟุ่งซ่าน
ไม่กล้าเพย ขอเป็นเขย ของท่านผู้การ
เงินเดือนน้อย ด้อยทั้ง การงาน
ไม่อาจหาญ ไปปอง ดอกฟ้า

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
โผล่แป้นแร๊น...ออกมา..จากใจ

แหวะ แหวะ แหวะ  คลื่นไส้  แหวะ
ศรีวิชัย.
รักปืนไม่เปลี่ยนแปลง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 23, 2006, 08:51:04 AM »

.ด้วยความเคารพครับ.
สถานเสาวภา.  อยูไหนครับ .
รีบมาด่วนเลยครับ.  Grin Grin Grin Grin

Grin Grin             หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน                   Grin Grin

ลูกปืนหล่นไม่ไกลเป้า.....///
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 24, 2006, 03:27:59 AM »

ได้ค่ะ กลับเมืองไทยเมื่อไหร่ไปกินแน่นอนค่ะ น้ำลายหก

ดีใจจังเลย จะต้องเป็นอาหารมื้อที่อร่อยที่สุดเลย โย ยยยยยยยย........

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 25, 2006, 10:40:39 PM »

พี่ๆ ชาว อวป.นี่น่ารักกันทุกคนเลยน่ะค่ะ ตลกดีอ่ะ อาทิตย์หน้า nancy จะไปเที่ยวทะเล เดี่ยวจะเอารูปทะเลที่ออส มาฝากทุกคนน่ะค่ะ แต่คงสวยสู้ภูเก็ตบ้านเราไม่ได้  เยาะเย้ย

น้องแนนซี่อย่าเอาบอยเฟรนด์มาโพสต์อีกนะ  ทนไม่ได้..............

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 25, 2006, 11:48:20 PM »

Grin Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 07:29:49 AM »

แต่ก็ไม่เป็นไรหรอกครับ...
ผมมันแค่ข้าราชการ..จน จน...คนหนึ่ง...
ไม่มีปัญญา...บินไป บินมา หรอกครับ คริ คริ

คิด ๆ แล้วก็ทำใจอ่ะครับ....

เกิดมาจน ทุกข์ เหลือทน หนอ...พลตํารวจ
เรื่องศักดิ์ศรี ไม่มี โอ้อวด พลตํารวจ ผู้น้อย ด้อยขั้น
กลุ้มใจนัก ผมหลงรัก ลูกสาวผู้การ
เธอเดินผ่าน ป้อมยาม ทุกวัน เก็บไปฝัน เสียจน งมงาย
แปลกจริงเออ ผมรักเธอ แล้ว...ไม่กล้าบอก
พ่อเธอรู้ กลัวโดน ไล่ออก กลัวโดนออก เอาเสีย ง่าย ๆ
ได้แต่ผวา เรามีค่าแค่ เพียงเม็ดทราย
บังอาจรัก ลูกสาวเจ้านาย โชคจะร้าย แล้ว ซิหนอเรา

อยู่ป้อมยาม ได้แต่มอง จ้องเธอทุกคราว
เมื่อไหร่หนอเธอ จะผ่านมา ได้เห็นหน้า พอได้ คลายเหงา
นั่งฝันจนเพ้อ โธ่นี้เธอ จะรู้หรือเปล่า
พลตํารวจ ผู้น้อย อย่างเรา หลงรักเจ้า เสียจน..งมงาย

โปรดเมตตา ผมเถิดหนา ท่านผู้กํากับ
ใคร่ครุ่นคิดจน นอนไม่หลับ นอนไม่หลับ เพราะความ..ฟุ่งซ่าน
ไม่กล้าเพย ขอเป็นเขย ของท่านผู้การ
เงินเดือนน้อย ด้อยทั้ง การงาน
ไม่อาจหาญ ไปปอง ดอกฟ้า

โผล่แป้นแร๊น...ออกมา..จากใจ

แหวะ แหวะ แหวะ คลื่นไส้ แหวะ

อ้าว...พี่งูฯ แพ้ท้องแทนแหม่มหรือครับ...คริ คริ
น่ารักจัง...สงสัยมีคนที่สามเร็ว ๆ นี้...

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์